• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ai muốn kiếm được 30$ -50$/ 1 ngày vào đây

hóng gió , funny mà chữi nhau nhiều vậy trời =))

spam tí :)) ngày 10h làm việc chắc cũng ko tồi nhỉ :D chưa kể làm linh tinh = auto trò khác nữa :D sắp muốn dứt ra mấy cái auto đó để đi hướng mới tốt hơn :D thế mà có những kẻ ở ko lập topic nhảm nhí đâm chọt =)) nực cười :)) thử 1 ngày bỏ ra 5$ mỗi h 1k code coi đc 5h ko mà mở mồm ra ko kiếm nổi 5$ . Tay làm hàm nhai , ko làm mà cứ thích đi xỉa xói rõ ràng tự mình chỉ mình là kẻ ngu đần . ( ko nói bao quát nhé , tùy công việc mỗi người thôi , còn ~ kẻ rảnh rang lập topic thế này thì có AE # chọi gạch giùm mình rồi ) :D

gì mà vs cap có thể được chừng ấy chứ, ảo tung chảo
cớ $30/ngày thì chỉ có PTU thôi

cái forum thiếu nút dislike. nếu có nút dislike chắc thớt nhận đc cũng 3 trang. à mà ko chắc ko đến 3 trang. vì có những kẻ ngu mà hùa theo nữa. làm thì ko chịu làm mà đòi mơ ước 1 ngày 5$. nếu thớt thật sự bỏ ra 5h 1 ngày gõ capt nghiêm túc xem. đc ko. mình thì bỏ ra 8h 1ngay gõ và kiếm đc chừng 9~10$. và mình ko hề biết đến cái gì khác nữa. vậy những ng biết nhiều hơn thì ắt hẳn họ sẽ kiếm nhiều hơn. còn thớt ngồi chơi ko làm mà muốn có 5$ thì đó cũng là mơ ước của mình đấy :). Có 1 câu mà mình ko nỡ nói vs thớt :9 : đã ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm

pro thông cảm. em mở topic ra học hỏi kinh nhiệm thôi. em biết mình ngu. có j châm thọt đâu.
cái forum thiếu nút dislike. nếu có nút dislike chắc thớt nhận đc cũng 3 trang. à mà ko chắc ko đến 3 trang. vì có những kẻ ngu mà hùa theo nữa. làm thì ko chịu làm mà đòi mơ ước 1 ngày 5$. nếu thớt thật sự bỏ ra 5h 1 ngày gõ capt nghiêm túc xem. đc ko. mình thì bỏ ra 8h 1ngay gõ và kiếm đc chừng 9~10$. và mình ko hề biết đến cái gì khác nữa. vậy những ng biết nhiều hơn thì ắt hẳn họ sẽ kiếm nhiều hơn. còn thớt ngồi chơi ko làm mà muốn có 5$ thì đó cũng là mơ ước của mình đấy :). Có 1 câu mà mình ko nỡ nói vs thớt :9 : đã ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm

5tin pro captcha là chuyện bình thường của phố phường rồi ...
ngồi 7 tiếng từ 2h đêm-> 9h sáng ... :binhsua159: quá lì và bá đạo ...
mềnh ngồi 1 tiếng là nhanh chóng đứng lên đi chơi rồi ...
ước mơ 1 ngày 3$ :)) =))

hê. Bỏ captcha đi các tìnk iêu, hại sức khoẻ lắm ^^

nói chung bác 5tin có kèo nào thơm, share anh em :m009:
dào này nghèo đói xơ xác :m122:

Quan trọng là ở số vốn đầu tư ban đầu + chịu khó động não 1 tý thi 30>50$/day thì cũng hok phải là hok thể

Announcements

Forum statistics

Threads
419,028
171,079
Latest member
hungba9xxx

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom