• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Admin site sell5socks.net (ym:quang20011 nick forum: xuanxuavn) scam VLGroup 41.5$

Status
Not open for further replies.
thứ nhất chuyện mày vu oan cho tau , tau ko chấp . và một mực mày đi đâu cũng bôi nhọ tau . còn việc mày chưa xử lý xong đâu . có phải mày ăn môn ngứa chưa . ăn rồi chứ gì hèn gì ngứa miệng phát biểu lung tung
ko có bằng chứng cụ thể .... chơi dayli thì chấp nhận thui cậu ợi ...
thấy mệt mỏi

thứ nhất chuyện mày vu oan cho tau , tau ko chấp . và một mực mày đi đâu cũng bôi nhọ tau . còn việc mày chưa xử lý xong đâu . có phải mày ăn môn ngứa chưa . ăn rồi chứ gì hèn gì ngứa miệng phát biểu lung tung
Tao yêu cầu mày trả lời đúng trọng tâm topic ! Yêu cầu mày post bằng chứng group tao cheat link mày . đừng có ngồi đó mà nói nhảm nữa :binhsua08:

Admin gì có mấy đồng mà kì kèo tiếc rẻ , mấy trăm ngàn khó nuốt lắm đấy :m179:

Admin gì có mấy đồng mà kì kèo tiếc rẻ , mấy trăm ngàn khó nuốt lắm đấy :m179:

cho dù 1000 đồng tôi cũng làm cho ra lẽ cái danh sách nhóm cheat offer này
vì scam thấy rõ

cho dù 1000 đồng tôi cũng làm cho ra lẽ cái danh sách nhóm cheat offer này
vì scam thấy rõ

Vậy bạn cũng cho mọi người thấy rõ cái scam của chủ thớt đi, hãy đưa ra nhưng bằng chứng khác thuyết phục hơn 2 cái ảnh của bạn đi

Mình thấy chủ thread và các member trong group không tôn trọng admin cho lắm. Bây giờ nếu admin site đó SCAM thì cậu cũng bị mất 800k ? Chi bằng theo phương án của admin đề xuất, để mọi việc sáng tỏ, biết ai đúng ai sai.

Admin của site offer có đề xuất gửi 800k vnd + acc ksix cho 1 Mod để theo dõi.

- Nếu admin sai, admin chấp nhận bi banned forever và mình gửi lại 800k cho chủ thread.
- Ngược lại, chủ thread chấp nhận bị banned forever và mình gửi lại 800k cho admin.

Không biết 2 bạn đồng ý không? Nếu đồng ý mình sẽ nhờ Mod hanhyes nhận 800k vnd và acc ksix để theo dõi.

Last edited by a moderator:
Nói thật vụ này tớ không biết đâu.
Mình biết offer thật nhưng thời gian của mình bận lắm. Và cầm tiền và account của người khác thực sự phức tạp

Có gì max xem cách khác chứ BQT MMO4ME không nên cầm tài sản của người khác như thế này :(

Mình thấy chủ thread và các member trong group không tôn trọng admin cho lắm. Bây giờ nếu admin site đó SCAM thì cậu cũng bị mất 800k ? Chi bằng theo phương án của admin đề xuất, để mọi việc sáng tỏ, biết ai đúng ai sai.

- Nếu admin sai, admin chấp nhận bi banned forever và mình gửi lại 800k cho chủ thread.
- Ngược lại, chủ thread chấp nhận bị banned forever và mình gửi lại 800k cho admin.

Không biết 2 bạn đồng ý không? Nếu đồng ý mình sẽ nhờ Mod hanhyes nhận 800k vnd và acc ksix để theo dõi.

Vấn đề là theo dõi cái gì và theo dõi như thế nào? Chẳng lẽ nếu ksix không pay thì chủ topic cũng ko được pay và bị banned forever. Sao có kiểu buồn cười thế. Chơi offer cơ bản nó đã là cheat rồi. Nhiều người vẫn ko dc net pay đó thôi. Nếu mà ông admin nào cũng đòi net pay thì mới pay cho member thì chả có ma nào nó thèm chơi. Nhỡ net nó không pay thì đói cả lũ à. Có chơi có chịu, đằng này còn rêu rao pay daily cơ mà :))

