Help Ai muốn đào BTC thì vào đây !

tonyback

Banned
Reactions
46
MR
0.000
Tình hình hiện giờ là BTC lên đến trên 100$/ 1btc nguồn từ : https://btc-e.com
Và mình mới tậu 1 em Giga 7950(8tr2) về kiếm chút cháo ăn !
Tốc độ của em nó đây : avg 450 MHash/s
rtzavi

1 ngày cũng dc tầm 0.05 BTC
Cho nên hôm nay mình lập topic này để anh em nào có nhu cầu muốn chơi BTC thì vào đây tham khảo.
Theo như mình tính thì ai có tiền đầu tư vào cày BTC thì cũng kiếm được rất khá mà chẵng phải làm gì nhiều .
Nếu bạn muốn kiếm 0.1BTC/ngày thì số tiền đầu tư ban đầu theo mình tính là 15 triệu, sau 1 tháng sẽ lấy lại vốn và các tháng sau đó là lãi nếu card VGA của bạn sống càng lâu thì càng lời nhiều, còn không thì đem đi bảo hành cũng ko mất đồng nào (thông thường thì VGA dc BH 3 năm) vì vậy tha hồ mà chiến.
Còn bạn nào có vốn nhiều hơn thì sẽ kiếm BTC dễ hơn và nhanh hơn, tiền về sẽ nhiều hơn.
Bạn nào có ý kiến khác thì cứ việc cmt vào topic này để anh em học hỏi kinh nghiệm nha !
Bạn nào có vốn và muốn chiến BTC mà chưa bik phải làm gì thì cứ PM yahoo: tonyback2011 mình sẽ giải thích thêm.
Bạn nào muốn hợp tác với mình cùng chiến BTC thì cứ pm yahoo của mình nha!
Thank đã đọc ! Ai thích thì thank dùm cái !

P/s :
Có 1 số người ko muốn share kinh nghiệm nên nói bóng nói gió và tạo ra sự mất lòng tin với việc cày BTC nhằm mục đích là sợ BTC hết nhanh hơn.
Các bạn có vốn cứ yên tâm chơi vì BTC sẽ còn và đến năm 2140 BTC mới cạn kiệt, ko cần sợ card VGA cháy, hư , hỏng vì đả có BH 3 năm .OK !

Last edited by a moderator:
con mịa nó, 200$/1BTC, đang tức ói máu, biết rứa lúc trước để lại éo có bán đâu!

nhân đây cũng cảnh báo anh em: giá BTC đang rất cao,có thể.. sắp tụt dây thun trong time tới,anh em cẩn thận! suy nghĩ kĩ trước khi đầu tư, đầu cơ...chứ hông ít bữa lỗ sặc máu!
chuyện lên cao quá sau đó tụt thê thảm xảy ra vài lần rồi! cẩn thận nhé! good luck!

BTC sao mà lên cao dữ vậy ta, đợt vừa rồi > $30/BTC giờ lên gấp 10 lần nữa.
Không biết là rửa tiền, buôn ma túy hay vũ khí, thậm chí là nó hốt1 cú cho đã đời :binhsua15:

Biết thế đợt vừa rồi nó rớt, mua 1 ít là ngon rồi

BTC nó là cái j vậy bạn? Hình như là oánh Forex ah ?
Bạn nào ko muốn cày BTC thì chơi loại này khi nào giá BTC tăng thì bán ra kiếm lời.
Ở đậy mình hướng dẩn cách tự làm ra BTC và đem BTC lên sàn gd

Bạn nào ko muốn cày BTC thì chơi loại này khi nào giá BTC tăng thì bán ra kiếm lời.
Chính là thế, rất quan tấm đến vấn đế này, thớt viết bài kỹ chút nhé

kinh khủng thật 200$/1BTC làm gì để kiếm đc 0.001BTC/ngay đây

Cậu viết cái tút file pdf đi, ai pm thì gửi cho đọc.
Support từng người thì time đâu cho mà đủ. ĐỢI cậu cũng lâu nữa.

Bạn hướng dẫn cụ thể đi, cả giới thiệu các thuật ngữ, cách kiếm ntn nữa,
Mình đã từng tham gia Forex rồi:binhsua90:
Thanks !!

ai muốn chơi loại này phải có vốn đầu tư mới dc chứ đâu phải ai cũng chơi dc đâu, bạn nào có vốn mà ko bik cách làm thì hãy pm mình nha:binhsua06:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,635
171,669
Latest member
manvipinfo
Back
Top Bottom