Ai cần nhờ change LR trong Megatypers thì cần đọc cái này!

Nếu mình đọc thấy thread này sớm thì tốt quá ,buồn quá tuần này mình đói rùi mún khóc quá mà đàn ông không khóc nổi .
Cám ơn Vinacatcha đã giúp đỡ các bạn change lại LR nhé .
Tuần này mình vẫn dùng soft của vina và lập tài khoản mới thử xem sao ,nếu vẫn bị change thì chắc nghỉ cạp quá.
Tạo ID mới, đặt pass cực khó nhớ vào là được, làm solo thì check cái PC coi có trojan, keylog gì hok?

E thì chưa bị hacker nó changer LR nhưng mà cứ đưa cho bác vina được k0 nhỉ? mà cần gửi những thông tin gì vậy e chưa làm bao giờ cả.hì
Được, nhưng hacker nó hok biết pass của pác thì sợ gì nào? Treo IDs thì phí tài nguyên ! :D

Cảm ơn Bác Vina rất nhiều :))

Yeah nhờ bác Vina đã change LR thành công rồi ^^ Thank bác rất nhiều ^^ May mà còn có bác giúp đỡ anh em chứ không thì bọn newbie như em biết sống làm sao
Hè em bay vào Nam Xin Bác Vina cái hẹn đi cafe :))

Yeah nhờ bác Vina đã change LR thành công rồi ^^ Thank bác rất nhiều ^^ May mà còn có bác giúp đỡ anh em chứ không thì bọn newbie như em biết sống làm sao
Hè em bay vào Nam Xin Bác Vina cái hẹn đi cafe :))
OK, chúc mừng :)

em da dang ky 3 ID mong anh giup do
Nếu gửi IDs change LR giành giựt với hacker thì tranh thủ gửi vào sáng Thứ Hai nhé.

Được, nhưng hacker nó hok biết pass của pác thì sợ gì nào? Treo IDs thì phí tài nguyên ! :D
hix cái này thì hên xui hả ah, em nghe mấy bạn nói nó toàn change từ lúc 1h-4h , lúc mega pay à
Chắc thứ 2 tuần sau em đưa ah mấy id nhé , 2 tuần trước vừa bị mấy >35$ /:binhsua141:

hix cái này thì hên xui hả ah, em nghe mấy bạn nói nó toàn change từ lúc 1h-4h , lúc mega pay à
Chắc thứ 2 tuần sau em đưa ah mấy id nhé , 2 tuần trước vừa bị mấy >35$ /:binhsua141:
OK, nếu kéo topic lại...

nếu trong thứ 2 mà acc chưa bị change thì có gửi ko ạ
Acc chưa bị change thì cũng có thể an toàn. Ko cần gửi các acc ko đủ min pay và chưa bị Hacker đổi LR lần nào.

- - - Updated - - -

Hy vọng tuần này là tuần change LR cuối cùng... !

U1321708
anton nielsen

U3085623
jonathanaschou

Thằng này là thằng nào :( Bị change LR 3 ids. Nản luôn

em cũng bị change hết rồi:binhsua80:. không thấy anh vinacaptcha online luôn. lo quá, chắc vụ này em mất hết. 2 tuần làm hùng hục:binhsua85:

Acc nào bị change 1 lần rồi thì bỏ đi
Down Kapersky về diệt hết virus trong máy, hạn chế quyền trong teamviewer
Tạo acc mới làm

U1321708 là thằng *** đó đây . Thông báo với anh em là bỏ thằng mega này thôi. Tuần trước bị hack tưởng do mình đat pass dễ. Cài lại win , cài cả phần mềm viruts bản quuyền. Tạo ID mới và đặt pass lớn hơn 25 ký tự va ký tự đặc biệt xen kẽ lẫn nhau mà vẫn bị.Web mega đã bị hack , nó sẽ random trúng thằng nào thì trúng.Anh em nào chưa bị thì đừng vội mừng vì chắc chắn sẽ bị

U1321708 là thằng *** đó đây . Thông báo với anh em là bỏ thằng mega này thôi. Tuần trước bị hack tưởng do mình đat pass dễ. Cài lại win , cài cả phần mềm viruts bản quuyền. Tạo ID mới và đặt pass lớn hơn 25 ký tự va ký tự đặc biệt xen kẽ lẫn nhau mà vẫn bị.Web mega đã bị hack , nó sẽ random trúng thằng nào thì trúng.Anh em nào chưa bị thì đừng vội mừng vì chắc chắn sẽ bị
Đang đợi :binhsua101:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week