Help Ae chơi jss cẩn thận nhé..!

davidha

Verified
Reactions
678
MR
0.090
Insuree Balance
15310|500
Ae chơi jss cẩn thận..! Mình thấy đợt này nó bonus 10$ ..!

Tưởng là dễ ăn nhưng ko phải ăn được 10$ của nó..! Min pay là 20$ (10$ sau 75 ngày sẽ thu được 15$ vẫn chưa đủ min pay) Vậy muốn ăn đc $ của nó chúng ta phải bơm $ vào..! Lại càng ghê gớm hơn là thằng này cho đổi AP qua LR..!
Mình chơi hyip thấy đổi paypal qua LR bảo mất còn dispute lại được chứ AP thì hơi khó ..! Hơn nữa paypal withdraw về bạnk thì fee rẻ nên đổi qua LR cũng ko lỗ đáng là bao..! Còn đổi AP qua LR thì lỗ nặng là khác..!

Có thể đây là chiêu bài cuối cùng của nó khi hết vốn và nhiều bác hám lợi sẽ bơm rất nhiều ap vào ..! May mắn khi nó dùng số vốn cuối cùng thu được từ các mem làm ra ăn lên thì ko sao..! Nhưng điều ngược lại xảy ra thì mọi chuyện sẽ rất tệ hại..!

Mình chơi zeekrewards hàng tuần ap về cũng tương đối..! Nhưng nghe chiêu này làm mình hơi lóa mắt..! Nghĩ đi rồi cũng phải nghĩ lại..! Thấy có đôi chút chưa được thỏa đáng cho lắm..!
Hiện trong list của mình có rất nhiều ae, bạn thân chơi jss..! Mình lập toppic này ko phải để phá mọi người hay ám chỉ một ai đó ..!
Hiện JSS đang bonus 10$..! Đó là tin vui ..! AE cứ đăng kí thoải mái nhưng đừng nôn nóng quá ..! cứ từ từ nghe ngóng đã ..! Time còn dài..! Nếu nó uy tín thì chậm thêm một vài bữa cũng đâu có sao..! Hi vọng ko bị ae ném gạch đá nhiều..!

Tưởng là dễ ăn nhưng ko phải ăn được 10$ của nó..! Min pay là 20$ (10$ sau 75 ngày sẽ thu được 15$ vẫn chưa đủ min pay) Vậy muốn ăn đc $ của nó chúng ta phải bơm $ vào..! Lại càng ghê gớm hơn là thằng này cho đổi AP qua LR..!
Mình chơi hyip thấy đổi paypal qua LR bảo mất còn dispute lại được chứ AP thì hơi khó ..! Hơn nữa paypal withdraw về bạnk thì fee rẻ nên đổi qua LR cũng ko lỗ đáng là bao..! Còn đổi AP qua LR thì lỗ nặng là khác..!

Có thể đây là chiêu bài cuối cùng của nó khi hết vốn và nhiều bác hám lợi sẽ bơm rất nhiều ap vào ..! May mắn khi nó dùng số vốn cuối cùng thu được từ các mem làm ra ăn lên thì ko sao..! Nhưng điều ngược lại xảy ra thì mọi chuyện sẽ rất tệ hại..!

Mình chơi zeekrewards hàng tuần ap về cũng tương đối..! Nhưng nghe chiêu này làm mình hơi lóa mắt..! Nghĩ đi rồi cũng phải nghĩ lại..! Thấy có đôi chút chưa được thỏa đáng cho lắm..!
Hiện trong list của mình có rất nhiều ae, bạn thân chơi jss..! Mình lập toppic này ko phải để phá mọi người hay ám chỉ một ai đó ..!
Hiện JSS đang bonus 10$..! Đó là tin vui ..! AE cứ đăng kí thoải mái nhưng đừng nôn nóng quá ..! cứ từ từ nghe ngóng đã ..! Time còn dài..! Nếu nó uy tín thì chậm thêm một vài bữa cũng đâu có sao..! Hi vọng ko bị ae ném gạch đá nhiều..!

Chym nà!!!

1.Cứ làm cái account bỏ đó cũng k sao.
2.Nghĩ lại mà xem,Zeek nó cho mình vốn tương đương với 150$ sau khi chơi FREE 2 tháng thì tại sao cái thằng này nó lại không thể cho mình 10$???
3.Chắc anh em chơi JSS không mấy ai để ý,Federick Mann ra giá 1 triệu USD cho ai phá vỡ (tức là tìm ra điểm chết) được chương trình do ông ấy thiết kế ra.
Vậy đó.Nên mình chơi ngay cái account và bơm thêm $ vô.Anh em suy nghĩ roài chơi nha.Vứt thêm 10$ vào cũng không có gì quá to tát.75 ngày sau rút 30$.

Còn cái vụ đổi chác tiền loằng ngoàng mà chym nói thì anh không hiểu?Hix...

Thank Chym đã cho ý kiến!!!

Last edited by a moderator:
Chym nà!!!

2.Nghĩ lại mà xem,Zeek nó cho mình vốn tương đương với 150$ sau khi chơi FREE 2 tháng thì tại sao cái thằng này nó lại không thể cho mình 10$???
3.Chắc anh em chơi JSS không mấy ai để ý,Federick Mann ra giá 1 triệu USD cho ai phá vỡ (tức là tìm ra điểm chết) được chương trình do ông ấy thiết kế ra.
Vậy đó.Nên mình chơi ngay cái account và bơm thêm $ vô.Anh em suy nghĩ roài chơi nha.Vứt thêm 10$ vào cũng không có gì quá to tát.75 ngày sau rút 30$.

có gì mà k hỉu bác ơi.ap kém giá trị hơn lr mà nó cho đổi ngang.
zeek cho mình vốn 100$ là mỗi ngày phải post quảng cáo cho nó mà.
còn vụ 1tr thì mình nghĩ k có thật đâu.lỡ có 1 trùm nào đó phá dc mô hình thì ổng tính sao?đào đâu ra 1tr

bó tay . com --- miễn bàn

Chym nà!!!

chơi mmo đều có rủi ro. mình tin tưởng và có sư tính toán . hạn chế phần nào rủi ro nếu nó scam thì mình cũng bị ít thôi. không cái gì tồn tại mãi. cai gì có qui luật phát triển tới đỉnh nào đó rồi lại xuống dần. đó là qui luật của sư phát triển. bom 100$ vô rút hết vốn ra. dần còn lãi chơi tiếp.

up lên cho các pro vào thảo luận cái ..!

- Đọc thấy nó cứ hài hài :))

Tưởng là dễ ăn nhưng ko phải ăn được 10$ của nó..! Min pay là 20$ (10$ sau 75 ngày sẽ thu được 15$ vẫn chưa đủ min pay) Vậy muốn ăn đc $ của nó chúng ta phải bơm $ vào..!

- Muốn nhanh đủ pay thì bơm, ko muốn bơm thì lấy 15$ đó mua thêm 1 position (còn dư 5$) sau 75 ngày nữa là đủ pay :)). Mẹ, muốn ăn mà ko muốn bỏ vốn, muốn ăn chùa có khói nhang cho thơm râu à :))

Chơi Zeek thì lo chơi zeek đi, toàn mấy ku chơi zeek xong lập topic tào lao, hết lập mấy topic ca ngợi zeek vô đối giờ đến lập topic phá hôi.......:))

- Đọc thấy nó cứ hài hài :))

- Muốn nhanh đủ pay thì bơm, ko muốn bơm thì lấy 15$ đó mua thêm 1 position (còn dư 5$) sau 75 ngày nữa là đủ pay :)). Mẹ, muốn ăn mà ko muốn bỏ vốn, muốn ăn chùa có khói nhang cho thơm râu à :))

Chơi Zeek thì lo chơi zeek đi, toàn mấy ku chơi zeek xong lập topic tào lao, hết lập mấy topic ca ngợi zeek vô đối giờ đến lập topic phá hôi.......:))

