AE chiến SEO SPRINT cho mình hỏi

có bác nào chưa có ref thì ref cho e chơi cho vui đê
ref cho bác là bác cung cấp job trên ssjm chứ,:D giờ định làm lại mà tìm job lại từ đầu nge hơi nản,đang định làm ref cho ông nào cung cấp nhiều job đây

ref cho bác là bác cung cấp job trên ssjm chứ,:D giờ định làm lại mà tìm job lại từ đầu nge hơi nản,đang định làm ref cho ông nào cung cấp nhiều job đây
ờ, job thì có nhưng chưa có add vào ssjm ma toàn job việt thôi

bạn mở 1 topic làm jobs seo đi, ae vào thảo luận giúp đỡ nhau :D
mình giờ lâu rồi ko đụng vào nên các job cách làm chắc cũng đã thay đổi hết rồi,ko đủ tự tin để lập đâu,có mấy ông trên này làm từ xưa rồi kìa,mà ko thấy mấy ông lập,cơ bản thì làm đơn giản thôi,nhưng giờ mình chưa làm lại nên ko biết giờ nó ntn,có gì bạn add yh ae có gì chia sẽ cho nhau vậy :D

mình giờ lâu rồi ko đụng vào nên các job cách làm chắc cũng đã thay đổi hết rồi,ko đủ tự tin để lập đâu,có mấy ông trên này làm từ xưa rồi kìa,mà ko thấy mấy ông lập,cơ bản thì làm đơn giản thôi,nhưng giờ mình chưa làm lại nên ko biết giờ nó ntn,có gì bạn add yh ae có gì chia sẽ cho nhau vậy :D
thì ae cùng chia sẻ jobs thôi mà, mỗi người góp 1 ít :D

có gì đâu, giờ toàn GA không ấy mà

ờ, job thì có nhưng chưa có add vào ssjm ma toàn job việt thôi
chưa add vào ssjm thì làm lâu lắm,với lại job việt thì làm đc nhiêu rúp / 1h bác,trước mình làm job việt bị cấm nhiều lắm,dạo này ko biết sao

làm chứ bác,trước cheat bị nó phát hiện del acc hết,trước toàn xài HMA fake IP làm thôi,làm job việt ko đc gì

mình chiến seoprint từ cái thời còn anh svmlva gì đó, lúc đó chơi acc vn còn đc 3$ trong 2h, xog nó loạn phải qua VPN thì khá hơn nhiều + chơi nhiều acc

giờ seo cũng hơi loạn nhưng cũng có chút cháo để ăn nếu như quen + vài cheap trick

mình chiến seoprint từ cái thời còn anh svmlva gì đó, lúc đó chơi acc vn còn đc 3$ trong 2h, xog nó loạn phải qua VPN thì khá hơn nhiều + chơi nhiều acc

giờ seo cũng hơi loạn nhưng cũng có chút cháo để ăn nếu như quen + vài cheap trick
mình cũng làm từ thời ông svmlva đấy,cũng gần 2 năm rồi,giờ mới quay lại,ko biết giờ đăng kí và kích hoạt có còn khó khăn ko,và muốn tìm 1 bạn hướng dẫn tạo job,trước có mấy a pro lắm,giờ họ đi đâu hết rồi ko còn thấy ol yh,forum nữa

đã quay lại TP,các bác trước e pm làm chung đâu hết rồi sao ko thấy ol nhỉ,ai còn ol thì vào làm nhé,bạn dùng chung HMA nữa nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,816
Latest member
kedayroi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week