Warning Admin Tekzoom.net Phạm Quang Nghiệp có dấu hiệu lừa đảo

nhiều đứa vẫn còn tán dương động viên thánh nổ nữa, ngu muội.
Thằng này mình thấy nó ngu từ hồi để Xabo scam từ cách đây 4,5 tháng, bừa bãi ko thể nói

ec mình xém theo nó đầu tư ^^. Nó còn có lít scam cập nhật thường xuyên nữa kà ^^
Thi thoảng em cũng vào đấy để check scam :)
Thằng ôn này báo scam cực kì muộn, ít nhất phải sau 2 3 ngày nó mới báo cam, đặc biệt là những site nó dụ newbie vào

Thằng ôn này báo scam cực kì muộn, ít nhất phải sau 2 3 ngày nó mới báo cam, đặc biệt là những site nó dụ newbie vào
K thanh toán là phải vào ngay allmonitor check rồi, k thấy gì lượn qa mon xem vote, chứ xem gì mấy cái cập nhật của blog, cá nhân mình nghĩ vậyj hehe

Thanh niên này biết nhiều site lớn phết ,có điều sao không tự giữ lại cho mình mà đầu tư mà phải đi tuyển ref nhỉ :confused:

Thanh niên này biết nhiều site lớn phết ,có điều sao không tự giữ lại cho mình mà đầu tư mà phải đi tuyển ref nhỉ :confused:
Thì cũng chỉ là thằng sống nhờ tiền ref thôi mà =))

tuyển Ref thì ăn RCB + tiền site trả cho như monitor ,ông này ko bao giờ có khái niệm gọi là RCB cho mem theo :D

tuyển Ref thì ăn RCB + tiền site trả cho như monitor ,ông này ko bao giờ có khái niệm gọi là RCB cho mem theo :D
biết vậy mà vẫn cứ theo nhỉ :D:D:D

Thằng oắt con lại ăn phốt tiếp anh em ạ =))))))))))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom