Got Paid Adf.ly - Rút gọn link kiếm tiền - Min 2$/ngày

đã ref cho chủ thớt :D
id=4502092
cố làm tí chờ chủ thớt con vps cắm cho đỡ :D

mình không biết họ cắm linkbucks ra sao, mình cắm từ chiều đến h đã ăn banned rùi, adf thì 10$ rồi chưa thấy sao @@!, chắc họ có thủ thuật gì đó

bạn này ms 96 mà siêng nhỉ, đúng là tuổi trẻ tài cao. mà cái "tặng VPS ( Thành viên chăm chỉ )" "Reg VPS free ( Thành viên kiếm được 5$ )" là sao vậy, nghĩa là ref cho bạn xong cái bạn scan VPS cho mình cắm free à??? mà chơi cái gì mà có gõ captcha giống data entry vậy (giải thích vs chưa chơi bao h>.<) dc sẽ ref theo nầu:binhsua161:

Mình đã ref nhé, bạn cho mình xin cách chiến vào email nhé
ID adf: 4501814
email: [email protected]
Thớt ơi cho mình xin cách chiến vào email nhé!

- - - Updated - - -

À hỏi thớt thêm kinh nghiệm, cậu rút gọn link thì link đó thường là gì, pictures, movies , hay gì thế... tổng cộng cậu chỉ tạo 8 link thôi à!

Đã ref cho cậu:
mail :[email protected]
yahoo: ksnhn_1403
ID :[h=3]S-Love (4503434 )
[/h]
Mong nhận được phản hồi của cậu sớm !

bạn này ms 96 mà siêng nhỉ, đúng là tuổi trẻ tài cao. mà cái "tặng VPS ( Thành viên chăm chỉ )" "Reg VPS free ( Thành viên kiếm được 5$ )" là sao vậy, nghĩa là ref cho bạn xong cái bạn scan VPS cho mình cắm free à??? mà chơi cái gì mà có gõ captcha giống data entry vậy (giải thích vs chưa chơi bao h>.<) dc sẽ ref theo nầu:binhsua161:

Thành viên chăm chỉ là mình đặt 1 mức nào đó - Ví dụ người đạt 20$ đầu tiền trong tháng được tặng 1 con VPS Window trong 1 tháng . ( ĐK mình tự cho )

Thành viên kiếm được 5$ mình chỉ các reg VPS Free trial . Nhưng có thể reg được nhiều lần .

Gõ Captcha là để gỡ nếu bạn bị flagged vì gửi nhiều traffic quá .

Thớt ơi cho mình xin cách chiến vào email nhé!

- - - Updated - - -

À hỏi thớt thêm kinh nghiệm, cậu rút gọn link thì link đó thường là gì, pictures, movies , hay gì thế... tổng cộng cậu chỉ tạo 8 link thôi à!

Bạn làm theo hướng dẫn trang đầu là có thể nhận được hướng dẫn mà . Mình viết khoàng 5-6 bài hướng dẫn gì rồi . Nhớ check mail thướng xuyên để luôn cập nhật các tips làm Adf.ly nhé !

bị banned linkbucks xong thấy run rồi :binhsua166:

Linkbucks tớ chưa thử nên không dám hứa hẹn . Với cả Adf.ly giá CPM cũng cao hơn LinkBucks

Phải test chứ :)), kaka, test thì mới tìm ra được cách hay mà ^^

Chuẩn men , tớ cũng phải test rất nhiều account , ban vô số làn mới tìm được 1 cách :D

Đã ref cho cậu:
mail :[email protected]
yahoo: ksnhn_1403
ID :[h=3]S-Love (4503434 )
[/h]
Mong nhận được phản hồi của cậu sớm !

Bạn làm đúng hướng dẫn ở trang đầu là có link khác tới 5-6 hướng dẫn mình đã viết sẵn !

Join Group FB để được nhận hỗ trợ từ các bạn đồng nghiệp :D

Thành viên chăm chỉ là mình đặt 1 mức nào đó - Ví dụ người đạt 20$ đầu tiền trong tháng được tặng 1 con VPS Window trong 1 tháng . ( ĐK mình tự cho )

Thành viên kiếm được 5$ mình chỉ các reg VPS Free trial . Nhưng có thể reg được nhiều lần .

Gõ Captcha là để gỡ nếu bạn bị flagged vì gửi nhiều traffic quá .

vô link ref của ban ko dc, nó dẫn tới trang chủ adf.ly bạn ơi!!! mà hiện mình đang dùng ubuntu 12 vs mạng 3G mobi(khá chậm) có chơi dc ko????? hướng dẫn cái đi bạn......>_<:binhsua166:

Hôm qua vừa tạo acc xong, mình tạo 4 link rút gọn, sau đó add vào hitleap, và giờ thì đã bị ban :((, không có duyên với thằng này à? Thớt share kinh nghiệm với!

anh ơi sao em bấm vô link để đăng kí mà không được

Em chụp ảnh gửi yahoo :[email protected] nhé :D

vô link ref của ban ko dc, nó dẫn tới trang chủ adf.ly bạn ơi!!! mà hiện mình đang dùng ubuntu 12 vs mạng 3G mobi(khá chậm) có chơi dc ko????? hướng dẫn cái đi bạn......>_<:binhsua166:

Bấm vào link ref nó nhảy vào trang chủ là đúng rồi . Không biết nó tính bằng cách nào những có nhiều bạn đăng ký bình thường nên không phải lo nhé :D . Máy yếu thì đầu từ VPS đi cậu .

Không thì cố cắm đủ 1$ nhận VPS FREE

Hôm qua vừa tạo acc xong, mình tạo 4 link rút gọn, sau đó add vào hitleap, và giờ thì đã bị ban :((, không có duyên với thằng này à? Thớt share kinh nghiệm với!

Mình nhớ trong 7 cái hướng dẫn của mình có 1 bài tổng hợp những cách tránh bị banned ! Đặc biệt là thằng Hitleap này .

Mà thế này càng có thêm bằng chứng là nếu Adf.ly phát hiện là banned luôn .

Vậy mà nhiều bạn ref của mình đã kiếm được 7-8$ mà không bị banned nên chắc cuối tháng rút được :D

Chủ thớt cấp chỉ là vps free trial.
ai muốn dùng thì vào đây nhé: upcloud.com (dc 8-9 ngày), hết lại reg tiếp. Cần có số dt ( vn vẫn dc) và 1 email loại mail private ko dùng dc mail free như gmail, yahoo.... dùng dc mail domain, ở vn có mấy cái mail domain free như vnn.vn hay sao ấy mình ko nhớ, bạn nào thích thì reg. Ram 1 G nên chỉ chạy dc 2 link jingling

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,477
171,517
Latest member
linhkeisuke1097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week