Ai cần nhờ change LR trong Megatypers thì cần đọc cái này!

lại đi thêm 1 em nữa, ưc chế quá

Hi các pác,

Ai cần nhờ VinaCaptcha change LR thì nên ping YM: VinaCaptcha gửi ID/Pass/LR cần change ngay từ 8 giờ tối thứ Hai để tớ chạy tool treo đến hết sáng thứ Ba.

Hết ngày thứ Hai thì không nhận thêm ID nào nữa nhé.

Tuyệt đối không gửi ID lên topic này, ko nhận qua Inbox, chỉ nhận qua ping YM: vinacaptcha

Và lên đây comment báo danh đã nhờ change mấy ID là được rồi.

Kỳ này, update lại tool, cơ hội giành lại với hacker sẽ cao hơn !

Chú ý: tuyệt đối không nhận hậu tạ gì sau khi thành công.

Thanks !

Đã nhờ bác change 1 acc

Móa ơi, Mega làm gì processed sớm vậy anh em, tiêu hết rồi... chiều giờ bận việc ra ngoài, nghe anh em alo bảo Mega đã processed, trong khi đó chưa kịp chạy tool...
---
Giờ mới chạy thì chắc ko còn hy vọng rồi, nhưng cố gắng thử... Kỳ này thành thật xin lỗi anh em... Mega chơi ác quá.... :(

Sorry anh em, không còn kịp nữa, các ID nào đã processed từ chiều thì thua rồi... Tuần này thua trắng vì Mega pay sớm ngoài dự định. Không treo tool nữa. Buồn thật !

bác vina ơi 2 acc của em chưa pay bác xử lí hộ đi :binhsua80:

ahaha ha ha ha :binhsua95: tuy bị change Lr nhưng tiền vẫn về ví an toàn hacker đã chậm tay hơn processed từ chiều mà nó lại change Lr vào lúc 10h nên tiền vẫn về ví ho ho ho :binhsua112:
Dear nguyenhoang,

You have received a payment to your account U9820049 (hongngoc199574):

Date: 4/15/2013 4:27 PM
Batch: 140246598
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $9.04
Memo: Marketing Fee

Thank you.

U1321708 là thằng *** đó đây . Thông báo với anh em là bỏ thằng mega này thôi. Tuần trước bị hack tưởng do mình đat pass dễ. Cài lại win , cài cả phần mềm viruts bản quuyền. Tạo ID mới và đặt pass lớn hơn 25 ký tự va ký tự đặc biệt xen kẽ lẫn nhau mà vẫn bị.Web mega đã bị hack , nó sẽ random trúng thằng nào thì trúng.Anh em nào chưa bị thì đừng vội mừng vì chắc chắn sẽ bị

Mình cũng bị giống như bác , máy mình đã check kiểm tra keylogger , virus đủ kiểu nhưng chả có gì cả.dàn id với password của mình thì đã toàn được đặt từ 8->10 kí tự cả số cả chữ. mà chúng nó vẫn change lr được cũng may tuần này mega pay sớm k thì mất trắng 35$.Điều kì lạ là cả tuần thì k thấy nó change lr sáng thứ 2 đăng nhập cả 5 tk lr vẫn ok đến tối mình đăng nhập thì vấn đề bắt đầu xảy ra....=> cơ chế bảo mật của bọn này có vấn đề cực kì nghiêm trọng

tuần vừa rồi, chúng ta thật may mắn khi tiền đã về túi, nhưng tuần này thì sao đây????????
ÔI MEGA

Tuần tới nếu vẫn còn IDs cần change thì quyết định treo tool từ tối Chủ Nhật hoặc Sáng Thứ Hai.

Tuần tới nếu vẫn còn IDs cần change thì quyết định treo tool từ tối Chủ Nhật hoặc Sáng Thứ Hai.
cảm ơn anh, anh nói vậy nên quyết định lại chơi thằng mega
Ah , mà anh tìm hiểu dc thằng qlink cho vina pro chưa

Tuần vừa rồi nằm ngoài dự đoán của bác Vina, và cũng nằm ngoài dự đoán của Hacker :)). Hên quá...
Có bác Vina hậu thuẫn, chiến mạnh ae ơi :binhsua146:

hic. Em lại vừa bị thằng hacker đổi LR Mega. nó đổi LR của em thành U3085623. Tuần này anh lại giúp em treo aac nhé anh Vinacaptcha. Thanks anh nhiều ạ.

Mọi người cho mình hỏi là, acc bị change LR là do bị dính keylog hay do bọn hacker đã xâm nhập vào đc mega rồi, chỉ việc tìm acc nào đủ mức minpay là change LR?

hic. Em lại vừa bị thằng hacker đổi LR Mega. nó đổi LR của em thành U3085623. Tuần này anh lại giúp em treo aac nhé anh Vinacaptcha. Thanks anh nhiều ạ.

tuan nay em dat coc 1 id nha:binhsua02:

Mọi người cho mình hỏi là, acc bị change LR là do bị dính keylog hay do bọn hacker đã xâm nhập vào đc mega rồi, chỉ việc tìm acc nào đủ mức minpay là change LR?

Cứ làm đủ minpay, gửi ID để treo tool vào ngày chủ nhật cho chắc !

Mega đã lên tiếng vụ change LR nè: https://typersupport.zendesk.com/entries/21529245-Consequences-of-using-3rd-party-softwares-

[h=3]Consequences of using 3rd party softwares.[/h]
96bab321e48c9fff8fb323c313cfcc1d
TyperSupport / Robyn Miller
posted this on Apr 16 18:17

Dear Typer.
If you are using a 3rd party software to decode images, you most probably have been hacked by the company or the person who sold you the program for a cheap price and sometimes for free. Perhaps, you believe there are good excuses to buy them :

• Speed up the flow of images.
  • Multiple images on the same window.
  • Gives you the option to open multiple accounts at the same time.
  • Etc, etc...

But reality is, once you enter your username and password in these programs, you are compromising your full access to them. Find below the pattern most of them follow :

1. As we always pay, they will let you earn for a week or two.
  2. All of a sudden (before pay day) your payment account is changed.
  3. Once the payout is completed, your payment information is changed back to how it was.
  4. You send a ticket asking what happened with the amount you should have earned.
If you want to assure money in your pocket, don't risk your hard work buying alternative software to work in our website.

TyperSupport.

Em có thể chắc chắn rằng làm bằng SOFT ST thì 100% bị hack tk Mega. Em đã dùng thử và bị ăn ngay mấy tk change LR.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back