Nè ô bạn..! Ô xem nik của tui có bao giờ lập toppic zee đâu..! Lần sau trước khi gáy nên quan sát kĩ nhá . :p

trang này bị ghét và nói xấy giống zeek, tôi nghĩ nó cho chúng ta 10$ là để chúng ta chơi và đầu tư thôi đó là qua bình thường, có đầu tư thì họ lấy nguồn tiền của chúng ta và họ làm ăn gì thêm để số tiền đó có lãi và chia lãi cho chúng ta, chứ họ đâu có cái máy in tiền đâu mà tự in và chi trả cho chúng ta được, ban davidha chứ muốn thế nao? muốn họ bonus 10$ thẳng vào tài khoản AP,PP,LR bạn luôn thì mới chịu sao? min pay 20$ là quá hộp lý. sau 75day la được 15$ không thể cash được nếu không đầu tư, bạn nghĩ đi nó không cần ta làm nhiệm vụ gì cả cứ đăng ký bõ đó. chẳng lẽ đăng ký bõ đó sau 75day cho bạn cash ah? nó phải hơn bạn cái đầu chứ phải ràng buộc được bạn để bạn đầu tư. nếu mà nghĩ như bạn ai cũng đăng ký không cần đầu tư gì cả cứ bõ đó 75day đang nhập vô cash $ về...

cái này chỉ là chiu nó thu hút đầu tư thui mà ;;) như nó có cho không bạn 10$ đến 75 ngày cũng chưa đủ min pay ==> bơm thêm vài $ rút lãi ==> thấy lãi vài $ bõ bèn j so với thời gian cả trăm ngày ;;) ==> bơm típ $ nhìn lãi ngày cho nó phê ;;)

Bơm đi rồi hái cam nếu nó đc mùa , nên nhớ là uy tín như thằng ONBUX còn bán cam thì đừng nói trước , lòng người khó đoán lắm , cứ cầm tiền chắc tay rồi hãy hay

Bơm đi rồi hái cam nếu nó đc mùa , nên nhớ là uy tín như thằng ONBUX còn bán cam thì đừng nói trước , lòng người khó đoán lắm , cứ cầm tiền chắc tay rồi hãy hay
thế pác nói tui cái nào ko scam 100% đi, cái nào cũng có rủi ro của nó, khi đầu tư không ai chắc chắn là số tiền mình đầu tư sẽ mang lại lợi nhuận, quan trọng là mức độ liều của mình thôi :binhsua168:, chứ có động gì các bác cũng nghỉ là scam thì mần ăn j nữa :binhsua149:

onbux là 1 qua khứ rồi bạn đừng nhắc nữa hãy nói chuyện hiện tại đi, bạn biết nó cam của tôi bao nhiêu không? nó là tôi đầu tư mạnh tay lắm đó, giờ chuyên buồn cứ cho qua đi. bạn nên nhớ rằng có tới 99,99% là các site cam rồi, nhưng bạn có đầu tư kịp thời không mà thôi, scam chỉ là vấn đề thời gian thôi, ở đó mà suy đi nghĩ lại có nên đầu tư không thì chấc là bạn ăn cam ngay. choi mmo thứ nhất cần có vốn thứ 2 lòng gan và kiên trì thứ 3 quyết đoán. tai sao có nhiều người thành công và cũng co khói người chẳng được gì khi tham gia kiếm tiền online... nếu ai co đủ 3 yếu tố tôi vừa nêu thì khả năng thành công là rất cao, còn nhút nhát lúc nào chơi mà đầu óc cứ nghĩ chấc là site này cam thì lời khuyên thật lòng của tôi là bõ mmo đi gì các bạn sẽ không thành công và mất rât nhiều thời gian của các bạn đo...

---------- Post added at 04:13 PM ---------- Previous post was at 04:11 PM ----------

thế pác nói tui cái nào ko scam 100% đi, cái nào cũng có rủi ro của nó, khi đầu tư không ai chắc chắn là số tiền mình đầu tư sẽ mang lại lợi nhuận, quan trọng là mức độ liều của mình thôi :binhsua168:, chứ có động gì các bác cũng nghỉ là scam thì mần ăn j nữa :binhsua149:
chính xác kiếm tiền online nghĩ như bạn là ok đấy... ai nhút nhát đi làm thue ăn lương đi cho rồi !

topic quá nhảm,đã gọi là chương trình đầu tư mà còn muốn đầu tư free thu về tiền thật thì bó tay.com
Admin đã tạo điều kiện cho member mới có cơ hội đầu tư thử=10$ free mà không hiểu còn đòi hỏi gì,nản luôn

---------- Post added at 04:29 PM ---------- Previous post was at 04:27 PM ----------

onbux mà uy tín ah=))
Cái site lập ra để scam mà bạn này cũng bảo uy tín đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week