Help admin & sup vào đây thảo luận về vấn đề mem ảo

7vengroup

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Hiện nay phong trào làm offers đang phát triển rất mạnh nhưng bên cạnh đó vẫn còn 1 số tiêu cực như 1 số mem lợi dụng việc này để chuộc lợi nhất là tình trạng mem ảo nộp mail ảo, làm group này lại xài sock hay vpn của group khác để làm offers. Mình là một sup mới còn thiếu nhiều kinh nghiệm, mọi người cho ý kiến về vấn đề này và các giải pháp để khắc phục tránh tình trạng chưa ra chợ đã hết xiền.

Site bạn ngon thì người ta làm ầm ầm quản lý ko hết
còn site làm mãi ko được xu nào thì họ bỏ đi thôi
chuẩn không cần chỉnh, mà đã chỉnh là không chuẩn nữa.........:binhsua01:

Hiện nay phong trào làm offers đang phát triển rất mạnh nhưng bên cạnh đó vẫn còn 1 số tiêu cực như 1 số mem lợi dụng việc này để chuộc lợi nhất là tình trạng mem ảo nộp mail ảo, làm group này lại xài sock hay vpn của group khác để làm offers. Mình là một sup mới còn thiếu nhiều kinh nghiệm, mọi người cho ý kiến về vấn đề này và các giải pháp để khắc phục tránh tình trạng chưa ra chợ đã hết xiền.
Vấn đề của cậu cũng đang là 1 vấn đề chung cho tất cả các subs.mình cũng đang rất đau đầu mấy vấn đề này. mình đang áp dụng chính sách những mems mới gia nhâp nhóm 2 ngày sẽ thu acc 1 lần. Những mems cũ thì ko cần thiết. Ai ko làm sẽ del yh ngay.

Check bằng id teamview.rồi các sub share các id của mem chuyên đi ăn cắp tool.

Site bạn ngon thì người ta làm ầm ầm quản lý ko hết
còn site làm mãi ko được xu nào thì họ bỏ đi thôi

nếu đơn giản như zay thì cần gì phải cảnh giác..vấn đề vẫn có 1 số sup lợi dụng việc này để giả làm mem rồi lấy sock, hay vpn cho group của họ làm..nói chung vẫn phải cảnh giác.

---------- Post added at 03:03 PM ---------- Previous post was at 03:01 PM ----------

Vấn đề của cậu cũng đang là 1 vấn đề chung cho tất cả các subs.mình cũng đang rất đau đầu mấy vấn đề này. mình đang áp dụng chính sách những mems mới gia nhâp nhóm 2 ngày sẽ thu acc 1 lần. Những mems cũ thì ko cần thiết. Ai ko làm sẽ del yh ngay.

chính sách của cậu cũng đc, nhưng mình lại sợ nó nộp mail ảo thì cũng hơi mệt..

Đúng quá hiện nay có nhiều đứa tham lam quá không muốn bỏ tiền túi ra lợi dụng người khác để lấy acc sock mình đưa 1 số yahoo để ae gặp yahoo này mà tránh. Winsocks_df , ped.ship

xin ngay số tài khoản thẻ ATM ngay từ lúc mới tham gia để xác nhận tên, địa chỉ , chắc 1 thằng cũng ko làm đc nhiều cái thẻ ATM đâu :D

nếu đơn giản như zay thì cần gì phải cảnh giác..vấn đề vẫn có 1 số sup lợi dụng việc này để giả làm mem rồi lấy sock, hay vpn cho group của họ làm..nói chung vẫn phải cảnh giác.

---------- Post added at 03:03 PM ---------- Previous post was at 03:01 PM ----------

chính sách của cậu cũng đc, nhưng mình lại sợ nó nộp mail ảo thì cũng hơi mệt..
Cậu thu mail + pass xem ảo đến cỡ nào đc...Lấy xác suất 1 acc log vào site làm hay ko biết liền. trừ khi nó cao thủ reg luôn acc trong site thì mình chịu..Nhưng như vậy thà nó làm cho mình vài acc còn hơn.làm vậy cũng mát time lắm :)

---------- Post added at 10:43 PM ---------- Previous post was at 10:42 PM ----------

Đúng quá hiện nay có nhiều đứa tham lam quá không muốn bỏ tiền túi ra lợi dụng người khác để lấy acc sock mình đưa 1 số yahoo để ae gặp yahoo này mà tránh. Winsocks_df , ped.ship
Thằng winsock này có pm tớ làm đến khi đòi acc thì lặn :)) mà nó thích thì reg đầy yh. ko tránh đc đâu 1 yh nó xài 1 lần :((

xin ngay số tài khoản thẻ ATM ngay từ lúc mới tham gia để xác nhận tên, địa chỉ , chắc 1 thằng cũng ko làm đc nhiều cái thẻ ATM đâu :D
cách này mới chuẩn không cần chỉnh.Khi mem nhận $ lo mà chả cấp TK ATM.sub xin luôn từ đầu.:)):))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom