Ai biết gỡ Limit paypal không?

Volcano

Newbie
Reactions
21
MR
0.000
Hix mình làm việc cả tuần mới đc 25 USD, chuyển qua acc khác để pay về bank VN thì nó limit luôn. Acc mình chưa Verify nữa thì ko biết gỡ Limit được không. Mong các Pro chỉ giáo

Hix mình làm việc cả tuần mới đc 25 USD, chuyển qua acc khác để pay về bank VN thì nó limit luôn. Acc mình chưa Verify nữa thì ko biết gỡ Limit được không. Mong các Pro chỉ giáo
Bạn post ảnh cái PP lên nhé :) trong mục Resolution Center ấy. Search trong cái mail nó gởi xem có báo là "can not" gỡ hay k:p rồi giải quyết tiếp

ảnh nè bạn

Coi giùm mình xem có cứu chữa đc ko nhé.Thanks

Kéo xuống dưới có cái bảng những danh mục nó yêu cầu kìa bác:( rê chuột lại sẽ hiện ra chỉ dẫn, cứ thế mà múc

mình có cái mail Your account has been limited until we hear from you
Email đó là bình thường mà:) rồi bạn sẽ quen thôi.
Đem mail đó dịch để hiểu(hoặc xài google dịch=))) Bạn cho xem phần dưới của cái hình lúc nãy ý, Resolution center đâu có nhiu đó đâu, kéo xuống dưới mới thấy mấy yêu cầu:)

Kéo xuống dưới có cái bảng những danh mục nó yêu cầu kìa bác:( rê chuột lại sẽ hiện ra chỉ dẫn, cứ thế mà múc
Nó bắt Confirm your credit card,Proof of Address, mà cái Visa debit card mình chưa có,Vậy khi nào có cứ xác nhận 2 cái đó là xong hả bạn

Nó bắt Confirm your credit card,Proof of Address, mà cái Visa debit card mình chưa có,Vậy khi nào có cứ xác nhận 2 cái đó là xong hả bạn
Ừ đơn giản làm theo nó hướng dẫn đó thôi, chẳng qua là up mấy cái hình:) bạn bắt buộc phải có thẻ mới gỡ đc, khi nào có thì gỡ nhưng đừng lâu quá 6 tháng:(

hic, em cũng bị như chủ topic rồi, chẳng là hồi giờ đăng nhập trên mạng fpt, giờ về nhà xài dcom, rồi add thêm cái mail phụ vào, add mấy lần mới được thế là nó limit luôn, ko có cách nào khác ngoài làm thẻ để verify hả mấy bác, giúp em với , hix. Em có cái thẻ atm của agribank có được ko nhỉ ? với lại thông tin em khai báo hồi lập pp ko đúng, giờ có thể sửa được ko, bác nào rành cái này giúp em với :( Kiếm vất vả cả tuần được 20$ mà giờ bị limit, hix, chắc chết mất

cái này dễ thui,ban đầu là bạn phải đi làm 1 cái visa để add vô rùi(k thì chịu :D),tiếp theo bạn scan CMT,address,giấy tiền điện,điện thoại hay giấy j có địa chỉ mà bạn đăng ký vs nó

vậy địa chỉ hồi trước mình đăng kí sai rồi giờ có sửa được không vậy bạn ? tên mình ghi tên ko đúng giờ làm sao mà sửa được ???

What can't I do while my account is limited?

send money
withdraw money from your account
close your account
remove a card
remove a bank account
send refunds
Đó là danh sách nó limit, còn đây là yêu cầu:

Aug 28, 2011 Confirm your credit cardTo confirm you are the credit card owner, we'll charge a small amount to your credit card. After you confirm the amount, we'll credit your PayPal account for the amount charged. Waiting for your response Resolve
Aug 28, 2011 Change passwordPlease change your PayPal password. Information Submitted Complete
Aug 28, 2011 Update security questionsUpdate the information that we use to confirm you're the account holder. Information Submitted Complete
Còn thiếu cái đầu tiên nữa, hix, phải làm sao đây, tên mình ghi trong tài khoản pp ko đúng :((

hồi đó khi limit thì mình vào sửa địa chỉ ai ngờ lại đc nó chấp nhận,sau đó up proof lên thì ngày sau nó gỡ limit liền,còn tên bạn thì mình chịu,bạn làm theo iu cầu nó đi,

Announcements

Forum statistics

Threads
419,521
171,565
Latest member
moonrockkkk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back