Matrix Adzibiz.com- site invest share tiềm năng, có payza. cùng thảo luận& nắm bắt cơ hội

Status
Not open for further replies.
ban đầu nạp vào 39$ thì hằng tháng lãi bao nhiêu vậy thớt :binhsua43:
nhiều người mua share thì lãi cao.lấy tiền mua share người sau chia đều cho người trước. khi nào share đủ 128% thì thôi.

Nó khóa cổng PM lâu nhể. 2 ngày rồi @@!

Hôm qua lúc tầm 12h-1h nó có mở cổng PM 1 lúc.Sau đó lại khóa. Có vẻ như lượng PM của nó không đủ hoặc vì một lí do nào đó mà nó hạn chế mở cổng PM cho member rút. Nhìn vào cái đkiện withdrawl của nó thì thấy, các cổng khác có thể rút unlimited nhưng PM chỉ cho rút max 500$/ lệnh.
Lúc sáng qua PZ cũng bị lỗi 1 chút đến nay thì fix ok hết rồi.Tụi trên MMG và hầu hết tụi thế giới chơi STP với PZ chính nên vấn đề PM này có lẽ không ảnh hưởng nhiều lắm đến site.
Nhìn chung anh em chơi rồi thì cứ tính toán thu hồi vốn nhanh nhất cái đã, rồi có tái tiếp thì tái :D Mình thì lời rồi nên hàng ngày vẫn tái vài Adpack để cập nhật tình hình Adzibiz cho anh em!

Thành quả sau 12 ngày :D.

ăn đậm thế nhỉ ? nhưng dep từng đấy cũng run vãi :binhsua28:
Hôm nó run tối 21 dep có 500.:D Sang ngày 22 t mới dep nhiều.Liều cũng phải có cơ sở chứ không phải cứ bạ đâu cũng dep nên chẳng run lắm cậu ợ .:D

Có 1 dòng thông báo nhỏ ở chỗ withdrawl cho ae nào chỉ Dep PM là : hiện tại cổng PM nó ko mở thì có thể dep thêm 1 Adpack bằng pz hoặc STP rồi rút về cổng đó được :D Nếu ko thích đợi chờ thì làm cách đó.:D
Nhưng mấy bạn dep STP hay PZ thì dep thêm PM ko rút được về PM đâu nha :D

cũng định dùng pz để chơi invest có gì còn dis mà chỉ sợ nó cho mình tiền bẩn nghe nói là mất acc luôn =_= . Chứ chơi bằng pm run quá :))

hôm nay vào thấy site ghi block account là sao nhỉ. site die rồi à
Dính PZ bẩn :(

Mới chuyển qua rút STP.Tiền về sau vài tiếng.Request từ lúc 8h30

Your SolidTrust Pay account has been credited with $324.31.
Details are:

Transaction ID: 275964338

Member Name: austeam

Email: [email protected]

If you have any queries, please contact our support team.

STP hơn 1 tiếng đã về rồi, mà dep PM rút STP thì phí nhỉ

rut phat ve luoon .

rút đúng lúc thì về nhanh lắm, đặc biệt là payza.site giờ đã đi vào ổn định hơn, lãi suất tuy không cao như trước nhưng rất đều :D

Cho mình hỏi cứ 12h-1h là nó mở cổng PM cho rút ak? Mình cũng nhận đc email nó thông báo là 1 ngày cho rút 500PM nhưng đếch nói khi nào mở để mà rút :(

Đến chu kì giảm rồi nhé. theo kinh nghiệm mình thì các bạn dừng đầu tư nhé trừ các bạn có lãi rồi. Ý kiến cá nhân thôi xin đừng gạch đá.( liều vẫn ăn nhiều mà )

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week