Add và xóa mail phụ paypal nhiều có sao không ạ?

leejuhuyn

Junior
Reactions
20
MR
0.012
Các bác cho em hỏi, mỗi pp dc add 8 mail phụ, thì việc add và xóa nhiều có ảnh hưởng gì không ạ? Cảm ơn các bác đã đọc!

Các bác cho em hỏi, mỗi pp dc add 8 mail phụ, thì việc add và xóa nhiều có ảnh hưởng gì không ạ? Cảm ơn các bác đã đọc!
Cứ vô tư đi :))) chả sao cả :)) nguồn site thi oke con dê
1 ngày nên add khoảng bao nhiu mail nhỉ??
bao nhju chả dc :))))))))))

Add và xóa từ từ thôi bác, trước mình dính 1 lần verify vì add và xóa 16 mail/ngày.

Add và xóa từ từ thôi bác, trước mình dính 1 lần verify vì add và xóa 16 mail/ngày.
em add 1 ngày nhìu nhất là 60+ mail 1 ngày nè bác :-|

Mình đang add mỗi ngày 1 mail, chưa thấy bị làm sao cả :D add qua add lại giữa 5 acc luôn vẫn chưa thấy bị làm sao :D

Tóm lại ko cần thiết phải add nhiều thì bạn cứ add <10 cái 1 ngày có sao đâu. Còn nhất thiết phải add nhiều thì cứ add thôi. Thử cảm giác mạnh tí :v

Mình đang add mỗi ngày 1 mail, chưa thấy bị làm sao cả :D add qua add lại giữa 5 acc luôn vẫn chưa thấy bị làm sao :D

Chả may vào đợt càn quét thì bạn đi là cái chắc :v

nó ghi nhớ 100 mail hay 100 lần vậy các cậu ? vd có 50 mail mà add remove rồi lại add remove từng đó mail vượt wa 100 lần thì vẫn vô tư à ?

nó ghi nhớ 100 mail hay 100 lần vậy các cậu ? vd có 50 mail mà add remove rồi lại add remove từng đó mail vượt wa 100 lần thì vẫn vô tư à ?
Nếu add lại mail cũ thì không tính, add mail mới là nó sẽ cộng dồn đến 100 cái là hết suất nhé!

câu
không sao cả, miễn là tiền sạch, nó có giới hạn 100 email là không thể add thêm vào đc nữa.
này không đúng rồi pro, tiền sạch vẫn limit như thường. Nói chung là không nói chuyện phải trái với paypal được mà chỉ có chịu trận thôi.

câu

này không đúng rồi pro, tiền sạch vẫn limit như thường. Nói chung là không nói chuyện phải trái với paypal được mà chỉ có chịu trận thôi.
tớ đang làm thế, tháng nào chẳng full 1 acc pp, rút về bt, chưa bị limit tài khoản nào. bọn này thì ko nói trước đc, làm nhiều có kn thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,139
172,187
Latest member
khanh20cm

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week