Ai Đó Vào Tư Vấn Hộ Mình T/C ..................

ruby.love

Hero
Reactions
2,527
MR
0.000
Chat with me via Skype
Đúng là ko phải koan của má by
, đúng là koan lụm zề nuôi
, phân vân làm gì, yêu hết 2 đứa lun choa má

mylove94

Senior
Reactions
372
MR
0.001
Những thằng mất dạy mới như chủ thớt. Sẽ tốt hơn nếu bỏ cả 2 vì chủ thớt ko xứng đáng iu ai cả :D
cậu nhắm tư vấn giúp mình thì giúp còn không giúp thì mình cảm ơn nhé ............ Đừng chửi mình như vậy bạn thử đặt mình vào vị trí đó đi rồi bạn sẽ thấy ntn

haha chị mình giành bấm chửi cậu chứ tớ ko chửi. Coi chừng 2 con nhỏ đó nó cũng âm thầm chửi cậu vậy đó. Có khi đang âm mưu j cug~ nên =))
Tốt nhất chơi phát cuối đeeeee rồi bỏ hết 2 koan =))

haha chị mình giành bấm chửi cậu chứ tớ ko chửi. Coi chừng 2 con nhỏ đó nó cũng âm thầm chửi cậu vậy đó. Có khi đang âm mưu j cug~ nên =))
Tốt nhất chơi phát cuối đeeeee rồi bỏ hết 2 koan =))
cậu đúng là mất dạy thật .......... người có ân tình thì kiểu đó ...... giống kiểu ăn cháo đá bát

nhangheo

Banned
Reactions
663
MR
0.000
Chat with me via Skype
hẹn 2 con ra nói chuyện giờ yêu cả 2 ai đồng ý thì yêu không thì chia tay. nếu 2 con đông ý thì cưới cả 2 quá lời cho bác . còn không thì ....

blackcatx13xx

Senior
Reactions
980
MR
0.019
Chat with me via Skype
814f9d1281e3a14fbf39b5b9136c4511_44668597.1ba944c3ef85ed656e86e2df64e75f3f.gif

Nghe lời chị Ba nè kưng, giờ con GF 1 kưng tinh thần không ổn định kưng mà chia tay nó, nó biết chắc nó giết lun kưng với con kia.

Kưng cứ thú nhận là : " Anh xin lỗi bao năm anh phải thú nhận không muốn lừa dối em nữa , Anh bị GAY là động vật lưỡng tính bê đê ngầm, anh ko thể yêu em được, mình chỉ làm chị em thôi ! "

Rồi kưng kết nghĩa chị em với GF 2 trong lúc chờ tình hình con GF 1 kưng dịu xuống ổn định tinh thần.

Làm sao để làm 1 GAY chân chính kưng cứ lên gockhuat học hỏi mấy cô chị em ở đó.

Chúc em giải quyết moi chuyện xuông xẻ. Đừng để sau này tất cả bọn con gái làm khổ kưng nha.

Nhớ lời chị Ba nha kưng nhìn vào gương và chỉ vào mặt thằng đó nói " Mày là 1 thằng GAYYY "

Chị Ba chào kưng.

Last edited by a moderator:

chocon

Banned
Reactions
599
MR
0.000
Bác có phúc mà ko biết hưởng, con gái thời nay mấy ai chung tình, dc 1 e thì phải biết quý nhưng mà lỡ sau này e ấy thay đổi thì bác sẽ khổ hơn nữa, nó mà gặp 1 thèng nào đẹp chai hơn bác mà chăm sóc nó từng chút một coi nó thay dổi ko rồi biết.

datafire

Newbie
Reactions
281
MR
0.000
Anh thấy chú có mới nới cũ.
Thấy nhà con kia nó nghèo rồi chê thôi chú có éo gì
Tình cảm đâu phải 1 lúc là phai nhạt. Lúc nhạt lúc nồng chứ.
Bây giờ nó rất cần mình, mình phải vượt qua cám dỗ này để ở bên nó mới là tình cảm thật sự
Còn nhỏ thứ 2 thì con trai mà, gặp con nào mới mà ko thấy thích hơn ghệ mình.
Chú nghĩ sao nếu sau này con nhỏ thứ 2 chê chú nghèo, nói tình cảm phai nhạt rồi, quen thằng khác thấy vui hơn và... blable
Nhớ 1 điều nhân nào gây quả nấy thôi

Last edited by a moderator:

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
ôi dời ơi tình với chẳng yêu , hãy nhìn thẳng vào sự việc đi đừng có mơ tưởng hão huyền nữa chơi kiểu bắt cá 2 tay như thế chăng hay ho tý nào đâu , hãy cứ bình tĩnh 1 thời gian ko tỏ vẻ gì xem sao , vì người yêu mình nhất sẽ ở bên mình ủng hộ mình , em thứ 1 ko hợp tính cách vì hãy chửi nhau mà em thứ 2 tình dựa trên tiền như thế bỏ đi , vì khi yêu ko có tiền vẫn yêu như thế mới quý , đây đúc kinh nghiệm rồi yêu 2 năm thật lòng vun vén mong sẽ có 1 cái kết cục có hậu thế mà cuối cùng thì .......... tay trắng em lấy chồng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,259
Latest member
anhnhienxanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week