ai biết phim việt nam nào hay ko?

luuha

Senior
Reactions
261
MR
0.000
rảnh quá, tìm phim xem cho đỡ buồn, bạn nào biết phim nào hay chỉ với. thể loại về dân quê miền nam ấy, như kiểu: cuộc phưu lưu của hai lúa, về quê cưới vợ, tay chơi miệt vườn...

thanks các bợn:binhsua113:

xem cảnh sát hình sự đi bạn :D. Nhưng phải những phim từ 3-4 năm trước hoặc lâu hơn mình thấy hay hơn bây giờ rất nhiều. Ý kiến chủ quan cua mình :)

dragon ball :m021: :m021: :m021:

xem cảnh sát hình sự đi bạn :D. Nhưng phải những phim từ 3-4 năm trước hoặc lâu hơn mình thấy hay hơn bây giờ rất nhiều. Ý kiến chủ quan cua mình :)

ngày xưa có xem phim cảnh sát hình sự phần gì đó, 60 tập mà chưa hết... bỏ luôn

Naruto shippend :binhsua144:

title ghĩ rõ là việt nam mừ. mình khoái thể loại dân quê, xem bò lăn ra cười:binhsua113:

người đẹp tây đô, đất phương nam :binhsua172: còn phim Việt giờ ko thích coi, 2 vc mình đang luyện Vượt Ngục tới ss4 trên pub rồi, coi chung đê :binhsua172:

người đẹp tây đô, đất phương nam :binhsua172: còn phim Việt giờ ko thích coi, 2 vc mình đang luyện Vượt Ngục tới ss4 trên pub rồi, coi chung đê :binhsua172:

xem rồi:binhsua117:...............20charrrrrrrrrr

Đồng tiền xương máu

cũng xem mất rồi. toàn phim hay thời còn cắp cặp đến trường:binhsua113:

- - - Updated - - -

ah, vừa tìm trên google thấy cái trailer Hoa cỏ may 2 ko biết có hay như phần 1 ko:binhsua113:

Phim việt coi chán vl, quanh đi quẩn lại chỉ có nhiu đó nội dung, tình tiêt lặp lại, khuyên thím xem series của mĩ đấy, bảo đảm xem tập 1 xong là muốn theo hết nguyên serie lun :)

Phim việt coi chán vl, quanh đi quẩn lại chỉ có nhiu đó nội dung, tình tiêt lặp lại, khuyên thím xem series của mĩ đấy, bảo đảm xem tập 1 xong là muốn theo hết nguyên serie lun :)

ta về ta tắm ao ta
xảy chân té ngã có người vớt lên

:binhsua119:

việt nam nè: ở nhà 1 mình :binhsua113:

hok thix xem fin Việt mấy, đang theo dõi phim series của Mẽo: The Walking Dead... cậu rãnh dzô xem 1 tập ik, bảo đảm xem riết... tới khi hết fin :binhsua119:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom