Help Ai muốn đào BTC thì vào đây !

Nhân tiện cho mình hổi bạn nào ở Cần thơ hoặc HCM bik chỗ nào bán card màn hình khủng hàng xách tay hoặc hàng đã qua sử dụng còn Bh thì chĩ mình với, thank nhiều !
Ai bik thì xin chĩ dùm, nếu mình mua dc card ngon thì mình sẽ hậu tạ 5 LR .Thank

nhân đây cũng cảnh báo anh em: giá BTC đang rất cao,có thể.. sắp tụt dây thun trong time tới,anh em cẩn thận! suy nghĩ kĩ trước khi đầu tư, đầu cơ...chứ hông ít bữa lỗ sặc máu!
chuyện lên cao quá sau đó tụt thê thảm xảy ra vài lần rồi! cẩn thận nhé! good luck!
hôm qua nói rồi!hôm nay mình quote lại lần nữa! định liệu cẩn thận mà chơi nhé!

hôm qua nói rồi!hôm nay mình quote lại lần nữa! định liệu cẩn thận mà chơi nhé!
BTC thì có lúc tăng lúc giảm chứ, với giá hiện nay thì cũng ngon rồi :binhsua144:

nhân đây cũng cảnh báo anh em: giá BTC đang rất cao,có thể.. sắp tụt dây thun trong time tới,anh em cẩn thận! suy nghĩ kĩ trước khi đầu tư, đầu cơ...chứ hông ít bữa lỗ sặc máu!
chuyện lên cao quá sau đó tụt thê thảm xảy ra vài lần rồi! cẩn thận nhé! good luck! hôm qua nói rồi!hôm nay mình quote lại lần nữa! định liệu cẩn thận mà chơi nhé!

Vào đây mà bình luận giá BTC.

24h từ 266$ = 1BTC xuống 105$ = 1BTC

Bác nào hôm qua găm hàng đợi nó lên 1BTC = 1000$ nhá :(

Sang bên voz có topic bitcoin, tha hồ cho các bác hỏi kĩ thuật :> bên đấy trâu cầy từ 2-3năm nay rồi ;))

đăng kí ví coinbase, chơi mấy site mà chả thấy tiền về nhỉ... có cần active sđt ko để tiền về ko ???

Đệch mợ ... Nó leo nhanh thế @@
Hôm bán mới 40 $/ 1 BTC thôi mà @@
Lỗ to cmnr @@

VÂng! 20h33p ngày 11 tháng 4 năm 2013 BITCOIN lại giảm thê thảm 100$/1bit

BTC còn khó đoán hơn cả vàng ý, chắc thằng trum ma túy nào ẵm BTC rồi. Có ngày nó lại xuống 10$ như mấy tháng trước :))

Mới tậu thêm em 7950 về cày :
rtzavi

:binhsua168:

- - - Updated - - -

Ngon ko !

AI muốn chơi thì mình hướng dẫn nha !:binhsua161:

chủ thớt có biết BTC có thể rớt giá ko, mấy tháng trước chỉ 10$/1btc thôi, h thì cao thật nhưng ko biết khi nào nó xuống đâu :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back