ai gúp mình kiếm 100 ngàn mỗi ngày với

nguyenloitn

Junior
Reactions
10
MR
0.013
Hiện tại là đang rất đói ko có tiền ăn toàn phải uống nước cầm hơi qua ngày.bạn nào giúp được thì pm yaahoo ở dưới cho mình nhé.hoặc để yahoo lại mình liên lạc.cần người giúp nhiệt tình đấy.
Nếu mỗi ngày kiếm dc 100 ngàn sẽ trả công lại cho bạn 10 hoặc 20 ngàn

Mình có làm qua seo với vip-prom rồi ko ăn thua gì cả, và cũng biết ít về offer.

cảm ơn bạn đã đọc bài

Nếu bạn chơi cạp thì kiếm 100k/ ngày cũng không phải là không thể. Sao bạn không tìm hiểu trước tất cả các box thay vì lập topic? Nếu quyết định chơi cạp thì xin vào group nào đó ở trong box captcha đó bạn.

Upvote 0
ước mơ của bao nhiều người....(có cả mềnh nữa):binhsua101:
pro nào giúp bạn ý đi..:binhsua88:

Upvote 0
Uống nước cầm hơi thật sao :binhsua80:
Wa box cạp tạm đi bạn, ngày 5$ chỉ cần chăm chút là đc

Upvote 0
Giờ mmo đang bão rùi :|, kiếm nghề gì ở ngoài làm đi bạn, có 1 ít vốn rùi thì trở lại mmo !

Upvote 0
cap mệt mỏi lắm mình cũng thử qua rồi.với lại mắt mình hơi kém gõ nhiều thì ko chịu nỗi.vẫn biết là mệt mới kiếm dc tiền nhưng mình gõ cả ngày cũng ko dc mức tiền đó.

Upvote 0
all dồn dập nhau cùng die --->> cũng đang bế tắc 1 con đường, ai help thớt

Upvote 0
Mình cũng muốn kiếm 100k mỗi ngày, 1 tháng 3 triệu bằng lương của khối người rồi :) :binhsua83:

Upvote 0
cap mệt mỏi lắm mình cũng thử qua rồi.với lại mắt mình hơi kém gõ nhiều thì ko chịu nỗi.vẫn biết là mệt mới kiếm dc tiền nhưng mình gõ cả ngày cũng ko dc mức tiền đó.
Vậy thì nằm ngửa chờ sung rụng cho mà ăn :"> mình cũng toàn làm thế :">

Upvote 0
nghe bạn nói sao mà khổ thế,bạn qua box captcha tìm group nào tham gia đi,cap cũng dễ k khó,chịu siêng là đc rồi sau này tìm hiểu thêm mấy lĩnh vực khác,chúc bạn mau kiếm đc tiền

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week