ai cho mình xin screnshot phần Dashboard của net với!

thienly12333

Junior
Reactions
40
MR
0.057
mình reg net,nó bảo xin cái screnshot phần thống kê vs net khác mình đang làm,nhưng mình ngưng làm bữa giờ nên phần thống kê toàn âm,ai hảo tâm cho mình xin screnshot phần dashboard với.có cả logo của net phía trên luôn thì càng tốt.cảm ơn.

chỉnh report về cái lúc mà bạn làm nhiều ấy, cần thì f12 thay đổi chút xíu rồi đưa cho nó. chụp vầy lộ liễu ai mà nhận :p

c giúp được không giúp tớ phát,chup net nào nhìu người làm cũng đc ma.cai phàn dashboard đó không chỉnh được mà nhỉ,toàn chinh phần report :D dù sao cung like c phát

c giúp được không giúp tớ phát,chup net nào nhìu người làm cũng đc ma.cai phàn dashboard đó không chỉnh được mà nhỉ,toàn chinh phần report :D dù sao cung like c phát
à vậy t nhầm. t toàn làm net hơi độc nên k chụp được rồi :)) mà sao phải chụp cái đấy nhỉ, chụp bên trong cũng được, hoặc chụp billing ấy, f12 x10 số lên nhìn cho đẹp

Sao bạn không vào network bạn đang làm, vào phần billing...fake invoice & payment nhiều nhiều vào...Dể approved hơn :D

thánh chém là đây :D

mình với vợ mình chém đấy...ko mem miết gì đâu TE="MrPhamThanh, post: 4802137, member: 92155"]làm admin nhanh giàu nhỉ :D[/QUOTE]

Solo kiểu gì mà khiếp thế :rolleyes:[/QUOTE]
Vợ chồng đồng lòng tát biển đông cung cạn mà cậu:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom