Ai giúp newbie kiếm $ với.

xitin_sock

Banned
Reactions
9
MR
0.000
Hic. Mình ngồi k cả ngày trên mạng chả biết làm gì, toàn chơi ltug dc mấy hào vậy thôi, bạn nào chỉ mình kiếm $ với, trừ PTU nha, hồi trc chơi mãi dc 20$ bỏ rồi. 1 ngày 0.5$ là dc

ai có nhu cầu nhận để tử thì tuyển bạn ý kìa

Upvote 0
nhận mình với nào, choi lung tung , may ngay moi dc co 3$ :(

Upvote 0
ai nhận mình với mỗi ngày mong dc 1 hay 2$ thui :(
ngồi chém gió suốt mà hok biết làm rì :((

Upvote 0
Hic. Mình ngồi k cả ngày trên mạng chả biết làm gì, toàn chơi ltug dc mấy hào vậy thôi, bạn nào chỉ mình kiếm $ với, trừ PTU nha, hồi trc chơi mãi dc 20$ bỏ rồi. 1 ngày 0.5$ là dc

Bạn có thể làm dc những gì: design? code phần mềm? Thiết kế web? Viết sách? SEO? SEM? SMM?

Nếu bạn biết làm 1 trong những lĩnh vực này mình có thể giúp :)

Upvote 0
Bạn có thể làm dc những gì: design? code phần mềm? Thiết kế web? Viết sách? SEO? SEM? SMM?

hơ hơ , nếu mà bik mấy thứ đó thì người ta tự đi làm rùi :binhsua27:

Upvote 0

đòi hòi gì cao thế trời, em nó bảo ngồi rảnh cả ngày kìa, bik design và code thì đâu còn rãnh đc như thế

Upvote 0
Có người biết những thứ này nhưng vẫn thất nghiệp mà, hehe. Nếu biết thì mình tạo việc làm cho :)

Upvote 0
qua bên captcha đó bạn ơi 1 ngày bèo bèo cũng đc 5,6$ mà......hem thì kiếm member nào từ professional trở lên mà theo học ...kha kha....

Upvote 0
Đi chơi capcha đi ngày 1k code gõ đúng đủ 1$ rồi thời gian còn lại đi học thêm thứ khác

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,803
170,878
Latest member
tonybebe
Back
Top Bottom