ai banned nick phuonghaonhien cho hỏi ???????????

Status
Not open for further replies.
Reactions
0
MR
0.000
tối nay vào forum thì " bất ngờ " gặp thông báo banned vì clone nick là sao đây ??

url]

thiệt quái đảng :ghe::ghe::dam:x-(

làm ơn cho lời giải thích cái

Vâng, đúng là nick này ban luôn đấy. nick bạn trùng session với nick tinhyeuoi. nick tinhyeuoi là clone của nick Tinhyeu(Pro). nick Tinhyeu có 1 clone nữa là luangu.
Tất cả thuộc diện tình nghi Clone của BendRogger.

thế xin hỏi admin check thế nào để lòi ra 1 đóng nick gọi là clone như vậy , check IP à . hơn nữa nick phuonghaonhien chủ yếu hoạt động trong box captcha . mấy nick kia hoạt động box nào thì xin cho hỏi :binhsua72:

hể tình nghi cái là banned thẳng trớn . nói thế thì em cũng đánh bó tay chứ bik làm gì :binhsua76:

Upvote 0
Hết cãi rồi nhé. Còn j nói thì nói nốt đi xem sao
trong cái forum này trial mod này là thằng bịnh nhất tôi từng bik . vì hắn luôn nói những điều làm người ta ghét .
đưa ra cái gọi là bắng chứng đi .
nói ko ko thế thì tôi nói cũng dc :binhsua79:

Upvote 0
dựa vào IP mà banned nick :binhsua79: mình xài 3G, admin mà check phát chắc cũng ra đảo luôn quá :binhsua76:
P/S: tay chủ thớt là bạn học cũ, chắc có hiểu lầm đấy, admin xem lại đi :D

Upvote 0
thui phắng . rãnh hơi tự dưng vào cãi với mấy thằng ko não đúng là mình cũng rãnh thiệt . nhưng xin nói 1 câu thế này =))
phương hạo nhiên ta trước h chỉ có 1 nick là phuonghaonhien . :binhsua03: . làm cái topic vớ vẫn thế này đơn giản chỉ để bik dc bị banned mà mình chả làm gì thì người ta sẽ giải thích thế nào thui . :binhsua79:
nhưng thiệt là thất vọng vì cái lý do chết tiệt của những thằng chết tiệt nghỉ mình clone những cái nick chết tiệt thì thiệt là chết tiệt =))
:binhsua07:
mà clone làm cái mother gì mới dc chứ ta =)) :binhsua79:

Upvote 0
dựa vào IP mà banned nick :binhsua79: mình xài 3G, admin mà check phát chắc cũng ra đảo luôn quá :binhsua76:
P/S: tay chủ thớt là bạn học cũ, chắc có hiểu lầm đấy, admin xem lại đi :D

Tùy .bạn k dính dáng đến vụ gì thì mod check làm gì.4rum có hàng ngàn thành viên mà.

Upvote 0
ko biết thế nào ,nhưng cái thái độ thì muốn ban quá

Upvote 0
Quá nhiều thành viên kêu oan vì bị trùng IP rồi. Mình nghĩ BQT nên xem lại.
Không phải 1,2 trường hợp mà rất nhiều trường hợp. Chỉ dựa vào IP mà band thì oan quá

Upvote 0
thôi thôi đừng có cãi nữa bạn hiền :binhsua08: . có ai lại nhận lỗi vào mình bao giờ . cho dù giã dụ như người banned bạn bik bạn bị oan thì họ cũng ko thả nick bạn ra đâu vì đơn giản , họ nghỉ họ chả bao giờ sai =)) :binhsua07:

Upvote 0
Tất cả thuộc diện tình nghi Clone của BendRogger.

Tất cả thuộc dạng nghi mà dám banned nick! Bùn thì banned chứ có cái quái gì, nếu 1 ngày admin mà dùng sock hay vpn ip VN thì cũng banned vì nghi ngờ!

Upvote 0
Chào phuonghaonhien,

Sau khi confirm lại với OnlyC và kiểm tra lại hệ thống thì mình phát hiện hệ thống kiểm tra IP có vấn đề nên đã xảy ra trường hợp này. Hy vọng bạn thông cảm, và mình đã Unban bạn ngay lập tức rồi.

Hiện tại MMO4ME đang sử dụng một hệ thống riêng để kiểm tra IP của từng User, nên đôi lúc có vấn đề vì vBulletin không hỗ trợ tốt cho lắm.

Hy vọng bạn thông cảm và bỏ qua cho BQT, BQT chỉ làm hết sức những gì có thể thôi.
Thân

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263