Admin infinitybux rất quan tâm đến mmo4vn

như các bạn đều biết buxhost có 1 site rất nổ tiếng đã hoạt động uy tín đc gần 1 năm nay là infinitybux và 1 site nữa cũng hơn 6 tháng rồi cũng của admin này là tvibux . gần đây admin này có mở thêm 2 site site mới vủa ra đc 1 2 hôm nay là powerfulbux .

mua banner hết mấy chục$ + mở topic bonus kiếm đc dăm chục ref nãy vô thì nó xóa sạch ko còn ref nào

send support ticket hỏi thì bố ý bảo thế này

nó ghi luôn link topic tuyển ref đó

và đây nó xóa sạch chả còn ref nào

mẹ ko cho tuyển ref mà để giá thuê ref 1.5$ 1 con thế thì up acc lên để solo 1 mình à . bố thằng admin bựa
1.5$ 1 con thì thích cũng chiều nhưng mà nó toàn chơi AP lúc nó bùng thì còn gì hi vọng mong manh .
đc mấy chục ref click cho 1 ngày nhưng mà đếch nhận đc refclick vì ngày hôm trước chưa click , nản vãi hà

traimo91

Hero
Reactions
1,172
MR
1.135
không có lủa làm sao có khói. Công nhận ông Việt Nam ta lắm người tài toàn nghĩ ra cheat, hack, auto, đủ kiểu không j là không thể. Thế chả các site uy tín + ngon hầu hết blacklist dân VN

Upvote 0

SuperLove

Newbie
Reactions
266
MR
0.000
You must not send unsolicited email or force anyone in any other way into becoming your referral. You also cannot use any service to sell you referrals, or make offers to your referrals for joining the site or staying active.

đây là TOS của nó . mình ko hack cheat gì cả nếu có thì mail kia nó đã nói , mình là con người bận rôn với cả cheat thì đc đáng nhiêu mà cheat , tiền mình mua banner quảng cáo cho site này là nhiều chứ tiền bonus cho mem mmo4vn thì đáng bao nhiêu
các bạn đọc kỹ mail nó support rồi hãy phát biểu

---------- Post added at 09:15 PM ---------- Previous post was at 09:14 PM ----------

chắc anh chủ hội nào thưa thốt rầu =)) . Không thì coi có box vietnam trong đó ko , nhòm anh mod xem sao :)

ừ cái này có thể nghi lắm :D

Upvote 0
18 .You must not send unsolicited email or force anyone in any other way into becoming your referral. You also cannot use any service to sell you referrals, or make offers to your referrals for joining the site or staying active.

đây là TOS thứ 18 của nó mà nó send mail support nói mình chống lại TOS #18 đó
dịch đại khái ra là nó ko cho phép dùng mail,... mua bán thuê ( bonus, refback đó ) để có đc ref

Upvote 0
giờ bác mún tuyển ref thì chỉ có thể viết bài, còn link ref thì đừng post,ai mún làm ref thì pm bác send link.z thì nó mới ko search ra dc.chỉ cần search google link ref
powerfullbux.com/?ref=...
của bác là bik ngay forum bác tuyển ref ấy mà.đâu cần có tay trong ^^

Upvote 0
bác tuyển ref là sai cái mình tô đậm rùi. nó del ref là phải.
rồi rồi vừa post lên đó thì TOS #18 mình nói đó chứ sao nữa
buxhost mà ko cho phép tuyển ref mới vãi chưởng dạng site như buxhost toàn 1$ đến 1.5$ 1 con rent ref mà chơi như mấy script khác thuê tới 9k ref rent thì lạy luôn

mua cả banner nữa chứ có phải tuyển ko đâu quảng cáo site cho bố ý mà bố ý đối sử vậy .

