Ai cần nhờ change LR trong Megatypers thì cần đọc cái này!

Không muốn đổ thừa Vina. nhưng mem tớ tuần này làm vinateam bị chang LR hết 3acc !

Hôm qua pm nhờ Vina chang lại giùm 1Acc mà không thấy trả lời ! nếu có thù oán gì em bác cứ nói nhé. :binhsua136:

- - - Updated - - -

xài soft của bác mà bác vina support vậy đó ???

tuần gòi có 3 acc còn ít mà :binhsua160:

tuần rồi làm nhiều acc mà chỉ để 2,9 kô dám lên=)) có 2 nick kô để ý vừa quá 3$ nên nhờ a vina treo giúp 2 acc, tất cả đã an toàn, tiền về tài khoản rồi@@
thanks a nhiều:D

tiền đã về. cảm ơn anh nhé

Hic,nhọ vãi,lúc tối về nhìn thấy cả 4 acc đã trở về LR ban đầu,đang sướng,đến đêm dậy thì 2 acc trâu bò nhất lại ra đi,còn bọn LR lại bảo trì,chả biết nó đã process cho mình chưa nữa,huhu
Quan trọng lúc Mega Processed xong thì a đã dừng tool, còn Hacker vẫn để tool chạy nên LR sẽ change về nó nữa, nhưng lúc đó đã vô nghĩa rồi.
Tất cả Ids của e đã Processed nhé bác. Thấy LR vẫn giữ nguyên, mà không biết là tiền có về với mình hay không :-s
Cảm ơn bác nhiều nhé :X

Không muốn đổ thừa Vina. nhưng mem tớ tuần này làm vinateam bị chang LR hết 3acc !

Hôm qua pm nhờ Vina chang lại giùm 1Acc mà không thấy trả lời ! nếu có thù oán gì em bác cứ nói nhé. :binhsua136:

- - - Updated - - -

xài soft của bác mà bác vina support vậy đó ???
Ý da, cậu này có mua panel VinaTeam của mình dùng ah?
OK, hôm qua a có thông báo ko online YM dc vì Laptop đang treo tool => chiếm 100% băng thông, ko làm gì dc ngoài chạy tool cho anh em.
Nay ping YM: nói anh nghe thử tình hình sao? Để khắc phục cho.

Gửi email anh nhờ change 1acc từ sáng chủ nhật luôn, vậy mà sáng nay vô LR vẫn bị hack, biết sao

Quan trọng lúc process là tk LR nào , chứ sau đó change LR thoải mái cũng chả ảnh hưởng gì , hình như nó process lúc ~11h tối qua thì phải , ngủ dậy h mới biết :binhsua146:
Pác này nói đúng đó.
Tối qua 8h vô còn chưa động tĩnh gì cả LR còn nguyên , sáng nay dậy thì proces rồi, LR change luôn
Quan trọng lúc Mega Processed xong thì a đã dừng tool, còn Hacker vẫn để tool chạy nên LR sẽ change về nó nữa, nhưng lúc đó đã vô nghĩa rồi.
tuần rồi làm nhiều acc mà chỉ để 2,9 kô dám lên=)) có 2 nick kô để ý vừa quá 3$ nên nhờ a vina treo giúp 2 acc, tất cả đã an toàn, tiền về tài khoản rồi@@
thanks a nhiều:D

tiền đã về. cảm ơn anh nhé

$ về rồi :binhsua11:1 lần nữa cảm ơn anh vina và tunvit :binhsua95:

Đã về đủ 3 acc. Thank bác vina nhé :binhsua44:
Great Job, đã phần tiền đã về... chờ anh em khác thông báo kết quả tiếp.

