• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Ai chưa biết bẻ băng thông 3G thì vào đây

Reactions
1,598
MR
2.397
Hôm rồi bão mất mạng nên mình có chuyển sang dùng dcom của viettel. Mất 70k mà mạng chán, còn không bằng ngày xưa.
tut này khá nhiều người biết rồi có từ thời mình học cấp 3 . Còn 1 số người chưa biết thì xem. Ai biết rồi thì lơ đi cũng được.
Vì quay bằng laptop không có chuột nên thao tác hơi lâu.

Chỉnh hd để xem nét hơn

Giờ còn viettel ah,Nếu ai ở HN, ĐN và SG thì dung vietnammobile đi. 1 tháng 30k co 15G.

Giờ còn viettel ah,Nếu ai ở HN, ĐN và SG thì dung vietnammobile đi. 1 tháng 30k co 15G.

dcom viettel ai dùng loại mới thì ra tiệm mất 100k bẻ khóa để dùng dc các sim khác. Mình ở hn đây, việt nam chả ngon gì đâu, vina thì còn dc

Hôm rồi bão mất mạng nên mình có chuyển sang dùng dcom của viettel. Mất 70k mà mạng chán, còn không bằng ngày xưa.
tut này khá nhiều người biết rồi có từ thời mình học cấp 3 . Còn 1 số người chưa biết thì xem. Ai biết rồi thì lơ đi cũng được.
Vì quay bằng laptop không có chuột nên thao tác hơi lâu.

Chỉnh hd để xem nét hơn

không xem được, mờ lắm, chỉnh hd kiểu gì vậy thớt

wtf 30k 15G ah dùng đc cho phone ko :D

xem đến phút thứ 3 thì bị dis. :confused:

không xem được, mờ lắm, chỉnh hd kiểu gì vậy thớt

cái răng cưa

Dùng trên pc thì 15g dùng đc mấy

chi tiết hơn đi bác ơi,
dùng dcom à
Sim 3g của vietnammobile dùng usb, điện thoại,nge goi deu dc . Nhưng 3g chỉ có 3 thành tren ma thoi.Speed thi hon han may mang kia.Co gi cac ban search tren mang.Ma vietnammobile thi toan khuyen mai 100% the nap.Tinh ra chi 15k la co 15G dung.Moi ngay dc 500mb do

nghe đồn lâu rồi giờ mới biết thế nào là bẻ băng thông :D

cho xin cái hình nền với, thấy nhiều người xài mà kiếm hoài ko có, có tên cho luôn với :p

Sim 3g của vietnammobile dùng usb, điện thoại,nge goi deu dc . Nhưng 3g chỉ có 3 thành tren ma thoi.Speed thi hon han may mang kia.Co gi cac ban search tren mang.Ma vietnammobile thi toan khuyen mai 100% the nap.Tinh ra chi 15k la co 15G dung.Moi ngay dc 500mb do
bạn biết gì mà nói, sim viettel không nghe gọi dc à

o hn sao mình không vào được 3g nhỉ, đăng kĩ xong mà không vào được

mình không có ý kiến. nhưng mimax mình 400-800kb. chạy phim hd cũng ngon :) .

bạn biết gì mà nói, sim viettel không nghe gọi dc à
Mình không thích tranh cãi nhé.Ý mình là với 1 cái sim đó mình đăng ký 3g thì dùng gì cũng dc hết.Bây giờ cậu thử lấy cái sim 3g dcom của viettel đăng ký mimax xem có dc ko

usb gì vậy?
dùng dcom cú vietnammobile à, hay dcom khác bẻ khóa ra đều dùng được,
30k thì là tài khoản chính hay cả km nữa ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,997
171,050
Latest member
khunghoa25
Back
Top Bottom