• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help AI MỚI TẬP TÀNH CHƠI FOREX VÀO ĐÂY !

Reactions
7
MR
0.000
Chào các bạn mình tham gia forex cũng 1,5 năm rồi không giám nói là hay ho gì, nhưng có chút kinh nghiệm chia sẽ với anh em, cho những bạn mới tham gia forex chua có kinh nghiệm.
forex là con dao 2 lưỡi nhé, mau có tiền cũng mau mất tiền, các bạn suy nghĩ kỹ hãy tham gia nhé, như mình đây lúc đâu tham gia ko biet gì hết, ko có chiến lượt, ko có người dẫn dắt, mình đẵ bị thua hết 3000$ đó là một bài học cho mình ko bao giờ quên được, chắt có bạn nói 3k$ có gì đâu, nhưng đối với mình ngoài mất tiền còn 1 thứ quan trọng hơn nua, một thứ mà ko bao giờ mua được bằng tiền đâu, vì vậy các bạn hãy suy nghĩ kỹ khi tham gia nhé, vài lời chân thành giử đến các bạn
Vào vấn đề chính, ai muốn tìm hiểu về forex thì pm mình, mình biết gì sẽ chỉ cái đó, nói chung anh em vào đây chia sẽ kinh nghiệm về forex nhé,
các pro forex đừng ném đá tội nghiệp em. MÌNH HƯỚNG DẪN fee HẾT NHÉ, mình ko phải cò mồi hay gì tương tự, các bạn đưng hiểu lầm.

nghe nói chơi forex phải tính đến số tiền hàng ngàn mới có thu nhập ổn, chứ như tui vốn vài $ thu nhập khá thấp đúng ko nhỉ ?

nghe nói chơi forex phải tính đến số tiền hàng ngàn mới có thu nhập ổn, chứ như tui vốn vài $ thu nhập khá thấp đúng ko nhỉ ?
ko nhất thiết phải vài ngàn $ đâu bạn, biết cách chơi hợp lý vốn ít cũng ổn thôi.

e cung nghe forex roi nhung ko biet gi ca mong thot huong dan ti duoc khong nhi?
neu dc pm yh e nhe.thank thot

bác hướng đẫn qua chút đi mình chơi demo vào buy nó cứ báo :Market is closed là sao bác :confused:
forex chỉ gd từ thứ 2 đến thứ 6 thôi nhé bạn, (Market is closed ) là thị trường đóng cửa, ko gd được

Sẽ đông hành cùng thớt .. ngày thứ 2 tuần tới :D đang chuẩn bị dao kiếm đánh thị trường forex :D

đặt gạch thớt này, đang lời nhưng chưa biết tương lai thế nào

bạn gd tiền tệ hay vàng.

mình chơi tiền tệ, kĩ thuật vẫn còn gà mờ, nên phải tranh thủ ngừng lại, học tập thêm kinh nghiệm rồi vào chiến tiếp

:( chơi forex mà ko theo dõi lịch tuơng tác các cặp tiền cộng thêm tiền vốn to để nó chạy thì :p mất đừng có tiếc à

:( chơi forex mà ko theo dõi lịch tuơng tác các cặp tiền cộng thêm tiền vốn to để nó chạy thì :p mất đừng có tiếc à

theo mình nghĩ, thì vốn to ăn to, vốn nhỏ, ăn nhỏ, chả có gì phải xoắn cả

các bạn thông cảm, nhiều người PM quá, nên trả lời hơi lâu nhé

bạn nói vậy sao được, vồn to ăn to, ok , vốn to ăn nhỏ an toàn, còn vốn nhỏ nguy hiểm mau chết. :)

mình chơi tiền tệ, kĩ thuật vẫn còn gà mờ, nên phải tranh thủ ngừng lại, học tập thêm kinh nghiệm rồi vào chiến tiếp
đặt gạch thớt này, đang lời nhưng chưa biết tương lai thế nào
bạn chơi cặp nào nói cụ thể hơn nhé.:)

Chơi kiểu thế thì vốn to thua to vốn nhỏ thua nhỏ à :)) suy nghĩ quá nông cạn

đã chơi cái này thì phải học cái tư tưởng chấp nhận lỗ trước đã, nhiều lúc đặt lệnh xong thấy nó trừ nhiều quá đâm hoảng rồi cắt lệnh luôn, thế là xong:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,980
Latest member
Phamthi21
Back
Top Bottom