Ý của cậu là do dùng software khác soft XĐ mới bị change LR ?
uhm. mình đã hỏi những người khác (không tiện nói ra). 100% dùng XĐ không bị change LR. quan điểm mình là vậy. pro nào như mình thì nói ra. hoặc nói mình sai thì cũng nói ra cho mình biết thêm :)

Soft nào mà chả bị. Về nguyên tắc thì soft nào cũng nhận dữ liệu về rồi xử lý và gửi đi. Nên đổ thừa cho soft là sai. :m003:

uhm. mình đã hỏi những người khác (không tiện nói ra). 100% dùng XĐ không bị change LR. quan điểm mình là vậy. pro nào như mình thì nói ra. hoặc nói mình sai thì cũng nói ra cho mình biết thêm :)
:m020: :m020: :m020: :m020: :m020:

Soft nào mà chả bị. Về nguyên tắc thì soft nào cũng nhận dữ liệu về rồi xử lý và gửi đi. Nên đổ thừa cho soft là sai. :m003:
vậy sao chúng ta không làm 1 cái topic điều tra. Cụ thể là ai bị change lr thì nói ra cách vận hành ids mega ntn:
+ dùng soft gì
+ ids dễ khó ra sao
+ pass ntn
+ bị change nhiều lần không
+ mức độ bị change ntn
......
Liên quan đến gõ mega là nói ra hết. Từ đó đúc kết được nguyên nhân bị hacker lợi dụng lỗ hỏng để gây án.

- - - Updated - - -

vậy sao chúng ta không làm 1 cái topic điều tra. Cụ thể là ai bị change lr thì nói ra cách vận hành ids mega ntn:
+ dùng soft gì
+ ids dễ khó ra sao
+ pass ntn
+ bị change nhiều lần không
+ mức độ bị change ntn
......
Liên quan đến gõ mega là nói ra hết. Từ đó đúc kết được nguyên nhân bị hacker lợi dụng lỗ hỏng để gây án.

Cần gì phải điều tra cho rườm rà, tự thân các bạn bỏ ra 4 tuần để test là được mà.
- Tuần 1: xài Vina soft.
- Tuần 2: xài Bubu soft.
- Tuần 3: xài Xuân đức soft.
- Tuần 4: xài Asian soft.
Tuần nào ăn changed thì rõ thôi. Chứ nói không bằng ko cớ lại mích lòng :D

Khổ thế đấy, ai cũng biết 1 tí về cntt thì đâu đến nỗi. Cứ theo suy nghĩ bình thường mà áp đặt :m003: Ai đời nhà mất trộm mà thằng hàng xóm bên trái ko lấy thì suy ra thằng bên phải hoặc thằng trước mặt trong khi tí bằng cớ cũng ko có mà cứ thích nói suông, nói dông nói dài nói dai. Đó là lí do mình dừng hỗ trợ tool captcha free, quá chán nản :m160:

Cần gì phải điều tra cho rườm rà, tự thân các bạn bỏ ra 4 tuần để test là được mà.
- Tuần 1: xài Vina soft.
- Tuần 2: xài Bubu soft.
- Tuần 3: xài Xuân đức soft.
- Tuần 4: xài Asian soft.
Tuần nào ăn changed thì rõ thôi. Chứ nói không bằng ko cớ lại mích lòng :D
giờ hacker nó đã đề phòng rồi. đúng. không bằng không cớ thì khó lòng biết được. chỉ mỗi tội newbie cày đêm để rồi nhận được ... tức tưởi. Hy vọng newbie sẽ có kinh nghiệm hơn trong việc giữ lại $ của chính mình. good luck!

cho e xin 2 chữ "Bình yên"

đừng tạo sóng gió MMO nữa các Pro ạ.
ai thích soft nào thì dùng, dùng mà bị hack thì tự chịu. :binhsua149:

giờ hacker nó đã đề phòng rồi. đúng. không bằng không cớ thì khó lòng biết được. chỉ mỗi tội newbie cày đêm để rồi nhận được ... tức tưởi. Hy vọng newbie sẽ có kinh nghiệm hơn trong việc giữ lại $ của chính mình. good luck!
Chia sẽ kinh nghiệm thì dc, hoan nghênh và cám ơn bạn, nhưng khi chưa có bằng cớ (ko có bằng cớ thì đúng hơn) thì đừng chạy qua topic kia rồi topic này mỗi comment lại đâm 1 tí chọt 1 tí phá chuyện làm ăn người ta, newbie rất dễ tin vào mấy comment kiểu này, bạn biết chỉ vì 1 comment mà có thể làm người khác mất danh dự và cả uy tín bao nhiêu ko. Còn nếu muốn kết luận gì thì bạn nói thẳng mặt đi, thế mới đáng mặt nam nhi chứ, cứ lòng vòng rào trước đón sau thì khác chi phụ nữ

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back