ai gúp mình kiếm 100 ngàn mỗi ngày với

nguyenloitn

Junior
Reactions
10
MR
0.013
Hiện tại là đang rất đói ko có tiền ăn toàn phải uống nước cầm hơi qua ngày.bạn nào giúp được thì pm yaahoo ở dưới cho mình nhé.hoặc để yahoo lại mình liên lạc.cần người giúp nhiệt tình đấy.
Nếu mỗi ngày kiếm dc 100 ngàn sẽ trả công lại cho bạn 10 hoặc 20 ngàn

Mình có làm qua seo với vip-prom rồi ko ăn thua gì cả, và cũng biết ít về offer.

cảm ơn bạn đã đọc bài

lại những topic kiểu như thế này...
tiền đâu có dễ kiếm như vậy .... suốt ngày cứ bảo ng khác chỉ nhưng những ng chỉ thì là những ng trực tiếp hưởng lợi từ các bạn ng ta mới chỉ..còn những cao nhân ngày 100k hay ngày 1 củ ng ta đâu có chỉ....
cho nên tìm hiểu học tập traou dồi nhiều vào.... mmo biết bao nhiêu là con đường hãy chọn 1 con đường và xây dựng con đường đó sao cho dễ đi nhất....và khi con đường đó xây đẹp đẽ rùi thì mở thêm những lối đi mới từ con đường đó.....

mình lúc trước là 1 newbie nhưng k ngừng tim hiểu và bjo mình đã có lối đi riêng 1 thu nhập kha khá nhưng mình vẫn học đh 1 cách tốt...

Upvote 0
kolotibablo thẳng tiến:binhsua136::binhsua136::binhsua136::binhsua136::binhsua136::binhsua136::binhsua136::binhsua136::binhsua136::binhsua136::binhsua136::binhsua136:

Upvote 0
haizz.........mới vào nghề mà đòi 5$/ngày.
ý mình cũng ko nhất thiết là pải 100 ngàn đâu chỉ là đưa ra một con số cho đẹp thế thôi
mình làm seo cũng được 5 tháng rồi đấy chỉ là công việc ko như ý muốn của mình thôi.mình cũng chịu khó tìm hiểu thông tin trên này lắm cũng ko hẳn là gà lắm đâu , nhưng chỉ ko có ai chỉ bảo nên ko biết theo con đường nào kiếm được ổn định thôi.zeeck mới đóng cửa nên cũng là 1 lý do nghèo của mình.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week