• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Ai chơi Zeek vào giúp mình nha

nncc

Banned
Reactions
42
MR
0.000
Hôm qua mình Post ADS cho Zeek là ngày 1/2 lúc 23h đêm nhưng tới sáng ngày 2/2 mình lại Post ADS lúc 11h có nghĩa là thới gian chưa đếm ngược về 0 nhưng tối hum nay vào nó chỉ cộng điểm cho mình ngày 2/2 thôi không cộng mình ngày 1/2 ( Chỉ duy nhất hôm nay mình Post ADS sớm dậy thôi chứ mỗi lần mình đợi time đếm ngược về 0 mình mới Post tiếp ma vẫn + điểm như thường và đều đều). Mà sao có vài Topic Post phải pos ADS trước khi thời gian đếm ngược về 0 mình đạ áp dụng thử và kết quả như trên. Ai vào giải thích giùm mình

Bạn đừng để thời gian chạy về 0 là được ,
Mình để time chạy về 0 rồi mình mới Post ADS tiếp mà vẫn cộng điểm hằng ngày đều cho mình mà h mình Post sớm thì nó không cộng

cậu đang chơi free hả?
không sao hết, cứ thấy nó cộng point cho mình là post tiếp đc rồi,còn đúng ra là phải để về 0

Theo mình thì bạn nên post ad trước khi nó về 0 và vào buổi chiều là tốt nhất :)

Còn trường hợp kia có thể là do ngày 1/2 của bạn làm sao đó. VÌ 23h thì nó đã chia lãi lâu rùi :)

Chắc là do ngày 1/2 bạn không Post thôi. bạn cứ post adv sao cho thời gian đừng về 0 là được.

Nghe này : không biết post thì để chạy hết 24h cố định ví dụ : hôm nay post 3h thì ngày mai cũng 3h post thế là song,còn muốn điều chỉnh giờ cố định thì vào tài khoản xem nó + lãi chưa thì post,tùy vào lãi nhanh hay chậm

Mình vẫn Post rất điều. Sẵn đâ cho mình hỏi khi nó up Vip thì mình chỉ cần bõ ra 10$ để up sivler hoy àh

Bác này cứ nóng e đang đọc trả lời của bác

Mình vẫn Post rất điều. Sẵn đâ cho mình hỏi khi nó up Vip thì mình chỉ cần bõ ra 10$ để up sivler hoy àh
Nâng cấp tài khoản mỗi tháng 10$, cậu chịu khó tìm đọc các bài viết về ZeekRewards nhé, rất nhiều bài viết hay và có ích cho bạn đó!

Còn đăng quảng cáo thì cứ thấy được chia lãi rồi là bạn đăng. Hoặc chờ thời gian chay hết, như ý của bác lee88dung (#8)

Hóng tí.
Cứ post vào tầm chiều hoặc tối là ok, chả phải suy nghĩ gì bạn à.
Có thể bạn nhìn nhầm ngày thui. hehe
Mìn cũng vài lần nhìn nhầm rùi. hê hê

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week