• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask ai chơi google adsense cho mìn hỏi tý

consoled

Junior
Reactions
27
MR
0.000
hiện mình đang chơi youtube partner mà ko ro cách nó tính tiền như thế nào (lượt view 1 cái là bao nhiu $), mình đăng ký xong hết mọi thứ rồi

tính theo click :D qc

tính theo click :D qc
khi mình đăng ký xong thì mấy video đều có qc kèm theo, nhưng mà kiếm cái này là nhờ view qc hay phải bấm vào qc vậy, 1 click ăn bao nhiu

thấy hitleap đều xài đc mà có ổn ko? cái vạch màu vàng là video kím tiền qc

chơi với google thì tốt nhất là làm ăn chân chính

tùy theo quốc gia bạn ơi.. nó tính theo mổi 1000view hay sao đó.ngoài ra thì tính luôn mổi click nhưng hơi bèo :D:D

mình cày hitleap thì tăng view, còn nếu ko xài thì chẳng thấy chi, nói chung thì cày đúng 1000view là 2,3$ gì đó, lìu 1 phen, xem có ban nick ko?

mình cày hitleap thì tăng view, còn nếu ko xài thì chẳng thấy chi, nói chung thì cày đúng 1000view là 2,3$ gì đó, lìu 1 phen, xem có ban nick ko?
vậy là cao rôi đo bạn.sợ k nhận dc tiền rồi :))

cũng chưa biết thế nào cậu thử xem biết đâu dc :))

cái hay ở thằng này là cho chuyển khoảng vào ngân hàng, mà ko phải thông bên thứ 3 (paypal)

Nó banned đó nha bác.... Minh xài 1 acc hiplead và jing đều band cả..:D 35$ nó mới band

Announcements

Forum statistics

Threads
419,126
171,217
Latest member
kudone

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom