• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

ai biết lỗi youtube này là lỗi gì không

ruaconnkd020

Junior
Reactions
55
MR
0.000
chả là vào thử cái kênh youtube mãi mà không được . lên forum youtube hỏi cũng chưa ra . có pro nào biết cách chỉ em fix lỗi này với

Last edited:
Đi rồi chứ gì nữa.

Cái này là làm trên kênh chính không tạo kênh phụ đây mà. đi rồi nhé

Nó bảo bạn đừng chơi YB nữa, về bán tivi nội địa:rolleyes:

Kênh die bị xóa kênh rồi đó

em tưởng chết kênh thì nó phải báo là bị xoá kênh chứ . đằng nayf gmail vẫn vô được . kênh vẫn còn vẫn vào xem video được . :confused: các thánh ko biết gì đừng nhìn mấy cái hình tivi giống kiểu chết kênh rồi phán

thế k phải chết thì lên đây hỏi chi bạn nhỉ?

bạn tạo thêm channel có khi gặp lỗi này,vào xem lại tất car kênh thấy bt thì ok,còn nếu vào kg đc thì yt nó khoá acc của bác luôn goy.thân:D:D:rolleyes:

bạn tạo thêm channel có khi gặp lỗi này,vào xem lại tất car kênh thấy bt thì ok,còn nếu vào kg đc thì yt nó khoá acc của bác luôn goy.thân:D:D:rolleyes:
acc em có 1 kênh duy nhất thôi . em chưa bị die kênh hay khoá acc lần nào . chỉ biết vào trong google plus thì nó vẫn còn kênh . nhấn vào video xem thì vẫn xem đc . nhưng đăng nhập thì không đc . nó bảo lỗi mà nó ko nói lỗi gì :eek: thế nên em mới lên đây hỏi

acc em có 1 kênh duy nhất thôi . em chưa bị die kênh hay khoá acc lần nào . chỉ biết vào trong google plus thì nó vẫn còn kênh . nhấn vào video xem thì vẫn xem đc . nhưng đăng nhập thì không đc . nó bảo lỗi mà nó ko nói lỗi gì :eek: thế nên em mới lên đây hỏi
die rồi cứ cố chấp làm gì k biết

Xoá cookies đi đăng nhập lại

vâng em mới lục lại xem cái mail của youtube . tình hình là có cái mail khác nó add vào kênh của em . mà cái kênh đấy chết nên kênh của em không thể đăng nhập đc . chứ kênh của em không chết . các thánh ko biết gì vào phán như thật . có pro nào biết cách fix ko giúp em vbowis
Xoá cookies đi đăng nhập lại

vâng em mới lục lại xem cái mail của youtube . tình hình là có cái mail khác nó add vào kênh của em . mà cái kênh đấy chết nên kênh của em không thể đăng nhập đc . chứ kênh của em không chết . các thánh ko biết gì vào phán như thật . có pro nào biết cách fix ko giúp em vbowis
thế thì không phải là kênh đang đăng nhập bị die rồi sao còn cải, vãi thánh, thấy gì thì người ta nói nấy thôi thím :D
còn muốn vào kênh mà còn sống như thím nói thì dùng mail cũ đã tạo kênh, hoặc vào G+ tách kênh đó ra là vào được. ;)

thế thì không phải là kênh đang đăng nhập bị die rồi sao còn cải, vãi thánh, thấy gì thì người ta nói nấy thôi thím :D
còn muốn vào kênh mà còn sống như thím nói thì dùng mail cũ đã tạo kênh, hoặc vào G+ tách kênh đó ra là vào được. ;)
đúng rồi bác . nhưng mà đau cái là em ko biết cái mail cũ đã tạo kênh là cái mail nào . vì cái kênh đó đek phải của em . :eek: vào google + thấy mình có quản lý cái trang đó . mà nó bị die rồi nên mình ko vào đc kênh chính của mình :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom