Ai muốn kiếm được 30$ -50$/ 1 ngày vào đây

Mà ko biết có phải đầu tư nhiều để có ngần đó tiền 1 ngày ko nhỉ :(

chỉ có bạn này nghĩ sâu 1 tí :) mình dự tính mua con liberty của VN khoảng 60tr nhưng sau vài đêm suy nghĩ nên tính gồng thêm 2-3 tháng ( chạy chọt chuẩn bị ) nữa kiếm đủ 80tr sẽ đầu tư tại nhà ( như đã nói thì bí mật chỉ có ôm 1 mình mà chơi thôi ) còn như bạn chủ thớt thích nói móc thì kệ bạn ấy . Cái thứ thích móc mình nghe nhiều rồi , cái loại bẩn ko bao h khá .

---------- Post added at 11:09 PM ---------- Previous post was at 11:07 PM ----------

có gì đâu thấy cũng bình thường thôi :) , với mối quan hệ của 5tin với 1 vài pro chỉ dẫn thì đâu có gì là lạ :) , chưa gì vội đi nói móc ng`ta :T

mình ko có móc nối , các pro cũng ko chỉ mình chơi cái gì nhưng mình thấm cái bài học giá trị từ lời họ thốt ra , nó chỉ khiến cho mình suy nghĩ động não tìm lối thoát :) nhưng cũng thanks cho ng cũng có suy nghĩ kĩ lời mình nói :)) như chủ thớt thì chỉ là đứa con nít già thôi :))

mình đc bro đi trước mách bảo rồi , ko nên đối chất với thành phần ngu mà tỏ ra hiểu biết , toàn những kẻ tự ti vào bản thân và chuyên soi mói người khác :)) chủ thớt là 1 người điển hình =)) $ mới chuyển về ví 34$ đây có cần chụp cho mà xem ko =))

ai test wpm ko , pm tớ nhe :D

Mà ko biết có phải đầu tư nhiều để có ngần đó tiền 1 ngày ko nhỉ :(

theo mình dự tính thì sau 3 tháng lấy lại vốn nếu mình năng động ( cái này thì mình cũng ko có thiếu mà cũng chả thừa , đủ biết sức mình tới đâu ) ^^

---------- Post added at 11:15 PM ---------- Previous post was at 11:13 PM ----------

Khi nào có proof, chịu khó post lên hàng ngày trong vòng 1 tháng là ae tin ngay ấy mà

post hình ảnh chỉ mang tính minh họa thôi bạn chứ ko ai lại post hoài đâu =)) mình thấy các pro ptu khoe proof 100$/day đó cách đây cả năm trời mà h họ còn khoe đâu , nguy hiểm lắm :)) nói chung là im ỉm sống thôi :))

---------- Post added at 11:20 PM ---------- Previous post was at 11:15 PM ----------

Khi nào có proof, chịu khó post lên hàng ngày trong vòng 1 tháng là ae tin ngay ấy mà

proof chơi cáp cạp thì mình post còn cái khác thì ko đâu :D với lại proof cạp cạp thì mình post chơi vài cái mình họa 1 ngày hơn 15$ với 10h làm việc :D còn chơi lình tinh cái khác thì tự mình biết thôi nhưng mà trung bình cũng đc thêm 15$/day tối thiểu từ đó :D

có một người bạn ở nước ngoài làm cáp cạp với offer . Làm từ 12h trưa tới 8h tối đc khoảng 40$/day ( khá là ít nhưng sẽ là nhiều với vn )

---------- Post added at 11:28 PM ---------- Previous post was at 11:27 PM ----------

Sống mà cứ im ỉm, đến lúc chết cũng ko 1 người xót thương...

bạn đang chửi nhiều pro ptu lắm đấy =)) họ cũng toàn im ỉm ko chứ đâu . Nhưng xã hội là thế thôi , do bản thân cậu có động não ko , chứ đừng đi trách ai cả =)) nghe mắc cười quá :))

Her her ... Pro thì Pro nhưng lại ko ai góp phần cho xã hội tươi đẹp.... Xã hội hiện nay chỉ làm người giàu thì giàu thêm và người nghèo thì càng nghèo đi.... Nếu Pro thì có ai giúp đỡ đc người khác cái gì hay chỉ phán 1 câu tự động não đi đồ ngu ah...