Vấn đề là theo dõi cái gì và theo dõi như thế nào? Chẳng lẽ nếu ksix không pay thì chủ topic cũng ko được pay và bị banned forever. Sao có kiểu buồn cười thế. Chơi offer cơ bản nó đã là cheat rồi. Nhiều người vẫn ko dc net pay đó thôi. Nếu mà ông admin nào cũng đòi net pay thì mới pay cho member thì chả có ma nào nó thèm chơi. Nhỡ net nó không pay thì đói cả lũ à. Có chơi có chịu, đằng này còn rêu rao pay daily cơ mà :))

tau nói mày nghe . ko biết thì dựa cột mà nghe . nó nói pay daily . nhưng chính thức vào làm cho tau là ngày mùng 2 tháng 4 nhé . còn những ngày trước chỉ là hỏi cho qua chuyện
mùng 2 tháng 4 tau mới tuyển vào làm .
và đã đưa ra bảng thảo quy luật riêng của tau . là làm 2 ngày nộp account
đên ngày thứ 3 pay
+ nó đồng ý rồi làm
+ 2 ngày đầu làm nộp account , đên ngày thứ 3 thứ 3 tau pay cho nó 800k
+ lần 2 nó nộp tau accont thì đúng ngày thư 3 tau pay là phát hiẹn ra gian lận
+ không biết không hiểu thì dựa cột mà nghe . đừng có phán xét ở đây . tỏ ra nguy hiểm . mày tỏ ra nguy hiểm toàn nói ngu ra không ah

Attachments

• Screen Shot 2013-04-09 at 9.36.54 AM.png
    Screen Shot 2013-04-09 at 9.36.54 AM.png
    82.7 KB · Views: 36
lâu lâu mới vào mmo lại. thấy anh quang có dính liếu nên nói 1 tiếng công bằng chút thôi.
Admin thì ăn dc chịu dc là đúng rồi đó .
nhưng nếu lỡ như có vụ cheat link . ( có nhiều cách cheat link, hiểu đơn giản là dùng link cuối cùng dán lên trình duyệt sẻ lead. toàn bộ các công đoạn đầu bỏ qua chỉ làm công đoạn cuối cùng, việc này khá nguy hiểm . giải thích chút thôi. chứ bạn vô danh nói là bản chất của offers là cheat thì cũng đúng. nhưng ở đây mình chỉ cheat mình là người mỹ làm việc, còn làm việc ko đúng quy trình thì không dc rồi ) . Nếu site anh quang có 2 3 4 group làm việc ở trên đó . sẻ anh hưởng tới các group khác khi net die.
Làm gì cũng nghĩ cho mình và cho họ. chứ đừng có biết làm sao cho mình có tiền . kệ mặt người ta sống chết.
giải quyết như anh max đi. cho xong chuyện.

tau nói mày nghe . ko biết thì dựa cột mà nghe . nó nói pay daily . nhưng chính thức vào làm cho tau là ngày mùng 2 tháng 4 nhé . còn những ngày trước chỉ là hỏi cho qua chuyện
mùng 2 tháng 4 tau mới tuyển vào làm .
và đã đưa ra bảng thảo quy luật riêng của tau . là làm 2 ngày nộp account
đên ngày thứ 3 pay
+ nó đồng ý rồi làm
+ 2 ngày đầu làm nộp account , đên ngày thứ 3 thứ 3 tau pay cho nó 800k
+ lần 2 nó nộp tau accont thì đúng ngày thư 3 tau pay là phát hiẹn ra gian lận
+ không biết không hiểu thì dựa cột mà nghe . đừng có phán xét ở đây . tỏ ra nguy hiểm . mày tỏ ra nguy hiểm toàn nói ngu ra không ah

Mày mới là thằng tỏ ra nguy hiểm. Nhai đi nhai lại 1 câu ko thấy chán à. Mày bảo người ta cheat thì phải đưa ra bằng chứng. Còn cái pic mày chụp rồi post đi post lại có nhiều pro offer đã xác nhận ko đủ căn cứ để nói là chủ theard cheat. Còn ngụy biện gì nữa hay lại tiếp tục paste lại cái bài cũ hả thằng chí phèo này. R2 vãi cả đái.

