ai banned nick phuonghaonhien cho hỏi ???????????

Status
Not open for further replies.
Reactions
0
MR
0.000
tối nay vào forum thì " bất ngờ " gặp thông báo banned vì clone nick là sao đây ??

url]

thiệt quái đảng :ghe::ghe::dam:x-(

làm ơn cho lời giải thích cái

thì do xài nhiều nick di clone, thế cũng hỏi.

Upvote 0
thì do xài nhiều nick di clone, thế cũng hỏi.
ta chỉ hỏi mod . ko cần bác vào nói đểu . phắng dùm cho nó thoáng :binhsua72:

. phuonghaonhien chỉ có 1 nick mà bảo clone là sao . ta đâu có ngu tới mức mà ko hiểu clone nick là xài nhiểu nick

Upvote 0
Ui, em ơi, hạ hỏa nào, nóng nữa nổi mụn kìa :)), upppppppppppppppppppppppp cho mod nào xóa nick bạn nì vô giải đáp théc méc :))

. phuonghaonhien chỉ có 1 nick mà bảo clone là sao . ta đâu có ngu tới mức mà ko hiểu clone nick là xài nhiểu nick

Upvote 0
Thế mà cũng hỏi ak. mod thích thì ban chơi thôi. Mod của 4rum này làm việc như bùi ấy
uh thì chắc là thế quá . nhưng mà cũng hơi thắc mắc tý nên hỏi thử xem giải thích thế nào . chắc check trùng IP cái là banned luôn quá . hay nhỉ :binhsua07: . ta iu mod forum này quá đi mất OMG :binhsua79:

Upvote 0
mod ơi đâu rồi lại kiện cáo rồi,upppppppppppppp

Upvote 0
Thế mà cũng hỏi ak. mod thích thì ban chơi thôi. Mod của 4rum này làm việc như bùi ấy

Thèng nào clone nick nửa vậy.up...

Upvote 0

Bạn nên bình tĩnh , thái độ của bạn ko giúp giải quyết vấn đề mà còn hại bạn đấy :)

Upvote 0
uh thì chắc là thế quá . nhưng mà cũng hơi thắc mắc tý nên hỏi thử xem giải thích thế nào . chắc check trùng IP cái là banned luôn quá . hay nhỉ :binhsua07: . ta iu mod forum này quá đi mất OMG :binhsua79:

:binhsua76: uh . cảm ơn . :binhsua76: . sợ mod banned luôn nick này quá :binhsua76:

Vâng, đúng là nick này ban luôn đấy. nick bạn trùng session với nick tinhyeuoi. nick tinhyeuoi là clone của nick Tinhyeu(Pro). nick Tinhyeu có 1 clone nữa là luangu.
Tất cả thuộc diện tình nghi Clone của BendRogger.

Upvote 0
Vâng, đúng là nick này ban luôn đấy. nick bạn trùng session với nick tinhyeuoi. nick tinhyeuoi là clone của nick Tinhyeu(Pro). nick Tinhyeu có 1 clone nữa là luangu.

Hết cãi rồi nhé. Còn j nói thì nói nốt đi xem sao

Upvote 0

thế còn nick của mình Minhpt17 ??

mấy nick trên, mình biết TinhYeu, Luangu nhưng còn nghi là BendRogger thì ko đồng tình nhé, chả lẽ ai ở Phú Yên cũng là Bend hết à.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,749
170,835
Latest member
huyenlinh778731

Most viewed of week

Most viewed of week