Ai đã rút tiền từ Paypal về vietinbank chưa giúp em với....

MissYouKiss

Junior
Reactions
6
MR
0.002
Tình hình là em chỉ có mỗi cái tài khoản ngân hàng VietinBank, em đã add thẻ BANK vào paypal rồi nhưng không biết rút tiền có về không ạ. Em lượn hết trong topic của các bro khác rồi mà ko thấy đề cập đến vietinbank. Vậy trong đây có bro nào đã rút tiền về vietinbank rồi thì vào rep giùm em cái topic này với ạ. Và cho e hỏi là bao lâu tiền về ạ vì sắp tết rồi ạ.......Tks !!

Tình hình là em chỉ có mỗi cái tài khoản ngân hàng VietinBank, em đã add thẻ BANK vào paypal rồi nhưng không biết rút tiền có về không ạ. Em lượn hết trong topic của các bro khác rồi mà ko thấy đề cập đến vietinbank. Vậy trong đây có bro nào đã rút tiền về vietinkbank rồi thì vào rep giùm em cái topic này với ạ. Và cho e hỏi là bao lâu tiền về ạ vì sắp tết rồi ạ.......Tks !!
Vậy h em đặt lệnh rút luôn được không bro, em tưởng T7 nó ko làm ạ

Tình hình là em chỉ có mỗi cái tài khoản ngân hàng VietinBank, em đã add thẻ BANK vào paypal rồi nhưng không biết rút tiền có về không ạ. Em lượn hết trong topic của các bro khác rồi mà ko thấy đề cập đến vietinbank. Vậy trong đây có bro nào đã rút tiền về vietinbank rồi thì vào rep giùm em cái topic này với ạ. Và cho e hỏi là bao lâu tiền về ạ vì sắp tết rồi ạ.......Tks !!

- Giờ có rút dã dụ ko sai xót gì đi nữa mình nghĩ cũng ko về kịp . Tết nhất rồi bank họ cũng bận lắm

Tốt nhất là bán cho seller, như lão mod ở trên :rolleyes:, chứ rút giờ thứ 4 mới về, chưa kể trục trặc, nếu muốn giá tốt thì rao trong mục mua bán...

Giờ cuối năm bank vn bận lắm. Bán đi. Mà thôi qua tết đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,755
Latest member
voiceip
Back
Top Bottom