Got Paid Adf.ly - Rút gọn link kiếm tiền - Min 2$/ngày

Hồi xưa mình chơi thằng này, gắn link vào hitleap bị ban, các bạn thì sao, sao giờ gắn vào jiling không bị ban nhỉ, mình cũng từng gắn 1 link duy nhất vào jingling, và đã từng bị ban :(, anh em cho thêm kinh nghiệm với!

- - - Updated - - -

Treo từ tối qua đến giờ cũng dc hơn 2$ rồi.
Thớt có bảo tặng VPS free thì phải.Mong học hỏi kinh nghiem thêm từ thớt.
Bạn treo jingling à, không bị ban à @_@

Hồi xưa mình chơi thằng này, gắn link vào hitleap bị ban, các bạn thì sao, sao giờ gắn vào jiling không bị ban nhỉ, mình cũng từng gắn 1 link duy nhất vào jingling, và đã từng bị ban :(, anh em cho thêm kinh nghiệm với!

- - - Updated - - -

bạn dùng Hitleap bi ban ah? khi nao vậy?

Máy mình core i5 ram 4G với mạng nhanh nên dc nhiều thui bạn ah. Sắp tới có thêm cái Macbook mình cũng định làm luôn. Đang tham khảo ý kiến của chủ thớt.
Mình còn gà về lĩnh vực này lắm.Mình theo thớt hoc hỏi kinh nghiệm thôi. Có gì bạn hỏi chủ thớt nha.
Thân

Hitleap ko nâng cấp tài khoản nó ref từ hitleap chứ ko ẩn danh nên bị thằng adf nó phát hiện và ban.
Jingling thì ẩn ko có ref nên có thể khó bị ban hơn :D

mình đã thử với linkbuck va đây là kết quả
"Your account has been limited due to a violation of our terms of use"

adf chắc cũng sắp ra đi @@!

Ref rầu :3

[email protected]

ID: 4497836

Yahoo: tinhnhan.langle

Thank bạn nhé

Cái này mình có thể chơi 2 máy cùng 1 acc cùng 1 mang Lan dc ko bạn?

Có thể , chỉ cần điều chỉnh lượng visit tới Adf.ly phù hợp như mình đã hướng dẫn

- - - Updated - - -

Mình đặt 8 link , chạy 24/24 mà không hề bị ban và đã nhận thanh toán .

P.s : Phiền bạn có thể gửi toàn bộ diễn biến câu chuyên cho mình được không ^^~ . Có gì còn giúp anh em tránh vấp phải .

Yahoo với Email ở trang đầu nhé !

làm tut reg VPS đi bác :binhsua56:.

Đã up trên trang hướng dẫn . Khi đủ 1$ reg mình sẽ kiếm tra

Làm sao phát hiện được link có ẩn virus vậy

Antivirus sẽ giúp bạn làm điều này :D

mình chưa biết có pay không, nhưng nhiều người như vậy khả năng ăn là rất thấp :)

Nước ngoài cũng đang có nhiều người chơi . Mình cũng mới học từ một bạn khác ở bên nước ngoài cách đây 1 tuần .

Đó là 1 forum lớn nên rất dễ bị chú ý những mình vẫn nhận được pay từ cách làm bạn đấy share .

Mình không dám lớn tiếng nói trong 1 tháng thì 100% nhận pay . Nhưng trước ngày thanh toán 7 ngày thì ok vì đã trải qua :D

mình đã thử với linkbuck va đây là kết quả
"Your account has been limited due to a violation of our terms of use"

adf chắc cũng sắp ra đi @@!

LinkBuck mình chưa thử qua nhưng mình thấy vài bạn nước ngoài thử và bảo ổn . Thậm chí còn mượt hơn Adf.ly

1000 lượt trền Jingling mà chỉ có được 40 views trên adf... Chắc phải cắm máy cả ngày mới được 2$

Tớ 1 ngày được 500 visit từ US là được 1,2$ rồi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week