• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Ai chưa biết bẻ băng thông 3G thì vào đây

vào hóng. :D nghỉ 3G nó luôn. 95% ở phòng trọ. có wifi :)) của mình kéo ké.từ hồi kéo nhờ mạng vào cài mordem lấy pass. chỉ mình biết pass :))))))))))))))))))) rất là vui.:confused:

sao giao dien 3g của mình khác của bạn, hay do mua lâu qua nên phiên bản cũ, mình đang dùng vietel usb é1750, k biết muốn up phiên bản giống bác thì làm sao vậy

sao giao dien 3g của mình khác của bạn, hay do mua lâu qua nên phiên bản cũ, mình đang dùng vietel usb é1750, k biết muốn up phiên bản giống bác thì làm sao vậy
đây là phiên bản mới nhất bạn ạ. Mình có 2 cái 1 cái dcom thời cũ, và 1 cái thời mới bây giờ. Cái mình quay là đời mới nhất

=.= bạn ko thấy mình ghi là speed của idm ah` ko phải la 1.7mbs nha , 1,7mb / s tương đương phải là 12-12.6 mbs nhé bạn :) have fun
bạn xài 4G ào_O ghi thì ghi cho rõ đi. 1.7MB. b = bit, B= byte nhé cậu ;)mình chỉ thấy thằng vnmb lên full được tầm 2MB/s thôi, còn lại các chú cứ 900KB/s là max lâu lâu có ngoại lệ lên được 1MB thôi. cậu chắc xài 4G viettel mới có tốc độ ấy rồi :D còn ở tỉnh nữa chứ @@

còn vveef giao diện thì cũng không liên quan gì lắm, cái giao diện mới này khi bạn bạt dcom thì nó tự động chạy 2-3kbs liên tục nên rất là tốn, tốt nhất xài cấu hình cũ còn hơn

bạn xài 4G ào_O ghi thì ghi cho rõ đi. 1.7MB. b = bit, B= byte nhé cậu ;)mình chỉ thấy thằng vnmb lên full được tầm 2MB/s thôi, còn lại các chú cứ 900KB/s là max lâu lâu có ngoại lệ lên được 1MB thôi. cậu chắc xài 4G viettel mới có tốc độ ấy rồi :D còn ở tỉnh nữa chứ @@

mình không rõ nhưng thực tế sử dụng là vậy mình ko phải nhân viên của viettel nên ko cần PR cho nhà mạng làm gì :p

mình đoán là bạn xài usb của hw sản xuất , bạn có thể download trình quản lý khác về để sữ dụng ko nhất thiết phải xài cái đấy . Have fun
Cám ơn bạn, mình dùng usb e 1750 unlock sim vina dạng tạm thời, không biết cách hack này có áp dụng sim vina dc k vậy bạn

Bây giờ nó chỉ cho chạy dc bằng đấy thôi. mình cũng không có thời gian test tại vì mình sài mạng cap rồi, dcom chỉ để phòng thôi. Nhưng mình cảm thấy bây giờ viettel là ăn như shit. mình đảm bảo với các bạn nó nó bóp băng thông kinh khủng, chỉ còn 50-70 là max cmnr, ngày xưa khi nó bóp, thì 200-300kbs. Bây giờ bẻ băng thông không thể nào chạy trên 1mb như ngày xưa nữa, nhưng cũng tạm dùng rồi, xem video HD của mình load như điên, thế cũng ok rồi

Còn thằng vina thì mình thấy mạng của nó ổn định nhất vì lúc bóp lúc nào cũng là 300kbs. và mạng không bị chập chờn ( nhưng không bẻ băng thông dc )

Nhưng 2 thằng này có chung có nhược điểm là tầm 9h-11h đêm là mạng của nó cực kì chó má. Không biết lúc đấy mấy bọn nó làm cái vứt gì.

Đấy là kinh nghiệm tích lũy dùng dcom 5 năm trời của mình . Không có thì bắt buộc phải dùng vậy.

Cám ơn bạn, mình dùng usb e 1750 unlock sim vina dạng tạm thời, không biết cách hack này có áp dụng sim vina dc k vậy bạn
bạn cần phân biệt rõ : đâu là usb 3g , hãng sản xuất , trình quản lý bạn đang dùng , sữ dụng 3g network của nhà mạng nào cung cấp . Không nên thấy ae abc là mình cũng abc . Còn việc cách hack hay là hack 3g vina hay gì gì mình không bàn đến vì mình không biết và cũng không khuyến khích việc này , nhưng trước tiên để biết là có được hay không thì bạn nên làm thử trước sau đấy hãy nói lại cách làm của bạn và kết quả , sẽ có những người khác giúp bạn thôi ( mọi việc ko phải riêng vấn đề cheat mạng 3g nhé ) .

Have fun

bạn cần phân biệt rõ : đâu là usb 3g , hãng sản xuất , trình quản lý bạn đang dùng , sữ dụng 3g network của nhà mạng nào cung cấp . Không nên thấy ae abc là mình cũng abc . Còn việc cách hack hay là hack 3g vina hay gì gì mình không bàn đến vì mình không biết và cũng không khuyến khích việc này , nhưng trước tiên để biết là có được hay không thì bạn nên làm thử trước sau đấy hãy nói lại cách làm của bạn và kết quả , sẽ có những người khác giúp bạn thôi ( mọi việc ko phải riêng vấn đề cheat mạng 3g nhé ) .

Have fun
Mình không rành nên lên đây hỏi anh em, đó giờ chưa dùng usb có nhà mãng nào cả nên gà lắm. hihi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,997
171,050
Latest member
khunghoa25
Back
Top Bottom