Ai Đó Vào Tư Vấn Hộ Mình T/C ..................

mylove94

Senior
Reactions
372
MR
0.001
Mình đang trong tình trạng bế tắc ai đó cho mình những lời khuyên hay nhất đi .....

Sự viếc là thế này .....

Mình có quen 2 đứa con gái rất tốt vs mình. Mình không phải tham lam tính nói 1 or cả 2 nghe để giải quyết nhưng không dám nói ( hèn nhát ) . Đến lúc sự việc cũng lòi ra, 2 đứa biết yh của nhau sđt của nhau rồi nói chuyện. Rất hên cho mình là cả 2 đều chấp nhận tha thứ cho mình. Nhưng quan trọng bây giờ mình không biết phải chọn làm sao :

+++ 1 GF mình quen được 1 năm xx tháng . T/c GF đó dành cho mình cũng có sâu sắc theo năm tháng , nhưng cũng phai nhạt dần. Lúc trước mới quen thì GF này dành tất cả những thứ có được cho mình theo đúng nghĩa đen và bóng (vật chất và tinh thần ..). Nhưng bây giờ gia đình GF này đang gặp khó khăn thiếu người bác tới cả tỷ @@ ....... mình đang là chỗ dựa tinh thần duy nhất . GF này thì yếu đuối lắm mấy lần trước nói lời c/t lấy dao lam gạch tay tùm lum tùm la nên mình sợ ..... 2 đứa thì vẫn đi chơi bt nhưng rất hay cãi nhau 1 tuần 3 4 5 6 7 lần gì đó ......... ( NGHĨA )
=> tiếp tục với người này thi mình tự lừa dối bản thân mình

+++ GF thứ 2 thì mình quen được 1 tháng mấy rồi . T/c GF này dành cho mình cũng rất nhiều . Thật sự mình cảm nhận được điều đó , GF này sẵn sàng tha thứ cho mình . Mình cảm thấy thoải mái vui vẻ khi đi bên GF này . Tính tình thì giống giống GF trên ( hiền , ngây thơ , hơi con nít , yếu đuối .... ) . Mình rất thích ( có thể nói là yêu ) ( TÌNH )
=> tiếp tục với người này thì thỏa mãn bản thân nhưng sợ GF trên không chịu nổi cú sock do mình là chỗ dựa vật chất + tinh thần duy nhất hiện giờ

Bây giờ mình chả biêt làm sao ........... tất cả những gì có thể diễn đạt mình đã nói hết .......... Mong các bạn thật tình giúp đỡ mình

a3cap

Newbie
Reactions
93
MR
0.000
Chắc con nít nếu người lớn biết suy nghĩ không ai quen 2 cô 1 lúc cả. Bạn còn phần vân chứng tỏ bạn vẫn chưa yêu cô nào . Cách giải quyết bỏ cả 2 :))

Odyssey8x

Senior
Reactions
349
MR
0.001
Sang vozforums các thánh bên đó tư vấn chuyên nghiệp hơn .

love4everngok

Banned
Reactions
372
MR
0.000
đáng lẽ chỉ dạo 4rum chơi thui nhưing đọc dc bài của bạn mình phải đăng nhập nói vài lời
theo bản thân mình thỳ bỏ 2 lấy 1
theo mình khj nói zậy thỳ bạn sẽ hỉu ý của mình nên cũng hok giải thích nhìu làm gì hén
mong cậu sẽ tìm dc hướng đi đúng
có gì inbox cho mình yahoo:)

chocon

Banned
Reactions
599
MR
0.000
Bác thật là ác quá đi, GF1 của bác lúc trước rất quan tâm bác nhưng h lo chuyện gia đình đã mệt lắm rồi, bác phải thông cảm và thương ngta nhiều hơn chứ sao lại nảy sinh tình cảm với ng khác nữa.

