Got Paid Adf.ly - Rút gọn link kiếm tiền - Min 2$/ngày

hanhyoah

Newbie
Reactions
10
MR
0.000

Rất cảm ơn các bạn đã quan tâm tới Topic nhưng do số lượng người đăng ký quá lớn và mình không thể quản lý với support hết. Cộng thêm cách thức kiếm tiền này đang gặp chút trục trặc . Cần được giải quyết nếu không làm cũng không có tiền ^^~

Close và ngừng nhận ref !

Attachments

21.3 KB · Views: 208
    72.6 KB · Views: 245
Last edited by a moderator:
xin 1 slot , dạo này bận học chả có thời gian cày mmo :D
bác hướng dẫn mình treo với , đã ref , id luckyman4896

yahoo: saleonline13

cho mình xin 1 chân, điều kiện bạn đưa ra đáp ứng thừa :) giờ toàn chơi game, đang muốn cải tà quy chánh :) mong bạn giúp đỡ . Thanks

Newbie về cái này......máy cũng cùi cùi.....nhưng hd thì làm nhiệt tình.....tuyển e ko bác?

Oke bạn , 2 cái máy tính là oke rồi :)) .

cũng đang chơi thằng này; tháng đầu đc có $20; 10 ngày 1 lần dành 5p đi post links thế thôi.

link ref của mình: hxxp://adf.ly/?id=3555732\

mình refback lại 80% (tức là 16% của bạn); email mình là [email protected]

View attachment 26797

Bên mình không phải đi post link . Tốn 15' mỗi ngày để nhập Captcha thôi . Sao 2 anh em ta không hỗ trợ qua lại nhỉ :)) . Post link như bác chắc phải siêng lắm mới được 20$/tháng .

P.s : Mình đang update link hướng dẫn nhé . Anh em đăng kí ref chịu khó chờ đợi :D

Oke bạn , 2 cái máy tính là oke rồi :)) .

Bên mình không phải đi post link . Tốn 15' mỗi ngày để nhập Captcha thôi . Sao 2 anh em ta không hỗ trợ qua lại nhỉ :)) . Post link như bác chắc phải siêng lắm mới được 20$/tháng .

P.s : Mình đang update link hướng dẫn nhé . Anh em đăng kí ref chịu khó chờ đợi :D

Mình có 1 máy cùi cùi à :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,455
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week