---------- Post added at 09:28 PM ---------- Previous post was at 09:24 PM ----------

giờ bác mún tuyển ref thì chỉ có thể viết bài, còn link ref thì đừng post,ai mún làm ref thì pm bác send link.z thì nó mới ko search ra dc.chỉ cần search google link ref
powerfullbux.com/?ref=...
của bác là bik ngay forum bác tuyển ref ấy mà.đâu cần có tay trong ^^

mình nghĩ admin này nó cũng ko cùi đến mức vậy đâu bạn 1 con người lắm tiền và nổi tiếng trong giới ptc mà ngôi search thế à ? . mình cũng ko phải dạng nhiều ref , như 1 topic mình viết đó 1 nguòi vietnam 1 ngày lập 248 acc làm ref cho 1 acc chính thế nó mới để ý chứ
site này các bạn biết tốc đọ phát triền của nó thế nào ko
chưa đầy 1 ngày là đã có hơn 6k mem . thế nó check hết khoảng vài trăm người có vài chục ref thôi cũng đã mệt muốn chết rồi

Last edited by a moderator:
Upvote 0

nhanhui

Banned
Reactions
312
MR
0.000
nhớ cái vụ buxsecure nên tôi k dám chiến thằng này

---------- Post added at 09:36 PM ---------- Previous post was at 09:32 PM ----------

trước khi nói người ta thì xem lại vietnam mình xem , dcm mấy con dog suốt ngày cheat cheat nên admin site nào mà chả sợ vietnam

Upvote 0
mấy bác ko đc tiện thể ném đá bừa các bác đọc rõ cái mail nó gửi cho mình trên đầu topic mình chụp đó nhé nó cáo tội mình lập topic tuyển ref và có ghi kèm link đó . site nó chỉ có 4 ads 0.01 thì mấy cheater chắc cũng ngại cheat và chỉ site nhiều ads như fpibux và tỷ lên ăn của 1 refclick nó cao thì mới có cheater làm 1 ngày 248 acc chứ .

---------- Post added at 09:42 PM ---------- Previous post was at 09:40 PM ----------

các bác vô mấy site onbux3 , ptcbuxx , fpibux ,immortalbux,buxfever.... xem những banner treo của site này tên ref là ai có phải superlove ko

---------- Post added at 09:45 PM ---------- Previous post was at 09:42 PM ----------

mình cũng cay mấy ông cheater viêt lắm chứ site FPIBUX 1 ông send tiền bẩn cho nó làm nó limit paypal , vài
ông cheater số lượng nhiều làm giờ nó ko còn tiền trả mem
vừa ấn pay đang pending huhuhuuhuhuhuhu

Last edited by a moderator:
Upvote 0
bác superlove rất là chịu chơi và chịu chi , tuyển ref với chế độ rb rất cao mà k biết là buxhost nó chỉ sống trung bình 7 ngày / site

---------- Post added at 09:46 PM ---------- Previous post was at 09:45 PM ----------

site nao đang pending vậy , tôi cũng đang pending fpibux nè

Upvote 0
bác superlove rất là chịu chơi và chịu chi , tuyển ref với chế độ rb rất cao mà k biết là buxhost nó chỉ sống trung bình 7 ngày / site

---------- Post added at 09:46 PM ---------- Previous post was at 09:45 PM ----------

site nao đang pending vậy , tôi cũng đang pending fpibux nè
ừ fpibux ...

Upvote 0

namit2507

Senior
Reactions
2,691
MR
0.002
nhớ cái vụ buxsecure nên tôi k dám chiến thằng này

---------- Post added at 09:36 PM ---------- Previous post was at 09:32 PM ----------

trước khi nói người ta thì xem lại vietnam mình xem , dcm mấy con dog suốt ngày cheat cheat nên admin site nào mà chả sợ vietnam

lời nói với cái chữ ký giống chống đối nhau quá :(

Upvote 0
chắc chắn có người vn đã tố cáo . chắc do tên đó đã invest nhiều tiền sợ nó khóa vn nên tố cáo những chủ hội . Hoặc tên đó có thù với chủ thớt . Chứ thằng admin ko biết tiếng việt . proof thanh toán tên người nước ngoài mà
thread đó có link ref của chủ thớt,có ghi chữ bonus,reg,số tiền... ko bik tiếng việt cũng mò ra dc :D

Upvote 0
Reactions
112
MR
0.000
Thằng Admin pro nhỉ, tìm đến tận nơi lun =))

---------- Post added at 08:06 AM ---------- Previous post was at 08:02 AM ----------

quả này cũng nên tính lại , hiih, xem set không đầu tư mấy bác buxhost thì biết chơi gì đây
Đầu tư buxhost mà thấy admin infinitybux & buxsecure thì chạy cho an toàn =))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,831
176,273
Latest member
thangmmo23

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week