Matrix ADIT - Thảo luận các vấn đề về Adit.

Status
Not open for further replies.
Up phát cho buổi chiều. Ai có payza( nguồn sạch thì dep nào). Hỗ trợ mua U cho ref nhé

Chơi bằng PZ là rẻ nhất nhưng cẩn thận nguồn em nó. Ban ac nếu pz bẩn

- - - Updated - - -

chờ 1 bài tổng quá của bác Eric Nguyễn rùi chơi cũng chưa muộn ^^

Tối nay họp nhóm Adit chắc mai có 1 bài tổng kết. Hiện tại đang có sẵn Ucash ai ref để lại cho

chờ bài tổng kết của bác ericnguyen rồi mới xem xét tiếp

gói 100 mua được có 3k CC, giờ có 50Ucash ko biết có nên rút ko nhỉ

Bạn nên sell lại trực tiếp cho người khác, khỏi mất fee rút

Bạn nên sell lại trực tiếp cho người khác, khỏi mất fee rút

thôi để dành đó mà up tiếp theo.tối da dc có 70ucash thôi nên để đó khi nào mua thêm 30 nữa up tiếp lần 2

Hôm nay có j mới ko đại ca

CC đang đợi Adit mua sever bên Anh mới tính nhân 2 cho chúng ta. Tuy nhiên dữ liệu x2 đã được lưu rồi. Nên Việc CC chưa nhân đôi là yên tâm. Có thêm 1 số thông tin về hoa hồng nhị phân, Hoa hồng đội nhóm khá hấp dẫn. Kể cả những ai ko tuyển được thành viên vẫn có cơ hội nhận được thưởng hàng tháng

các bác cho em hỏi vốn nhỏ nhất để nhảy vào chơi là khoảng bn vậy

các bác cho em hỏi vốn nhỏ nhất để nhảy vào chơi là khoảng bn vậy
Còn tùy bạn muốn chơi theo chiến thuật nào, với mình thì vốn ban đầu 160$ là ổn, trong đó 100$ để mua gói starter, 55$ mua 1000 cc đầu tiên, còn lại là fee

có ít ucash bác nào máu chiến ADIT thì pm nhá :D

: Binhsua12:bay gio min mua 1000CC thi den 17/12/2012 nay co nhan doi hok may anh chi

CC đang đợi Adit mua sever bên Anh mới tính nhân 2 cho chúng ta. Tuy nhiên dữ liệu x2 đã được lưu rồi. Nên Việc CC chưa nhân đôi là yên tâm. Có thêm 1 số thông tin về hoa hồng nhị phân, Hoa hồng đội nhóm khá hấp dẫn. Kể cả những ai ko tuyển được thành viên vẫn có cơ hội nhận được thưởng hàng tháng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week