Ask ai hướng dẫn mình đăng ký GA bằng blogger với

GA là gì nhỉ... thôi úp lên phụ bác...

domain 6 tháng, content english, rồi tính tiếp :)
chúc thành công...

500k nhiều người nhận reg thuê mà :-":binhsua10:

Chừng nào traffic ổn định, tên miền có tuổi thọ khoảng 6 tháng rồi hẵn nghỉ đến chuyện reg GA :D

domain 6 tháng, content english, rồi tính tiếp :)
chúc thành công...
cần gì content english bạn, content Việt chơi tuốt

chưa đủ 18t mới cay :((

Tớ cũng đang tập tọe làm blog mong kiếm được cái acc GA, bác nào mới lập được acc share tí kinh nghiệm cho mọi người với

Tớ cũng đang tập tọe làm blog mong kiếm được cái acc GA, bác nào mới lập được acc share tí kinh nghiệm cho mọi người với

Kiếm được $ từ GA mới khó bạn ạ.nhiều bạn mua acc của mình cứ nhầm tưởng có Acc là sẽ có $,nhưng không đơn giản như vậy đâu.Bạn nên tìm hiểu 1 thời gian rồi hãy bắt đầu

Kiếm được $ từ GA mới khó bạn ạ.nhiều bạn mua acc của mình cứ nhầm tưởng có Acc là sẽ có $,nhưng không đơn giản như vậy đâu.Bạn nên tìm hiểu 1 thời gian rồi hãy bắt đầu

hồi trước tớ chơi seo sprint nên cũng phần nào hiểu được cái cách kiếm tiền với GA rồi bạn ơi, ở đấy toàn job của acc GA mà, tớ nghĩ giờ cần có một acc GA và sẽ dần dần nghĩ cách kiếm người click, đưa job lên seo cũng được nhưng chắc sẽ sớm bị ban acc thôi

hồi trước tớ chơi seo sprint nên cũng phần nào hiểu được cái cách kiếm tiền với GA rồi bạn ơi, ở đấy toàn job của acc GA mà, tớ nghĩ giờ cần có một acc GA và sẽ dần dần nghĩ cách kiếm người click, đưa job lên seo cũng được nhưng chắc sẽ sớm bị ban acc thôi

seoprint là cheat mà :binhsua117:.nếu cậu làm blogspot hoặc wordpress thì có thể pm yahoo mình.có thể giúp cậu phần nào( trong phạm vi mình biết thôi :) )

bác này đang nằm mơ giữa ban ngày=))
Biết thì núc nắc ko biết thì dựa cột nhé bro, chăn gà mà content việt ko chăn dc thì bỏ nghề đi :) Thế bạn nghĩ nó bán ads cho Việt Nam để mấy thằng nước ngoài nó coi à?

Biết thì núc nắc ko biết thì dựa cột nhé bro, chăn gà mà content việt ko chăn dc thì bỏ nghề đi :) Thế bạn nghĩ nó bán ads cho Việt Nam để mấy thằng nước ngoài nó coi à?

bác này chủ soft bubu chủ trang bubuteam.com
lúc trước nhìn stt thấy lừa đc ga vụ j đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week