Matrix Adzibiz.com- site invest share tiềm năng, có payza. cùng thảo luận& nắm bắt cơ hội

Status
Not open for further replies.
xem biểu đồ lãi hình cột ở phần nào nhỉ :binhsua155:
Không có biểu đồ chia lãi đâu. Cậu phải tự lập.Vào site tớ cập nhật mỗi sáng nhé.Có phân tích số lượng Adpack tăng mỗi ngày luôn cho anh em.

Cho mình hỏi cứ 12h-1h là nó mở cổng PM cho rút ak? Mình cũng nhận đc email nó thông báo là 1 ngày cho rút 500PM nhưng đếch nói khi nào mở để mà rút :(
Cái này nó không nói cậu ạ.Tại vì hôm qua tớ thấy nó thế nên tớ viết thế thôi.Hôm nay tớ chuyển qua rút STP rồi nên không rõ.Anh em nào rút pm thì thỉnh thoảng vào coi.

- - - Updated - - -

Đến chu kì giảm rồi nhé. theo kinh nghiệm mình thì các bạn dừng đầu tư nhé trừ các bạn có lãi rồi. Ý kiến cá nhân thôi xin đừng gạch đá.( liều vẫn ăn nhiều mà )
Nói chung là ae cứ lấy vốn trước đã rồi hãy manh động.Thằng này nếu cứ phát triển đều đều như này thì sẽ sống ngang ngang Adhit là bình thường.Như đợt Adhits cũng suýt tèo, vực lên cái là lại hot trở lại ngay.

theo minh thay . Adzibiz se tro nen HOT hon. Cai thang Admin of Adzibiz xem ra rat Professional. Minh thay no add new feature tu tu la de attract new investors. Chac chan la sau nay no cung se
enable Instant withdraw thoi . no khong lam ngay boi vi no muon program phat trien len tu tu

cai thang Adhitprofit sap chet la cai chac roi. May thang BIG PROMOTERS da khong con promote AHP nua roi
Mot khi thang AHP chet. The nao may thang AHP members cung se join Adzibiz ma thoi

theo minh thay . Adzibiz se tro nen HOT hon. Cai thang Admin of Adzibiz xem ra rat Professional. Minh thay no add new feature tu tu la de attract new investors. Chac chan la sau nay no cung se
enable Instant withdraw thoi . no khong lam ngay boi vi no muon program phat trien len tu tu

cai thang Adhitprofit sap chet la cai chac roi. May thang BIG PROMOTERS da khong con promote AHP nua roi
Mot khi thang AHP chet. The nao may thang AHP members cung se join Adzibiz ma thoi
Đồng ý với cậu.:D Việc nó cho STP vào sau cũng là cả 1 chiến thuật của nó.Hi vọng nó sẽ sống ngon lành cho anh em nhờ :D

sao mình with từ trưa đến giờ ...đến bây giờ vẫn ko thấy gì nhỉ ???
Request trong 24h tiền về mà.Hên đúng lúc admin paid thì về nhanh.Ko đúng lúc nó paid thì đợi thôi cậu.Chắc đêm hoặc sáng mai tiền về.Không phải lo lắng nhiều!

mới thêm 1 add pack nữa là 3 . Nếu có pm thì rcb mình không thì payza [email protected]
căn bản ngại dùng cái này vãi vì vài pz chả biết để làm gì vừa verified xong chắc để đấy làm cảnh :)

Last edited by a moderator:
Nó cứ duy trì như vầy thì sẽ thay thế ahp dc thôi..hehe

deck moa. tự nhiên cái acc pz bị block, thằng admin nó block luôn acc , contact nó mà nó ko unlock cho, 4 share của mình. 2 share PM, 1 share stp và 1 share pz
@@ Sao lại bị block vậy bác @@ Bác có cheat gì ko

@@ Sao lại bị block vậy bác @@ Bác có cheat gì ko

tớ ko cheat chiếc gì hết. tớ mua 2 share = PM, 1 share = stp . hôm qua mua 195PZ của bác trung gian rồi dep vào 1 share nữa. sáng nay vào thấy báo acc bị block, tiền thì ko thấy có mail báo bị đảo chiều hay gì cả, acc pz cũng bị block luôn. bó tay

tớ ko cheat chiếc gì hết. tớ mua 2 share = PM, 1 share = stp . hôm qua mua 195PZ của bác trung gian rồi dep vào 1 share nữa. sáng nay vào thấy báo acc bị block, tiền thì ko thấy có mail báo bị đảo chiều hay gì cả, acc pz cũng bị block luôn. bó tay

Vậy coi chừng bác mua nhầm pz bẩn rồi :binhsua159:

dễ bị pz bẩn lắm :(

site đã mở thêm 4rum :D

tiền về dều đều :D
Date: July 03, 2013 10:45:20 AM
Amount Sent: $43.65 USD
Sender Name: adziBiz
Sender Email: [email protected]
Reference Number: 9FB63-F3FA7-xxxxx
tối nay đi làm về sẽ RCB cho mọi người.thanks ;)

Tốc độ chia lãi đã chậm lại nhưng nói chung vẫn ngon,trước hết cứ rút vốn về trước đã :D

deck moa. tự nhiên cái acc pz bị block, thằng admin nó block luôn acc , contact nó mà nó ko unlock cho, 4 share của mình. 2 share PM, 1 share stp và 1 share pz
bác đen vãi . Em hãi quá đành phải dep pz từ visa lên tốn fee vl nhưng còn hơn là mua của mấy ông...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week