Bác thật là ác quá đi, GF1 của bác lúc trước rất quan tâm bác nhưng h lo chuyện gia đình đã mệt lắm rồi, bác phải thông cảm và thương ngta nhiều hơn chứ sao lại nảy sinh tình cảm với ng khác nữa.
có lẽ mình đã sai từ lúc này nhưng thật sự mình rất mệt mỏi .......... 1 tuần bạn tưởng tượng cãi nhau 3 4 5 6 7 lần thì sao ............

utemlovely

Junior
Reactions
245
MR
0.001
sao bác này may mắn wá
vớt đc 2 ẻm ngoan hiền thế
nói chung là hãy nói thật cảm xúc của bạn cho GF1 đi, tiếp tục làm chỗ dựa tinh thần nhưng là bạn thui ko gì cả
nói chung cái gì thẳng mặt nói thẳng nó đều có lợi cả

GP2012

Senior
Reactions
274
MR
0.000
Nếu nhắm nuôi nổi & có thể chịu nổi cục nợ to tướng ấy thi GF1 mà chọn thôi. Còn nếu không chịu nổi thì bỏ GF1, quen với GF2 một thời gian rồi tính tiếp. Về cơ bản là chủ thớt không có năng lực tài chính + nghị lực + tình yêu nên tốt nhất là tha cho GF1.

taiquy1985

Senior
Reactions
101
MR
0.000
Chắc con nít nếu người lớn biết suy nghĩ không ai quen 2 cô 1 lúc cả. Bạn còn phần vân chứng tỏ bạn vẫn chưa yêu cô nào . Cách giải quyết bỏ cả 2 :))
Người lớn không quen 2 cô một lúc mà có khi quen 3 cô một lúc thôi!:binhsua14:

có lẽ mình đã sai từ lúc này nhưng thật sự mình rất mệt mỏi .......... 1 tuần bạn tưởng tượng cãi nhau 3 4 5 6 7 lần thì sao ............
Nếu là mình thì mình sẽ chọn e thứ nhất, mình sẽ dùng tình cảm thật sự của mình giúp ng đó cảm thấy khi ở bên mình sẽ có cảm giác bình yên và hp, chỉ thế là đủ rồi, nhiều khi GF2 của bác khi gặp sự cố giống GF1 có khi còn ghê hơn thì sao kaka.

s2upins2

Senior
Reactions
83
MR
0.002
Follow me on Facebook
bac nen chon GF1 tang cho e GF2 la chuan rui vi GF1 dang rat buon khung hoang ve tai chinh trong gia dinh nen viec cau gat vs ban la chuyen bt(cau gat con 1 so nguyen nhan te nhi nen ko noi ;)) ) va thu 2 e dang thieu ny :))

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
trả lời với 2 em đó : "anh thú nhận anh là ......... Gay" coi 2 em đó trả lời sao :m122:

bac nen chon GF1 tang cho e GF2 la chuan rui vi GF1 dang rat buon khung hoang ve tai chinh trong gia dinh nen viec cau gat vs ban la chuyen bt(cau gat con 1 so nguyen nhan te nhi nen ko noi ;)) ) va thu 2 e dang thieu ny :))
=> nhưng tiếp tục quen thì mệt mỏi lắm ......... tình cảm mà .............

Nếu là mình thì mình sẽ chọn e thứ nhất, mình sẽ dùng tình cảm thật sự của mình giúp ng đó cảm thấy khi ở bên mình sẽ có cảm giác bình yên và hp, chỉ thế là đủ rồi, nhiều khi GF2 của bác khi gặp sự cố giống GF1 có khi còn ghê hơn thì sao kaka.
=> e nó cố tình che giấu cảm xúc + kìm nén đối với mình ........ cảm giác khó chịu lắm hỏi gì cũng không nói

Nếu nhắm nuôi nổi & có thể chịu nổi cục nợ to tướng ấy thi GF1 mà chọn thôi. Còn nếu không chịu nổi thì bỏ GF1, quen với GF2 một thời gian rồi tính tiếp. Về cơ bản là chủ thớt không có năng lực tài chính + nghị lực + tình yêu nên tốt nhất là tha cho GF1.
=> đây không phải là cục nợ hay gì mà đó là ân tình nghĩa đối với mình . Mình không phải không có khả năng tài chính, chỉ thiếu nghị lực thôi

sao bác này may mắn wá
vớt đc 2 ẻm ngoan hiền thế
nói chung là hãy nói thật cảm xúc của bạn cho GF1 đi, tiếp tục làm chỗ dựa tinh thần nhưng là bạn thui ko gì cả
nói chung cái gì thẳng mặt nói thẳng nó đều có lợi cả
=> Mình cảm thấy lúc này rất may mắn có 2 caca rất tốt với mình + 1 gđ chăm lo toàn diện + 2 người con gái sẵn sàng tha thứ bất cứ những lỗi lầm của mình . Mình không biết làm sao nhưng làm chỗ dựa tinh thân có khi e nó lại không chịu ( con gái rất ích kỷ trong chuyện tình cảm mà )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom