Chat Ai Dùng MetaTrader 5 chưa?

huoucaoco

Hero
Reactions
356
MR
4.708
Đã ai dùng MetaTrader 5 chưa cho xin vài review về em nó?

Đây là một trong những nền tảng giao dịch được sử dụng rộng rãi nhất được sử dụng bởi tất cả những nhà môi giới không có khả năng mua hoặc tạo nền tảng giao dịch điện tử của họ. Do sự nổi tiếng của nó, nó không bị tấn công bởi những kẻ lừa đảo và thao túng. Vì vậy, điều đó phụ thuộc vào bạn, ít nhất bạn có thể phản đối để đưa ra một bài kiểm tra với họ.

gì mà đọc như gg dịch thế này =))

ai đã dùng chưa

Để làm gì nhỉ khi MT 4 hay 5 mà Bạn không năm lòng chiến thuật, ky luật thì cũng chỉ là cái App cạp tiền thôi! Google một phát có ngay Demo mà!

Để làm gì nhỉ khi MT 4 hay 5 mà Bạn không năm lòng chiến thuật, ky luật thì cũng chỉ là cái App cạp tiền thôi! Google một phát có ngay Demo mà!
đang học cách dùng ấy mà

đang học cách dùng ấy mà
GÕ MT5 vào Google mà tài về với TK demo nhé! Cần phải xem thêm topic của animax về RRR nha! Món này 'thị trường' đòi học phí hơi cao hihi!

MT5 là phần mềm để giao dịch forex thông dụng nhất thế giới, nó kết nối với tài khoản của sàn (môi giới) cấp cho bạn để trade.
MT5 không scam, nhưng sàn có thể scam bạn. Nên chọn những sàn có uy tín 10 năm (rất nhiều) để mở tài khoản giao dịch.
Trade demo 2 năm đầu có thể giúp bạn tiết kiệm rất nhiều tiền (thua).

mt4 mt5 ctrade j cũng thế cả, thôi , chỉ có sàn no thao túng giá vẽ nến thôi , sàn nó quyết định giá mà , nó gian là gian ở cái giá thôi , và lệnh nó có thể xóa lệnh cắt lệnh của bạn , vậy hay chọn sàn tốt là ok , nếu có người thân ở nc ngoài thì quá tốt , nhờ họ tìm hiểu cho nhé , úc hay mỹ là ok .

mt4 mt5 ctrade j cũng thế cả, thôi , chỉ có sàn no thao túng giá vẽ nến thôi , sàn nó quyết định giá mà , nó gian là gian ở cái giá thôi , và lệnh nó có thể xóa lệnh cắt lệnh của bạn , vậy hay chọn sàn tốt là ok , nếu có người thân ở nc ngoài thì quá tốt , nhờ họ tìm hiểu cho nhé , úc hay mỹ là ok .
Lại sai nữa rồi Idol ạ . Muốn giao dịch xem sàn đó có chứng chỉ được chấp nhận không nhé ! Không phải ở Mỹ Úc là hay nha! ví dụ Mẽ thì cỡ NFA hay ASIC (Úc) vậy. Có người còn rành hơn tớ nữa kia!

Lại sai nữa rồi Idol ạ . Muốn giao dịch xem sàn đó có chứng chỉ được chấp nhận không nhé ! Không phải ở Mỹ Úc là hay nha! ví dụ Mẽ thì cỡ NFA hay ASIC (Úc) vậy. Có người còn rành hơn tớ nữa kia!
làm j có chuyện đó , sàn ở nc ngoài nó quản lý rất chặt chẻ , còn ở VN toàn sàn lậu , exnesss là 1 ví dụ

làm j có chuyện đó , sàn ở nc ngoài nó quản lý rất chặt chẻ , còn ở VN toàn sàn lậu , exnesss là 1 ví dụ
Ừ! Bác có xài FX đâu mà biết nên nói đại...khái thế thôi! Chứ nhà đầu tư họ tìm hiểu kỹ lắm à nha!

Ừ! Bác có xài FX đâu mà biết nên nói đại...khái thế thôi! Chứ nhà đầu tư họ tìm hiểu kỹ lắm à nha!
tui vẫn xài đều có sao đâu

Méo có chứng chỉ cũng tạo kênh server trên mt4 vả mt5 bt ! Tào lao, mình làm bộ phần kỹ thuật kỹ thuật số của vài sàn trong vài năm rồi đây!

Méo có chứng chỉ cũng tạo kênh server trên mt4 vả mt5 bt ! Tào lao, mình làm bộ phần kỹ thuật kỹ thuật số của vài sàn trong vài năm rồi đây!
Vậy à Bác! Hèn chi Bác giỏi...quá đi! Mình đâu biết người như Bác làm thế để làm gì hihi!

Last edited:
Vậy à Bác! Hèn chi Bác giỏi...quá đi! Mình đâu biết người như Bác làm thế để làm gì hihi!
Vứt 1500 usd là có nguyên 1 site thôi! hihi thì tao xác mày là một thằng ngu mà cứ phát biểu, này nọ bảo là chứng chỉ. Cần méo gì chứng chỉ ! Méo biết toàn sủa

Vứt 1500 usd là có nguyên 1 site thôi! hihi thì tao xác mày là một thằng ngu mà cứ phát biểu, này nọ bảo là chứng chỉ. Cần méo gì chứng chỉ ! Méo biết toàn sủa
Bởi vậy mới chăm học hỏi! Bác thì khôn liền rồi nên cứ phang ngang bổ củi thường tình!

Bởi vậy mới chăm học hỏi! Bác thì khôn liền rồi nên cứ phang ngang bổ củi thường tình!
Tất nhiên còn hơn cái loại méo biết gì nói là phải chứng chỉ này nọ, sợ còn chẳng hiểu cái chứng chỉ gì đó của bất kì sàn nào nó mang ý nghĩa gì !

mình từng giao dịch trên cái sàn FBS và sau 1 khoảng thời gian thì còn đúng cái nịt, từ đó tởn tới già với mấy cái forex, MT4, MT5 :((

Tất nhiên còn hơn cái loại méo biết gì nói là phải chứng chỉ này nọ, sợ còn chẳng hiểu cái chứng chỉ gì đó của bất kì sàn nào nó mang ý nghĩa gì !
Bác không cần thì người khác cần có đâu mà lăn tăn nhỉ! Bác tự build cả mộ hệ thống FX mình thì quan tâm gì mấy cái chứng chỉ cho khổ thân nè!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,624
170,732
Latest member
khoahuy023
Back
Top Bottom