- - - Updated - - -

lâu lâu mới vào mmo lại. thấy anh quang có dính liếu nên nói 1 tiếng công bằng chút thôi.
Admin thì ăn dc chịu dc là đúng rồi đó .
nhưng nếu lỡ như có vụ cheat link . ( có nhiều cách cheat link, hiểu đơn giản là dùng link cuối cùng dán lên trình duyệt sẻ lead. toàn bộ các công đoạn đầu bỏ qua chỉ làm công đoạn cuối cùng, việc này khá nguy hiểm . giải thích chút thôi. chứ bạn vô danh nói là bản chất của offers là cheat thì cũng đúng. nhưng ở đây mình chỉ cheat mình là người mỹ làm việc, còn làm việc ko đúng quy trình thì không dc rồi ) . Nếu site anh quang có 2 3 4 group làm việc ở trên đó . sẻ anh hưởng tới các group khác khi net die.
Làm gì cũng nghĩ cho mình và cho họ. chứ đừng có biết làm sao cho mình có tiền . kệ mặt người ta sống chết.
giải quyết như anh max đi. cho xong chuyện.

Bạn nói đúng rồi. Nhưng vấn đề phải chứng minh được người ta cheat chứ ko cũng chỉ là lời nói xuông. Vậy admin ko muốn pay cho mem là cứ vu mem cheat rồi ko pay?

Mày mới là thằng tỏ ra nguy hiểm. Nhai đi nhai lại 1 câu ko thấy chán à. Mày bảo người ta cheat thì phải đưa ra bằng chứng. Còn cái pic mày chụp rồi post đi post lại có nhiều pro offer đã xác nhận ko đủ căn cứ để nói là chủ theard cheat. Còn ngụy biện gì nữa hay lại tiếp tục paste lại cái bài cũ hả thằng chí phèo này. R2 vãi cả đái.

- - - Updated - - -

Bạn nói đúng rồi. Nhưng vấn đề phải chứng minh được người ta cheat chứ ko cũng chỉ là lời nói xuông. Vậy admin ko muốn pay cho mem là cứ vu mem cheat rồi ko pay?

như chủ đề đã đọc khẳng định mình không biết gì hết gì offer mà còn vào đây bôi xấu người khác ah . hay là mày muốn phá đám tau thì cứ nói . chứng thật là site sock tau sáng này có cả loạt nick đặt tên là scammmer của mày . muốn thăm dò phá website nữa hả

nhiều vps quá không biết làm gì lấy đi ddos fari ko

Xin lỗi mình không muốn comment nhưng nói thật ông max, hanhyes nên làm việc 1 cách khách quan nhất đi:
1. Admin paid daily mà không chứng minh được mem cheat link, không paid cho mem theo đúng thời gian >>> scammer khỏi phải bàn cãi
2. Đến cuối tháng vào trường hợp con offers không cheat link nhưng bị net nó trừ sạch, hoặc do lỗi IP net nó cũng trừ tiền chứ chả cần phải cheat link. Trong trường hợp đấy sẽ tính sao?
3. Nếu đợi đến lúc net pay admin mới chịu pay thì ít nhất cũng phải rate 85- 90% chứ không thể tính theo rate daily được
Ông hanhyes cũng là admin chắc hiểu rõ vấn đề này:m020: Nếu không đủ năng lực thì đừng có ham hố.....

uhm, hiểu mà. làm gì có cái vụ ko paid tiền cho member. hihi. mà tớ nghỉ admin có quyền hold lại tiền nhĩ.
1 người có 1 cách giải quyết. ở đây tớ chỉ nói trên cuơng vị 1 site có nhiều group đang làm việc. hihihi,
hóng tiếp xem anh quang giải quyết sao vậy :).

Xin lỗi mình không muốn comment nhưng nói thật ông max, hanhyes nên làm việc 1 cách khách quan nhất đi:
1. Admin paid daily mà không chứng minh được mem cheat link, không paid cho mem theo đúng thời gian >>> scammer khỏi phải bàn cãi
2. Đến cuối tháng vào trường hợp con offers không cheat link nhưng bị net nó trừ sạch, hoặc do lỗi IP net nó cũng trừ tiền chứ chả cần phải cheat link. Trong trường hợp đấy sẽ tính sao?
3. Nếu đợi đến lúc net pay admin mới chịu pay thì ít nhất cũng phải rate 85- 90% chứ không thể tính theo rate daily được
Ông hanhyes cũng là admin chắc hiểu rõ vấn đề này:m020: Nếu không đủ năng lực thì đừng có ham hố.....

tôi chính thức nhận vào làm là ngày mùng 2 thang 4 nhé
+ tôi đặt ra quy luật là làm 2 ngày nộp account . ngày thứ 3 pay
+ cậu ta đã đồng ý . sao bạn không chịu đọc nội dung log chat khi tôi làm theo luật của tôi
+ mà cứ căn cứ vào chữ daily của cậu ta
+ nếu như cậu ta không đồng ý làm 2 ngày nộp account và ngày thứ 3 check và trả tiền 800k rồi còn gì
+ lần thứ 2 cũng như lần đầu . 2 ngày làm rồi ngày thứ 3 nôp.

