• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix ADIT - Thảo luận các vấn đề về Adit.

Status
Not open for further replies.
Còn tùy bạn muốn chơi theo chiến thuật nào, với mình thì vốn ban đầu 160$ là ổn, trong đó 100$ để mua gói starter, 55$ mua 1000 cc đầu tiên, còn lại là fee

theo mình lại tốt nhất là 300 ucash :m021: 100 upgrade starter và 200 buy CC. Vì khi để max 4 tháng thì vửa bạn có thể rút về vừa tròn 20tr (Theo ranh 0.065/CC hồi trước), và số tiền 30% tái đầu tư vừa đủ cho bạn buy lại 3000CC + upgrade lên gói 300 tiếp theo nếu mún :m131:

Cho mình hỏi việc nhân đôi CC sẽ như thế nào nếu như nâng cấp tài khoản? liệu hạn nhân đôi có bị reset lại khi up lên gói mới không?

mình chơi gần dc 2 tháng rầu mà vẫn chưa thấy em nó nhân 2 cc là sao nhỉ.k bít có ai như mình k

có gì đâu mà bàn tán, miệt mài click quảng cáo thôi, sắp sang năm 2013 rồi. Chưa bao giờ chơi chương trình nào mà k rõ ràng vậy :D, lỡ rồi thì theo tiếp thôi, hết chu kỳ đầu thì nghỉ cho rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,003
171,055
Latest member
vesinhq3namhung
Back
Top Bottom