Ai giúp em với, em đang chật vật với chi phí điện thoại hàng tháng đây

ngocha82

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Khổ quá các bác ạh! Em là sinh viên nghèo mới ra trường. Chật vật mãi mới kiếm được chân làm nhân viên kinh doanh. Nhưng công việc đòi hỏi phải sử dụng điện thoại nhiều, e thì ngoài tiền ăn ở, chi phí sinh họat đủ làm chật vật mỗi tháng rồi mà bây giờ còn thêm khoản chi phí điện thọai nữa. Khó khăn quá! Có ai biết mạng điện thoại nào hay khuyến mãi và có nhiều chương trình dành cho sinh viên không thì mách cho em với nhé! Nghe bảo VNM có chương trình nào mà gọi 60 phút chỉ với 1000đ thôi đấy. Không biết sài có ổn không??

Up cho cậu.. mình đang SV,ccũng đang chật vật với tiền phòng trọ,mạng... v...v..... ai giúp với..! :binhsua157:

Khổ quá các bác ạh! Em là sinh viên nghèo mới ra trường. Chật vật mãi mới kiếm được chân làm nhân viên kinh doanh. Nhưng công việc đòi hỏi phải sử dụng điện thoại nhiều, e thì ngoài tiền ăn ở, chi phí sinh họat đủ làm chật vật mỗi tháng rồi mà bây giờ còn thêm khoản chi phí điện thọai nữa. Khó khăn quá! Có ai biết mạng điện thoại nào hay khuyến mãi và có nhiều chương trình dành cho sinh viên không thì mách cho em với nhé! Nghe bảo VNM có chương trình nào mà gọi 60 phút chỉ với 1000đ thôi đấy. Không biết sài có ổn không??

đi quảng cáo cho VNM à???
Cậu nên chuyển qua quảng cáo cho Gmobile sẽ dể hơn đó, do Gmobile lợi hơn nhiều :)

Vietnamobile cái 1000 đ 60 phút chỉ dành cho nội mạng thôi bạn.
Cái hay của nó là gói Max Circle giúp bạn gọi ngoại mạng chỉ 990 đ / phút
Cước phí dịch vụ là 1.490 vnd/ngày.
Quá tốt phải không bạn :D

VNM hình như chỉ cho nội mạng thôi bạn ơi :D . Mua mấy cái smartphone android rồi tải phần mềm gọi điện miễn phí về mà dùng :D . Tốn 1 lần cho mãi mãi :D .

Thằng VNMB dc cái là nạp >50k lúc nào cũng dc km >100%, gọi ngoại mạng cho 1k/1phut thì cũng rẻ rồi mấy bác ạk.

Cậu nên chuyển qua quảng cáo cho Gmobile sẽ dể hơn đó, do Gmobile lợi hơn nhiều :)

Gmobile có lợi hơn như thế nào hả bạn ơi? Mình thì thấy sài Vietnamobile ổn hơn đó chứ. Sóng ko chập chờn như Gmobile :)

- - - Updated - - -

Gmobile có lợi hơn như thế nào hả bạn ơi? Mình thì thấy sài Vietnamobile ổn hơn đó chứ. Sóng ko chập chờn như Gmobile :)

Mobiphone muôn năm :binhsua79: 1 tháng sài thả ga 176K :binhsua79:

VNM hình như chỉ cho nội mạng thôi bạn ơi :D . Mua mấy cái smartphone android rồi tải phần mềm gọi điện miễn phí về mà dùng :D . Tốn 1 lần cho mãi mãi :D .
cái phần mềm nào mà gọi free thế chỉ mình với

tiền nào của nấy thôi bác. dùng VNM ko khéo mất khách vì ko liên lạc dc hay nhắn tin ko nhận dc ấy

cái phần mềm nào mà gọi free thế chỉ mình với

tiền nào của nấy thôi bác. dùng VNM ko khéo mất khách vì ko liên lạc dc hay nhắn tin ko nhận dc ấy

Mình dùng vnmb > 2n năm này rồi, có sao đâu,nhiều người nói về quê ko có sóng mà mình đi lên vùng nói cao sóng vẫn đầy, lên các tòa nhà cao vit tin ko co sóng nhưng vnmb vẫn căng đầy.

Kiếm gói trả sao cước sài tẹc ga 10p/lan mà sài , 2 mạng vt và mb là xong

Cảm ơn cả nhà đã chia sẻ cùng em nhé, nhưng thực sự em cũng khó nghĩ quá, ko bt nên chọn nhà mạng nào hơn nữa, vina thì gọi ngoại mạng đắt chri có nnguoiwf có tiền mới dùng được, mobilefone ko khác gì, viettel thì nhiều ng dùng nhưng cũng ko kém phần, huhu

:binhsua10:sinh viên thì mua hết máy mạng song đăng kí sim sv ! đăng kí thêm mấy gói 60phútt 30 phút nữa là oke

Sinh viên với thời buổi kinh tế này thì hơi khó khăn đấy nhỉ? Chọn mạng nào thì cũng có sim sinh viên mà , bạn cứ đăng ký sim sinh viên mà dùng tiết kiệm chi phí.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,452
172,544
Latest member
buidinhthien001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back