Ai cần nhờ change LR trong Megatypers thì cần đọc cái này!

Hacker cũng đang change LR luôn, trong forum này giờ có rất nhiều người biết cách change LR Mega, bây giờ chỉ để lộ ID thôi là các bợm vào scan pass => change LR. Do vậy, anh em hết sức cẩn thận.
---
Sao có nhiều pác gửi cả ID mới tạo, ko bị hacker change LR cho mình làm gì? Đề phòng ah?

Anh cẩn thận nha A Phương, nãy giờ nhiều nick lạ nhờ e change nhưng nói vào mmo lấy nick comment xác nhận thì lại ko chịu đó :| Ko khéo dính vô lùm xùm

Anh cẩn thận nha A Phương, nãy giờ nhiều nick lạ nhờ e change nhưng nói vào mmo lấy nick comment xác nhận thì lại ko chịu đó :| Ko khéo dính vô lùm xùm
Uhm, thanks em... cũng xuất hiện nhiều nick mới... !
---
Pác nào thấy có số U lạ xuất hiện thì post lên đây cho tớ check thử coi có phải là một trong những số U mà các pác khác gửi nhờ change LR hok? Nếu có => nó là hacker trà trộn...

- - - Updated - - -

A Vina.. E mới đăng kí nơi bác 1 acc nha...

----------------
Gửi qua Yahoo! rồi Thanks a

Đã hết giờ nhận ID rồi pác, với lại nếu Mega chưa pay thì có nhận thì vui lòng email tới [email protected]
Chứ YM offline rồi, hok mở YM dc, hết băng thông.

Tổng cộng: 58 IDs đang chạy tool, tuần này còn khủng hơn tuần đầu tiên....
---
Bọn hacker cũng đang change LR ở một số IDs, do thấy status báo fail liên tục.
---
Các pác nào gửi IDs nhờ change LR thì vui lòng theo thõi Mega khi nào nó báo Processed thì comment báo lên đây cái giúp nhé.
---
Sau khi nhận dc tiền thanh toán từ Mega thì vui lòng comment hoặc email báo tớ biết một tiếng nha, để thống kê xem thế nào. Còn pác nào được giúp xong rồi biến luôn thì hay chờ đó...

Bác vina đang tiếp tục chiến đấu với hacker. Anh em cỗ vũ cho bác ấy nào. rất cám ơn bác đã giúp anh em:m026:

bác ơi nếu nó báo là Processed là ok rồi phải không bác? Để e biết có gì e báo :)

em cũng vậy. Em vừa gửi bác Vina 1 em ID Mề gà nữa. híc cứ ID nào đủ tiền thì y như rằng bị đổi LR. Bọn Hacker rác rưởi.

lr không vào được, mega còn lâu mới pay.:binhsua04::binhsua04:càng lâu càng lo lắng, hacker lại có thêm thời gian hoành hành

em bị các số U này change LR:
U3085623
U1828423
Search rồi, ko có Lr này trong danh sách các Pro nhờ change LR.
bác ơi nếu nó báo là Processed là ok rồi phải không bác? Để e biết có gì e báo :)
Đúng rồi.
pay bây giờ là chết e nhờ pác vina changer dùm gửi mail rồi mà hok thấy bác đâu +_+

em cũng vậy. Em vừa gửi bác Vina 1 em ID Mề gà nữa. híc cứ ID nào đủ tiền thì y như rằng bị đổi LR. Bọn Hacker rác rưởi.
Sorry, a đã thông báo trước rồi, ko nhận IDs sau 12 giờ trưa thứ 2. Với lại giờ quá nhiều IDs đang chạy rồi, ko thể hơn, em thông cảm, em nhờ pác tunvit giúp một tay đi. :-s

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back