Her her ... Pro thì Pro nhưng lại ko ai góp phần cho xã hội tươi đẹp.... Xã hội hiện nay chỉ làm người giàu thì giàu thêm và người nghèo thì càng nghèo đi.... Nếu Pro thì có ai giúp đỡ đc người khác cái gì hay chỉ phán 1 câu tự động não đi đồ ngu ah...

ăn nói càng lúc càng thiếu văn hóa như bạn thì cần quái gì phải để ý :) cha mẹ sinh bạn ra bộ lúc đó bạn ko có não à ??? bạn đang nghĩ cái quái gì thế , xin hỏi 1 câu thôi ?

nếu biết tận dụng thì mõi ngày kiếm được 30$ - 50$ không phải là không thể đâu . ví dụ bạn làm chủ group và có lượng members kha khá cạp cạp thì thu nhập từ members cũng tàm 10$ nếu chỉ lãi 10% trên 100mem cạp đều đều 1k/1 ngày .tìm thiểu thêm PTC thì 1-5$ / ngày chơi nhiều trang nhe . thêm ngồi PTU up 3x hihi chắc cũng được khoảng 5$ / 1 ngày chịu khó đầu tư tư duy ......sieng thì ngồi tự cạp cạp thêm 3k code nưa thế là bạn có thể biến ước mơ thành hiện thực rồi .......mà chắc hơi lâu mới đạt được như đều mình nói trên nhe chịu khó bỏ công sức ban đầu -----> Pro thôi.Thực sự mình gà lắm hihi mõi ngày được 5$-10$ tùy vào độ siêng năng hix hix ......................................The End:binhsua56:

nếu biết tận dụng thì mõi ngày kiếm được 30$ - 50$ không phải là không thể đâu . ví dụ bạn làm chủ group và có lượng members kha khá cạp cạp thì thu nhập từ members cũng tàm 10$ nếu chỉ lãi 10% trên 100mem cạp đều đều 1k/1 ngày .tìm thiểu thêm PTC thì 1-5$ / ngày chơi nhiều trang nhe . thêm ngồi PTU up 3x hihi chắc cũng được khoảng 5$ / 1 ngày chịu khó đầu tư tư duy ......sieng thì ngồi tự cạp cạp thêm 3k code nưa thế là bạn có thể biến ước mơ thành hiện thực rồi .......mà chắc hơi lâu mới đạt được như đều mình nói trên nhe chịu khó bỏ công sức ban đầu -----> Pro thôi.Thực sự mình gà lắm hihi mõi ngày được 5$-10$ tùy vào độ siêng năng hix hix ......................................The End:binhsua56:

nếu có vốn kha khá thì nó sẽ là 1 tư duy khác bạn à :) và nó sẽ chạy theo hướng khác và nó sẽ do người cầm vốn đang nghĩ gì và đầu tư như thế nào ;) và đầu tư vô đâu thì nó sẽ sản sinh lợi nhuận tùy công việc :) có người bảo bet đi 1 ăn 10 hay 1 ăn 1 <-- có gì mà lại ko thể :)

Cuộc sống nó là như vậy rồi bạn ạ.CÔng sức người ta bỏ ra thỳ cũng không dễ gì người ta cho không các bạn được,Họ sẽ cảm thấy thế nào khi công sức bỏ ra nhiều cuối cùng để cho người khác thừa hưởng đâu.Cũng giống như 1 phần mềm nào đó, nó thật sự tốt thì nó cũng có cái giá để bạn có thể sở hữu nó.
Suy cho cùng....tự lực học hỏi rồi một ngày cũng có thành công.
Em chỉ nói thế thôi chẳng phải dạy khôn xin đừng ném gạch:|

môi người bình tĩnh "dĩ hòa di quý" lên diễn đàn này mọi người đều chung một mục đích duy nhất là kiếm tiền...ko nên mất time chém nhau để làm gì....

sao lại đá xoáy người ta thế nhỉ. tôi thấy khả năng đó bình thường thôi. tạo cái topic vậy càng chứng to mình ngu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,423
171,478
Latest member
unityfitnessvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week