• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved Ai Biết Cách Đổi Tiền Tệ EURO Thành USA Giúp Với

sangqqnn1

Junior
Reactions
40
MR
0.031
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Hôm Trước mình Có tạo 1 tài Khoản chủ Quan ko để ý đến Phần tiền tệ :) để mặc định nó là euro :( bay giờ mình chả biết cách chuyển thành dolla chỗ nào hết .. mông a e giúp đỡ

Hôm Trước mình Có tạo 1 tài Khoản chủ Quan ko để ý đến Phần tiền tệ :) để mặc định nó là euro :( bay giờ mình chả biết cách chuyển thành dolla chỗ nào hết .. mông a e giúp đỡ

Ko thể change nhé Sang gà!

Can I change my Skrill account currency?

Your Skrill account currency cannot be changed unless you close your current Skrill account and open a new one. The drawback to doing this is that you won’t be able to see your old Transaction History and may not be able to use part of the information you have previously registered.

If you are a Skrill VIP customer it may be possible for you to hold accounts in different currencies depending on your VIP level. Find out more about the Skrill VIP benefits.

Ko cần đổi sang USD nhé, nếu rút về ngân hàng nó tự chuyển đổi theo đúng tỉ giá. Nếu dep vào site hoặc rút về từ site sử dụng USD, nó cũng tự chuyển đổi ko cần lo : rate hiện tại 1 Euro = 1.38 USD (dùng google chuyển), giả dụ chú mày thiếu anh 1000 USD= 722.75 Uero, tài khoản anh là USD, thì chú mày chuyển cho anh 722 Euro là được rồi, tiền lẻ anh bo. Hoặc khi dep vào site dùng USD cũng làm tương tự.
có gì ko hiểu pm nhé cu. yahoo: vanlong384

kaka thanks nhân gà:cool:

đổi được nếu chưa có giao dịch nào, còn khi nạp lên site mà ngoại tệ khác thì bị phí chuyển đổi ngoại tệ chứ ko phải theo tỷ giá google đâu nhé

các bác cho hỏi là nếu mình add thêm 1 ví ngoại tệ khác được không mấy bác
Được, với điều kiện cậu acc cậu fải lên VIP ít nhất là SILVER, mọi chi tiết cụ thể hơn cứ pm mình, mình sẽ giải đáp mọi thắc mắc.

Nên email cho MB để đóng tk hiện tại và mở lại tk mới với loại tiền tệ là USD sẽ lợi hơn nhiều, nếu dùng lâu dài, vì mỗi khi người gởi USD thì he thong se chuyen qua là EUR sẽ mất fee, fee này dùng lâu ngày rất tốn kém.

Cái này đơn giản thôi. PM yahoo mình giúp đỡ

Trường hợp này minh đã gặp , email cho support thì nhận được trả lời không thể đổi, chỉ có thể đóng tài khoản tạo tk mới.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,964
171,036
Latest member
vieclambaoano
Back
Top Bottom