Ai giúp mình verify perfectmoney với

no4go

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
Mình đang verify cái perfectmoney mà tới bướp up cái hóa đơn thì mình chịu đào kô ra.
Bạn nào biết fake hóa đơn điện, nước gì đó thì giúp mình với.
Mình xin cảm ơn !

hóa đơn từ rút atm ko đc hả bác, mình cũng đang mắc vụ này, mà định chuyển qua xài payeer cho tiện, hình như ko cần verify

inbox fb mình làm 100k, mình bảo đảm Completed 100%

https://www.facebook.com/PhamVanThai123689

Mình đang verify cái perfectmoney mà tới bướp up cái hóa đơn thì mình chịu đào kô ra.
Bạn nào biết fake hóa đơn điện, nước gì đó thì giúp mình với.
Mình xin cảm ơn !

hóa đơn từ rút atm ko đc hả bác, mình cũng đang mắc vụ này, mà định chuyển qua xài payeer cho tiện, hình như ko cần verify

Lấy cái hoá đơn tên bố bạn cũng được miễn cùng địa chỉ và cùng họ, mình đã ver ok.

chuyển tiền VCB cho chính mình hay cho nguoi khac ban
chính mình hay ng khác đều dc ( miễn là trên đó có tên giống tên bác đăng ký PM và địa chỉ ), muốn thì bác ra ACB chuyển tiền vào TK VCB cho chính mình , nhờ nhân viên chuyển tiền làm cái hóa đơn in luôn khỏi phải viết tay , VCB thì viết tay có cái nhận cái ko đấy

Em làm cty không ra được ngoài giờ hành chính nên nhờ thằng bạn cầm tiền ra chuyển vào tài khoản của em :D, em nghĩ bác chuyển vào tài khoản nào cũng được cả, quan trọng chỗ địa chỉ bác ghi rõ ràng ra tý :D

Em làm cty không ra được ngoài giờ hành chính nên nhờ thằng bạn cầm tiền ra chuyển vào tài khoản của em :D, em nghĩ bác chuyển vào tài khoản nào cũng được cả, quan trọng chỗ địa chỉ bác ghi rõ ràng ra tý :D
Dạo này làm ăn sao rồi bác có trúng số gì nữa hok :D

nhờ nhân viên chuyển tiền làm cái hóa đơn in , no' làm không bác. thấy một số bac nhờ in sao ke ngan hang. vay in sao kê có con dấu ko nhi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,777
170,867
Latest member
LeNam73
Back
Top Bottom