các bạn không hiểu cứ nói là pay daily mãi thế . sao không chịu hiểu là khi làm bên mình mình đặt ra quy luật của mình là 3 ngày . 2 ngày làm và một ngày thứ 3 gởi tiền
. cậu ta cũng đồng ý và nhận tiền của tôi là 800k lần đầu rôi
+ nếu không đồng ý thì làm sao cậu ta làm thêm đợt 2 này đựoc

Attachments

• Screen Shot 2013-04-09 at 9.36.54 AM.png
    Screen Shot 2013-04-09 at 9.36.54 AM.png
    82.7 KB · Views: 29

trungcoi nói cho cẩn thận nha. Tớ còn chưa tham gia vụ việc ở điểm nào, trung tự nhiên lôi tớ vào chuyện này xong nói mấy câu ở trên hơi quá đáng đấy

Vẫn chưa giải quyết xong là sao :s. Tóm lại là thế này nhé.
Đợt 1: Làm 2 ngày, ngày 3 trả tiền đã pay (k xét).
Đợt 2: Làm 2 ngày, ngày 3 VlGroup nộp acc, ông xuanxuavn nghi ngờ có Cheat link nhưng chưa có bằng chứng cụ thể (vẫn chỉ là nghi ngờ :|) nên k pay cho VlGroup trái vs giao kèo nên VlGroup lên đây để báo scam.
Ông xuanxuavn liên tục vịn vào cái lí do là cheat link mà k có bằng chứng cụ thể :| < Sai rõ mẹ rồi.
Khách quan mà nói thì VlGroup cũng hơi nóng khi bắt ông ấy trả ngay nhưng liên quan đến tiền nong thỳ ai chả thế.
Mod đy qua thỳ giải quyết luôn đi để lâu cả 2 bên đều khó chịu :|

trungcoi nói cho cẩn thận nha. Tớ còn chưa tham gia vụ việc ở điểm nào, trung tự nhiên lôi tớ vào chuyện này xong nói mấy câu ở trên hơi quá đáng đấy
hí hí lôi vào vì ông không chịu nhận xét khách quan nhất mà cứ trả lời chung chung như thế này:hihi:
Nói thật vụ này tớ không biết đâu.
Mình biết offer thật nhưng thời gian của mình bận lắm. Và cầm tiền và account của người khác thực sự phức tạp
Ông cũng là admin+ cũng là mem nên hiểu rõ vấn đề mà. Cho 1 câu nhận xét khách quan nhất đi

Vẫn chưa giải quyết xong là sao :s. Tóm lại là thế này nhé.
Đợt 1: Làm 2 ngày, ngày 3 trả tiền đã pay (k xét).
Đợt 2: Làm 2 ngày, ngày 3 VlGroup nộp acc, ông xuanxuavn nghi ngờ có Cheat link nhưng chưa có bằng chứng cụ thể (vẫn chỉ là nghi ngờ :|) nên k pay cho VlGroup trái vs giao kèo nên VlGroup lên đây để báo scam.
Ông xuanxuavn liên tục vịn vào cái lí do là cheat link mà k có bằng chứng cụ thể :| < Sai rõ mẹ rồi.
Khách quan mà nói thì VlGroup cũng hơi nóng khi bắt ông ấy trả ngay nhưng liên quan đến tiền nong thỳ ai chả thế.
Mod đy qua thỳ giải quyết luôn đi để lâu cả 2 bên đều khó chịu :|
lúc đó mình nói cậu ta . êm cứ để từ từ để anh giải quyết đã , cho anh check account tí . chứ em vừa gởi acccount qua . gởi lúc 12h trưa . 41$ rồi nói tôi phải nội trong 2h là phải gởi tiền . mà ngày thư 3 đã qua đâu mới 12h trưa . không là report scam . ai mà không tức chứ các bạn . gởi qua không cho tôi check account gì cả . cậu ta tự cộng tiền . tự tính tiền rồi như kiểu hổ báo nói tôi phải pay đủ . không thiếu 1 đồng . thiếu 1 đồng sẽ report .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,138
171,226
Latest member
lindsaykeith

Most viewed of week

Most viewed of week