Matrix Adzibiz.com- site invest share tiềm năng, có payza. cùng thảo luận& nắm bắt cơ hội

Status
Not open for further replies.
nội dung support viêt như thế nào được mình dốt TA chả biết viết tn
mới support và đã được đổi lại stp hehe ,nói chung là ai lỡ chọn thằng khác và ko rút được tiền thì cứ gởi ticket support admin sẽ thay đổi lại loại tiền mình muốn rút , chứ đừng có chơi dại ko có dep ego hay là chỉ mới dep có 1 share chủ yếu là dep bằng stp mà rút ra bằng ego thì coi chừng bị ban account vì vi phạm luật rửa tiền của nó bên phần rút tiền nó có ghi rõ ,trước đó toàn dep stp định dep 1 ego rồi rút nên đưa qua ego ai dè nó cập nhật luật rửa tiền lạng quạng bị ban account nên sợ quá phải support và đã được đổi lại stp , đừng vì chênh lệch tỉ giá tí xíu mà hại mình thì ko nên , mail bằng tiếng anh viét thế này ,account id thì điền cái username của mình ở solidtrustpay vào nhé
title : can i change my payment processor ?
can i change my payment processor to solidtrustpay with account id is xxx , before i can change it but now ,i cannot do it ,please help me solve it thanks

cảm ơn bác cập nhật nhé ! mà có phải ấn vào phần support xong open tickets không nhỉ
hình như là create ticket hay open ticket gì đó quên rồi :D
thanks bác nha đang lo từ chiều ko biết làm thế nào :binhsua11:

giờ thì biết làm thế nào rồi đấy ,làm ngay đi :D

Hàng vẫn về đều và lãi ở mức đều 3%/ngày nếu tính tổng 50$, ~4%/ngày nếu chỉ tính với 39$

Proof mới nhất:

Your SolidTrust Pay account has been credited with $122.
Details are:
Transaction ID: 276004785
Member Name: austeam
Email: [email protected]

Site đã bắt đầu pay instant,dự là chuẩn bị mấy ngày tới sẽ có thêm lượt đầu tư và lãi có thể sẽ cao hơn :D

got paid:D
Date: July 10, 2013 1:56:41 AM
Amount Sent: $88.33 USD
Sender Name: adziBiz
Sender Email: [email protected]
Reference Number: 9EA37-4DC8B-xxxxx
Message: Withdrawal Request from adziBiz Advertising That Pays for member ID

Hôm 15 tới sẽ có ít nhất 5 Site RevShare prelanch và Lanch, trong đó có 1 site của Yodaman tụi nó xôn xao từ trước (chạy luôn ko prelanch) nên hầu như giới invest đều đang ngóng vào mấy thằng này, tỉ lệ mua thêm Adpack ở Adzibiz rất thấp, lãi hôm qua chỉ hơn 1% 1 chút, hi vọng nó sẽ vượt qua khó khăn này.Nếu qua đợt này ổn thì site sẽ lại vượng trở lại thôi :D

Hôm 15 tới sẽ có ít nhất 5 Site RevShare prelanch và Lanch, trong đó có 1 site của Yodaman tụi nó xôn xao từ trước (chạy luôn ko prelanch) nên hầu như giới invest đều đang ngóng vào mấy thằng này, tỉ lệ mua thêm Adpack ở Adzibiz rất thấp, lãi hôm qua chỉ hơn 1% 1 chút, hi vọng nó sẽ vượt qua khó khăn này.Nếu qua đợt này ổn thì site sẽ lại vượng trở lại thôi :D

đang hóng của yodaman đây :D

Vẫn đang đợi RCB của chủ thớt từ UTS. Pm yahoo va skype nhưng vẫn không thấy hồi âm!

pz của bạn mình ko rút commission được , đang bị nghi là pz bẩn nên chưa RCB được, bạn cũng đừng nghĩ là mình không biết các giao dịch kiểu dep tiền pz ở các site rồi lấy RCB của anh em qua cổng khác trước kia của bạn. Hiện site UTS không chia lãi nữa mà bạn dep hơn 4k$ vào mà không chút do dự, sau đó chỉ xin RCB 30 adpack (600$) nên mình không thể tùy tiện RCB cho bạn được.thân.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,816
Latest member
kedayroi

Most viewed of week

Most discussed of week