SCAM ai biết 0381002783445 nguyen van hung giúp với 2k$ của mình

đã qua bank thì có chạy đằng trời , trừ phi là trốn khỏi địa phương , thì nó phát lệnh truy nã ....CA nó đã điều tra là ra chắc ...cỡ nào mà không ra , tại lâu này các bác cứ vờ đi để cho nó lộng hàng , phen này lôi cổ scam ra , kêu nó khai ra liên quan còn nhiều vụ nữa chứ chẳng chơi , lừa đảo tiền VND thì thôi , qua đá cho juventus chắc rồi , .....kêu ông anh bạn bồi dưỡng mấy xếp tí , để nó làm sớm . Dứt điểm đưa scamer đi chí hòa trước tết nhé cậu . good luck

ai sẽ là người được vinh danh scamer trên chuyển động 24h .....

đã qua bank thì có chạy đằng trời , trừ phi là trốn khỏi địa phương , thì nó phát lệnh truy nã ....CA nó đã điều tra là ra chắc ...cỡ nào mà không ra , tại lâu này các bác cứ vờ đi để cho nó lộng hàng , phen này lôi cổ scam ra , kêu nó khai ra liên quan còn nhiều vụ nữa chứ chẳng chơi , lừa đảo tiền VND thì thôi , qua đá cho juventus chắc rồi , .....kêu ông anh bạn bồi dưỡng mấy xếp tí , để nó làm sớm . Dứt điểm đưa scamer đi chí hòa trước tết nhé cậu . good luck

ai sẽ là người được vinh danh scamer trên chuyển động 24h .....
VTV đang vào cuộc rồi bạn yên tâm

thằng scam giờ k đái ra quần mới ghê:D 40tr nó làm như chơi thế có bank thì vỡ mồm rồi sợ nó làm cty bank fake thui:)o_O

thằng scam giờ k đái ra quần mới ghê:D 40tr nó làm như chơi thế có bank thì vỡ mồm rồi sợ nó làm cty bank fake thui:)o_O

tui nói bạn nó ỉa luôn chứ đái cái gì , tui chó nó fake luôn đó , bao nó luôn nha ......, lôi cổ nó ra chỉ là thời gian

mấy hôm nay ngồi hóng trong mục scam theo dõi hay phết , xem cả vụ zippcoin
nó ngồi theo dõi thì mới đái chứ , không thì có khi nó đang hí hửng ở đâu rồi cũng nên

tui nói bạn nó ỉa luôn chứ đái cái gì , tui chó nó fake luôn đó , bao nó luôn nha ......, lôi cổ nó ra chỉ là thời gian
bác nói chuẩn,CA đã lập chuyên án rồi mà con nói ji nữa,
mấy hôm nay ngồi hóng trong mục scam theo dõi hay phết , xem cả vụ zippcoin

nó ngồi theo dõi thì mới đái chứ , không thì có khi nó đang hí hửng ở đâu rồi cũng nên
chắc là ra cầu sg bay rồi

Haiz
tuy biết CA vào cuộc là tốt, nhưng đôi khi lại xảy ra tác dụng phụ không mong muốn
đã thế còn kéo cả VTV nữa cũng phiền. Mà thôi kệ, trước giờ chưa thấy vụ nào xử ra ngô ra khoai, vô tình có việc biết đâu lại giúp cho forum mình bớt nạn scam

Mong tiền sớm anh thớt, và mong sáng mốt có hình ảnh scammer. Chỉ sợ bao nhiêu vụ lại rớt vào đúng 1 thằng thì cả forum tổ chức BIG EVENT

-----------------------
Nhưng nói qua thì nói lại, không khéo vụ này làm Chính Quyền vào dẹp mấy cái dịch vụ exchange trên forum + mấy cái dịch vụ nhạy cảm thì vì một người mà kéo theo nhiều người lắm à

gõ capchat đi ông bạn
captcha mình thấy ít lắm mà toàn bị ban acc , trước có chơi cái captcoin cũng đc kha khá , hết xong lai chả biết làm gì , ngồi trade trên steam cũng kiếm đc mà dạo này nó ra mấy cái luật mới khó ăn qa

captcha mình thấy ít lắm mà toàn bị ban acc , trước có chơi cái captcoin cũng đc kha khá , hết xong lai chả biết làm gì , ngồi trade trên steam cũng kiếm đc mà dạo này nó ra mấy cái luật mới khó ăn qa
ờ h mình cũng ko cso tâm trạng nào cả,chán quá,ổng a theo phật mà ổng nói vs mình hôm nay anh ăn chay mà đã văng tục vài câu,thấy mà tội,vì thằng chó scam đó,tiền đi vay nữa mới ac

vào đọc quả scam 40tr
giật cmn mình
chia buồn. mong lấy lại đc $
khổ. $ kiếm khó chứ dễ dàng éo gì đâu :(

nếu điều tra ko ra thì a này thật tội adm hay mod tạo cái quỹ ủng hộ cho anh đó thì tốt quá,mỗi thành viên mmo ai giàu thì góp ít 10$ ai nghèo 1$ ủng hộ ảnh thì còn gì bằng,chỉ là ý kiến cá nhân thôi,thấy thương qá

nếu thật sự CA vào cuộc thì ít nhiều 4rum mình sẽ bị luyên lụy .

bác ngây thơ quá, CA check log yahoo là ra IP thằng scam, sau đó sẽ check tiép IP đó vào trang nào, làm gì, từ từ tìm ra manh mối, sau đó thì bác biết là scam bị tóm như thế nào rồi. Nhưng mà ông thớt đòi nhận đủ 40tr và cho ng ta đi tù mà ko chịu chi cho anh e cực khổ dieu tra gói mì nào thì chắc kiếp sau thôi.
thế nó fake ip hay xài vps vào yh thì thế nào ?

nếu điều tra ko ra thì a này thật tội adm hay mod tạo cái quỹ ủng hộ cho anh đó thì tốt quá,mỗi thành viên mmo ai giàu thì góp ít 10$ ai nghèo 1$ ủng hộ ảnh thì còn gì bằng,chỉ là ý kiến cá nhân thôi,thấy thương qá
mấy chục triệu ko tự bảo vệ đc mình mắt nhắm mắt mở gd 1 ng ko quen biết gì như thể thì mình nói thật tội thì thấy tội, nhưng mình thấy ghét hơn .
Nhưng cũng k mong ổng bị mất tiền mong rằng ko phải đóng học phí quá đắt như thế này .

Announcements

Forum statistics

Threads
419,943
171,985
Latest member
rs8top

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back