Help AI MỚI TẬP TÀNH CHƠI FOREX VÀO ĐÂY !

Theo mình kể cả vốn to hay nhỏ đến mấy 5% một tháng là quá ít. Đối với những người không có thời gian giao dịch như sinh viên hay những người đang đi làm thì ít nhất cũng phải 20%, còn những người có thời gian rảnh rỗi thì ít phải 50%/tháng, và để làm được điều đó thì không khó (nhưng không phải dễ như ăn bánh đâu nhé :p). Chứ bây giờ tính ra coi như sinh viên hay người bt bỏ ra 22tr ~1000$ mà thu được về 50$~1tr/tháng, chẳng bao giờ là đủ sống với tình hình kinh tế hiện nay, nên mình đã nói từ đầu, nếu chỉ muốn 5%/tháng thì đầu tư vào HYIP cho nhanh, bét ra cũng được 30%/tháng mà không phải làm gì ;)
nói chiện như đúng goy...đối với những người xem fx là 1 công viêc chẵng ai dám đưa ra cái quy tắc ít nhất lãi 20% or 50%/tháng... nc như cậu thì mình tin chắc đc 50%/tháng đó nhưng tốt nhất là nghỉ liền nge :D...coi chừng cháy tk lúc nào ko hay đấy...đừng làm cho những người khác lệch lạc tư tưỡng như cậu :D

Last edited:
nói chiện như đúng goy...đối với những người xem fx là 1 công viêc chẵng ai dám đưa ra cái quy tắc ít nhất lãi 20% or 50%/tháng... nc thì mình tin chắc đc 50%/tháng đó nhưng tốt nhất là nghỉ liền nge :D...coi chừng cháy tk lúc nào ko hay đấy...đừng làm cho những người khác lệch lạc tư tưỡng như bạn :D
thì chỉ là ý kiến riêng của mình mà, mình có bắt ai phải theo đâu :p

Bác nghĩ fx là gì mà đòi lợi nhuận >50%/tháng có thể tháng này bác lời >50% nhưng mấy tháng sau khét lẹt, trong dài hạn mà giữ được vốn đã là trader khá rồi. 5-15%/tháng là hợp lý để quản lý vốn bền vững. Fx khác máy cái trò cá độ, hiyp hiết chính là quản lý vốn, quản lý rủi ro.
tất nhiên là phải có cách quản lý vốn thông qua học system chứ, đâu phải trade bừa đâu ;)

Vậy bạn nói rõ cách quản lý vốn đó cho mọi người cùng học hỏi nhé ;)
Cái đấy mình sao dạy được, quản lí tiền còn phải phụ thuộc vào bạn dùng system gì và thời gian trade ntn, mà mình sao biết được các bạn dùng hệ thống giao dịch nào, mình có phải Chúa đâu :eek::p

Thời gian qua mình có chuyện gia đình nên ko online được anh em thông cảm, giờ bắt đầu dạy forex nhé, mình sẽ cung cấp chiến lượt cho tất cả theo ngày

Thời gian qua mình có chuyện gia đình nên ko online được anh em thông cảm, giờ bắt đầu dạy forex nhé, mình sẽ cung cấp chiến lượt cho tất cả theo ngày
Hi vọng bác luôn nhiệt huyết như vậy :D

theo mi
theo mình thì bác ko cần cho chiến lược đậu. mà khi nào bác chuẩn bị vào lệnh bác chụp cái biểu đồ lại. rồi cho biết lí do vào lệnh để anh em học hỏi thì ok hơn

nói chiện như đúng goy...đối với những người xem fx là 1 công viêc chẵng ai dám đưa ra cái quy tắc ít nhất lãi 20% or 50%/tháng... nc như cậu thì mình tin chắc đc 50%/tháng đó nhưng tốt nhất là nghỉ liền nge :D...coi chừng cháy tk lúc nào ko hay đấy...đừng làm cho những người khác lệch lạc tư tưỡng như cậu :D

nếu bác cho rằng lãi 50%/ tháng là bình thường thì em sẽ đầu tư 10k cho bác GD. lời 50% em chia cho bác 25%. còn lỗ thì chia đôi 50/50.

bác cao thủ có thể cho anh em các tài liệu bằng tiếng việt của Forex được không ạ?

bác cao thủ có thể cho anh em các tài liệu bằng tiếng việt của Forex được không ạ?
tài liệu về forex trên mạng nhìu mà bạn. bạn cần tài liệu gì. nói đi. mình lên google search phụ cho

muốn chơi cái này cần đầu tư thời gian tiền bạc. Mà tôi làm bên sàn tôi chơi vàng hay forex không cần ký quỹ nè. có quam tam thì alo 01269944645

Google nhiều lắm bác ơi, nhưng em thấy còn tùy bác muốn tài liệu hướng dẫn cái gì nữa... Nhập môn hay là nâng cao...

Theo mình kể cả vốn to hay nhỏ đến mấy 5% một tháng là quá ít. Đối với những người không có thời gian giao dịch như sinh viên hay những người đang đi làm thì ít nhất cũng phải 20%, còn những người có thời gian rảnh rỗi thì ít phải 50%/tháng, và để làm được điều đó thì không khó (nhưng không phải dễ như ăn bánh đâu nhé :p). Chứ bây giờ tính ra coi như sinh viên hay người bt bỏ ra 22tr ~1000$ mà thu được về 50$~1tr/tháng, chẳng bao giờ là đủ sống với tình hình kinh tế hiện nay, nên mình đã nói từ đầu, nếu chỉ muốn 5%/tháng thì đầu tư vào HYIP cho nhanh, bét ra cũng được 30%/tháng mà không phải làm gì ;)

Mức 5% / tháng bạn nói đúng với những ai dep khoảng 1000$. Tóm lại nice post. Nhưng với số vốn cực lớn, để giảm rủi ro thì mức lãi kỳ vọng / tháng cũng giảm xuống. Nên các trader có vốn cỡ vài trăm ngàn $ hoặc vài triệu $. Một tháng 5-10%. 1 triệu $ mà 1 tháng kiếm 50k$ là quá ngon rồi.

Nêu vẫn dùng từ chơi thì thua phải rồi. Theo mình Forex nên xem là việc làm ăn, business. Còn nếu nghĩ là chơi, giống như chơi cờ bạc thì tất yếu sẽ chơi theo cảm tính, ko có phân tích như TA, FA...

thanks pro ... đánh dấu để dành !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back