• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

AE chiến SEO SPRINT cho mình hỏi

ex1379

Senior
Reactions
104
MR
0.000
Tình hình là chiến SEO cách đây cũng gần 2 năm rồi,giờ muốn làm lại mà chả thấy mấy topic SEO lúc trước đâu nữa,SEO đã nát chưa,còn ai làm ko,có thay đổi gì ko nhỉ :D

mình muốn hỏi Seosprint còn làm đc ko
tool hổ trợ còn ko SSJM ấy
HMA dùng để face IP lúc trước có còn đc ko

Last edited:
thế là vẫn còn làm đc hả,trước mình làm cũng đc tầm nữa năm,kinh nghiệm cũng khá,trước có tool tìm job add vào tool rồi làm,giờ chắc job die hết rồi,soft cũng ko biết dùng soft gì,có còn dùng HMA nữa ko nhỉ :D

thế hả VanNam,mình nghỉ lâu rồi,giờ tính làm SEOsprint lại mà ko biết bắt đầu từ đâu,các soft hổ trợ trước kia giờ tìm ko thấy nữa rồi

chỉ có click thì thế đúng rồi,trước mình làm phải fake IP qua nước ngoài,rồi toàn làm JOB kiếm tiền chứ ít khi click lắm,1h cũng đc tầm 30 rúp,trước thì 32 rúp đc 1 $ giờ ko biết sao,ae cũ từng làm giờ ko biết đâu hết rồi

a
chỉ có click thì thế đúng rồi,trước mình làm phải fake IP qua nước ngoài,rồi toàn làm JOB kiếm tiền chứ ít khi click lắm,1h cũng đc tầm 30 rúp,trước thì 32 rúp đc 1 $ giờ ko biết sao,ae cũ từng làm giờ ko biết đâu hết rồi
anh có bài viết nào hướng dẫn làm không, cho em xin link với.

a

anh có bài viết nào hướng dẫn làm không, cho em xin link với.

a ko có,trước làm ae toàn trao đổi với nhau trên yh,giờ cả nhóm thấy chả còn ai online yh nữa,muốn làm lại mà ko biết bắt đầu sao đây,soft hổ trợ?? HMA ??? Job ??? haizzz chán

Ai mà có lập hội nhớ pm mình với nha :)
Trước mình cũng tính làm thêm jobs mà nhảy vô toàn thấy no vietnam, no usa, no phoxy, riết hồi nản :(, lâu lâu mới làm được vài jobs

mình cũng đang cố liên lạc với các ae cũ từng làm trước kia,làm thì phải mua HMA hoặc socks để fake ip chứ làm kiểu job vn thì bỏ bèn gì,trước nhiều pro lắm,giờ ko biết đường nào hết rồi

seosprint mình vẫn còn chiến bình thường nhé bạn. Bây giờ làm thì chịu khó đầu tư con HMA đi.
Job ko cấm VN cũng rất nhiều. Nhưng bây giờ do tình hình bất ổn bên Ukraina và tụi Nga bị thằng Mỹ cấm vận gì đấy nên đẩy giá wmz lên cao.
36 wmr = 1 wmz

seosprint mình vẫn còn chiến bình thường nhé bạn. Bây giờ làm thì chịu khó đầu tư con HMA đi.
Job ko cấm VN cũng rất nhiều. Nhưng bây giờ do tình hình bất ổn bên Ukraina và tụi Nga bị thằng Mỹ cấm vận gì đấy nên đẩy giá wmz lên cao.
36 wmr = 1 wmz
thế hả tks bạn nha,trước đây mình làm cũng đã xài HMA rồi,làm khá ngon,bạn cho mình link chổ bán HMA đc ko,hay bạn dùng chung HMA với ai chưa,dùng chung với mình,HMA dùng đc trên 2 máy mà,và bác vẫn xài SSJM hỗ trợ chứ

giờ làm 1 ngày được có 15 đến 20 rub nhưng k phải vào liên tục tầm 3 tiếng vào 1 lần để nó cho phép làm lại job thôi

giờ làm 1 ngày được có 15 đến 20 rub nhưng k phải vào liên tục tầm 3 tiếng vào 1 lần để nó cho phép làm lại job thôi
trước tụi mình làm 1h đc tầm 30 rúp rồi,tầm 100 đến 120 job ae tìm với nhau rồi share cho nhau,24h mới làm lại đc 1 lần đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,964
171,036
Latest member
vieclambaoano
Back
Top Bottom