Ask ai biết cách add bài hàng loạt vaò themaposter giúp với

mrjohson

Senior
Reactions
1,300
MR
0.000
Mình muốn add bài hoạt loạt vào themaposter ai pik chỉ với
ví dụ mún chạy 1 lúc 5 collection,thì add bài hàng loạt làm thế nào.còn 1 collec+newthead mình làm đc rồi
Thanks!

bác xem hình hướng dẫn rồi làm, thema 2.17 nhé

mod cho hỏi. có thể add hàng loạt cho nhìu collection ko.vì nếu add hết cho colection 1 rồi mới add hết cho collection 2,khi post nó sẽ post hết bài của collection 1 mới post sang collection 2.
mình muốn post xem kẻ các collection với nhau
add hàng loạt bác à, khi nhất nút chọn bài, bác chọn vài trăm bài, chọn xong nó hỏi viết mới hay reply --> chọn 1 mớ forum đã phân loại --> hiển thị danh sách post và nhấn nút cho nó add thôi

add hàng loạt bác à, khi nhất nút chọn bài, bác chọn vài trăm bài, chọn xong nó hỏi viết mới hay reply --> chọn 1 mớ forum đã phân loại --> hiển thị danh sách post và nhấn nút cho nó add thôi
cái đó mình pik. nhưng nó sẽ post theo thứ tự. mình mún tất cả collection đều chạy.ví dụ post bài 1 collec 1 xong post bài 1 collec 2.....cứ như vậy xoay vòng

cái đó mình pik. nhưng nó sẽ post theo thứ tự. mình mún tất cả collection đều chạy.ví dụ post bài 1 collec 1 xong post bài 1 collec 2.....cứ như vậy xoay vòng
đầu tiên bạn chi viec chọn chế độ post chờ mỗi bài cách nhau 10 phut,o tat ca cac collection
tiêp theo ban chọn thoi gian bat dau post mỗi collection cach nhau tam 3 phut la ok

đầu tiên bạn chi viec chọn chế độ post chờ mỗi bài cách nhau 10 phut,o tat ca cac collection
tiêp theo ban chọn thoi gian bat dau post mỗi collection cach nhau tam 3 phut la ok
nói rõ đc ko bạn

vào tap diễn đàn, chọn 1 tên forum, bên tab add diễn đàn (Chỉnh) kế bên có tab (khác)
cậu vào đó chỉnh lại thời gian viết bài hợp lý của từng forum.

ko hiểu lắm, tớ mún chạy 5 collec tion cùng 1 lúc add hàng loạt có đc ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week