Spotlight Admin nào đang có site chạy CPAlead thì chú ý nhé (theo kinh nghiệm, ai thích thì theo, ko thì tùy)

chicken1191

Senior
Reactions
403
MR
0.000
Như tiêu đề, thấy anh em admin chiến cpalead nhiều quá nên và cũng không ít bạn rút ko dc $ và ko ít bạn bị lock acc

Theo kinh nghiệm thì cpalead nó ko cho phép nội dung trang web của bạn liên quan tớ tiền mặt: Như hình ảnh về "Tiền", các từ liên quan như : FREE, REAL, CASH..

Bổ sung thêm tý là: Nếu vi phạm cái này mà bị nó close acc, contact nó nó sẽ mở ra nếu mình fix cái này, nhưng sẽ bị trừ 30% giá offer nhé.
Như hình bên dưới, đó là lý do vì sao hình này giá offer thấp hơn mấy acc mới reg.

Đây là một hình minh họa:

Đây chỉ là chia sẻ của mình, ai thích thì nghe theo, còn không thích thì đừng có chém ở đây nhé. Muốn chém thì PM yahoo thầu hết

Ai thấy OK thì Ấn "Thanks" nhé

Thanks

Bạn nào ghé vào mà cảm thấy ko cần thì up cho anh em cần nhé :binhsua08:

Last edited by a moderator:

daosythui79

Banned
Verified
Reactions
1,140
MR
0.000
Xin chỗ nào cho xin với chú

ngovanviet

Banned
Reactions
111
MR
0.000
thanks nhá, mà bây giờ mình fix hết rồi, pm nó tăng rate lại được không nhỉ, đúng giá con Download không biết bao nhiêu nhỉ. chick inbox cái yh thèn cpa với nhá :X

h6792

Hero
Reactions
424
MR
0.167
cái này xác nhận là đúng... site mình lần trước có dính chử Paypal trong 1 tấm hình mà rút nhanh 3 lần nó đều k cho...fix lại thì ok

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,800
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week